ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    14.3 เล่นออนไลน์ ได้มั้ยครับ พอดีอยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    มี mp แคล็กมั้ยครับ อยากเล่นออนไลน์ มากๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่มีเลยหรอครับ แคล็กเล่น ออนไลน์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ลงแพท+crackตัวล่าสุดแล้วเข้าเกมไม่ได้ครับ ขึ้นCashDumpตลอดเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesasia0805 อ่านกระทู้
    มี FMRTE สำหรับ v14.3.0 ไหมครับ
    แล้วพอจะมีภาษาไทยด้วยไหมครับ
    ขอบคุณครับ
    FMRTE 14.3.0 Build 31 (Crack Active)

มาแล้วครับ

http://www.mediafire.com/download/5p...0+Build+31.rar

Credit. fm-mania.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    467
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ลิ้งค์โหลด Add-Ons มีเป็น One2Up ไหมครับ

Uploadmass ผมโหลดไม่ขึ้นเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~Scrubb~ : 24th March 2014 เมื่อ 19:04

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~Scrubb~ อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ลิ้งค์โหลด Add-Ons มีเป็น One2Up ไหมครับ

Uploadmass ผมโหลดไม่ขึ้นเลย

http://kickass.to/football-manager-2...-t8129523.html

นี่เลยเเบบบิท

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    Football Manager 2014 Editor v140228 Update-3DM (February 28th, 2014) [ตัว Editor สำหรับแพท 14.3.0 เท่านั้น] | 77.74 MB

ลงยังไงหรอครับ ผมก๊อปวางแล้ว Font เละทุกที

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ถามหน่อย ครับ ,,, เวลาลง เกมส์ เสร็จ แล้ว ถ้า จะ อัพแพท ต้องโหลด ไล่จาก ก่อน ไป ล่าสุดหรอ ครับ หรือ เลือก อันล่าสุด ลงไปเลย อ่ะครับ ???

กล่าวขอบคุณ
    0
    Football Manager 2014 v14.3.0 Fixed Update-3DM รู้สึกว่ามันรวมไฟล์ไม่ได้ทั้ง 2อันเลย 90% แล้วค้าง และเออเรอ ทั้ง 2ลิ้งค์เลย filecondo - one2up

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขึ้น crash dumps อะครับทำตามทุกขั้นตอนและ win7 เซงมากเลย ลบลงใหม่หลายหรอบแล้ว ทำไงดีครับผม บร็อค firewall ที่บอกก็หมดแล้วแต่เล่นไม่ได้ครับ ใครเป็นแบบผมบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smithjer อ่านกระทู้
    ขึ้น crash dumps อะครับทำตามทุกขั้นตอนและ win7 เซงมากเลย ลบลงใหม่หลายหรอบแล้ว ทำไงดีครับผม บร็อค firewall ที่บอกก็หมดแล้วแต่เล่นไม่ได้ครับ ใครเป็นแบบผมบ้าง
    เหมือนไฟล์เกมตัวหลักจะมีปัญหานะครับ เพราะผมก็เป็นเลยลองโหลดของท่านอื่นดูแล้วใช้ตัวอัปเดตล่าสุดของท่านนี้ก็สามารถเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    วานช่วยอัพโหลดไฟล์ Add on แบบ one2up หรือ filecondo ได้ไหมครับ
    uploadmass โหลดไม่ขึ้นเลยช้ามาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ big อ่านกระทู้
    เหมือนไฟล์เกมตัวหลักจะมีปัญหานะครับ เพราะผมก็เป็นเลยลองโหลดของท่านอื่นดูแล้วใช้ตัวอัปเดตล่าสุดของท่านนี้ก็สามารถเล่นได้ครับ
    ตามนี้เลยครับ ตอนแรกผมก็เป็น ทำตามที่ท่าน big แนะนำเลยครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micle250 อ่านกระทู้
    ถามหน่อย ครับ ,,, เวลาลง เกมส์ เสร็จ แล้ว ถ้า จะ อัพแพท ต้องโหลด ไล่จาก ก่อน ไป ล่าสุดหรอ ครับ หรือ เลือก อันล่าสุด ลงไปเลย อ่ะครับ ???
    เลือกอันล่าสุดได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    มี magapack ลิ้ง one2up ป่ะครับ massupload มันเต่ามาก

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เหมือนกันครับ Megapack Uploadmass โหลดขึ้นเลยอยากได้ On2up

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    86
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    Football Manager 2014 v14.3.0 Fixed Update-3DM รู้สึกว่ามันรวมไฟล์ไม่ได้ทั้ง 2อันเลย 90% แล้วค้าง และเออเรอ ทั้ง 2ลิ้งค์เลย filecondo - one2up
    เป็นเหมือนกัน เลย ครับ ใคร พอ มีวิธีแก้ มั้ง แตกไฟล์ ได้ แต่ไฟล์ หาย ไป 2-3 ไฟล์ สุดท้าย มัน ขึ้นเตือนว่า รหัสผิด งง มาก ๆ
    CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2410M CPU @ 2.30GHz *CPU Speed:2.3 GHz *Ram:5.0 GB
    Os:Microsoft Windows 7 Ultimate Edition (build 7600), 64-bit *Video Card:GeForce GT 525M

กล่าวขอบคุณ
    86
    ตอนนี้ ถึง จะ แตก ไฟล์ อัพเดท ได้ ไม่เต็ม 100% แต่ ก็ ขอยืนยัน ว่า เล่นได้ ลง กราฟฟิค เพิ่มเติมได้ Ok ทุกอย่าง ครับ
    CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2410M CPU @ 2.30GHz *CPU Speed:2.3 GHz *Ram:5.0 GB
    Os:Microsoft Windows 7 Ultimate Edition (build 7600), 64-bit *Video Card:GeForce GT 525M

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ทำไมผมเข้าดูตอนแข่งไม่ได้อะครับ แบบรุ้อีกทีผลออกแล้วอะครับงงเลย

กล่าวขอบคุณ
    888
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,222
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fames14 อ่านกระทู้
    วานช่วยอัพโหลดไฟล์ Add on แบบ one2up หรือ filecondo ได้ไหมครับ
    uploadmass โหลดไม่ขึ้นเลยช้ามาก
    ที่จริงผมก็อยากสำรองลิ้งค์ให้ครับ แต่ว่าผมดันลบไฟล์ต้นฉบับไปซะแล้ว คงต้องทนดาวน์โหลดเว็บ Uploadmass ไปก่อน จนกว่าผมจะมีเวลาอัพโหลดบีบอัดไฟล์ให้ใหม่ หรือไม่ก็ไปดาวน์โหลดเว็บบิตที่ท่าน prodjvirusscanful ให้ลิ้งค์มาก็ได้ เพราะว่าไฟล์ Add-On เหมือนกันครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boston36996 อ่านกระทู้
    ทำไมผมเข้าดูตอนแข่งไม่ได้อะครับ แบบรุ้อีกทีผลออกแล้วอะครับงงเลย
    รู้สึว่าแพทใหม่จะออกมาแก้บั๊กแล้วครับ แต่ผมยังไม่ได้อัพเดทเพิ่มให้ ถ้าไม่ผิดพลาดวันนี้จะลงอัพเดทตัวใหม่เพิ่มให้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micle250 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกัน เลย ครับ ใคร พอ มีวิธีแก้ มั้ง แตกไฟล์ ได้ แต่ไฟล์ หาย ไป 2-3 ไฟล์ สุดท้าย มัน ขึ้นเตือนว่า รหัสผิด งง มาก ๆ
    ลองซ่อมไฟล์ดูรึยัง เพราะไฟล์ทุกไฟล์ที่ผมบีบไฟล์สามารถซ่อมได้หมด แต่ถ้าซ่อมไม่ได้จริงๆ ก็แนะนำให้ดาวน์โหลดไฟล์นั้นใหม่อีกครับ บางทีอาจจะดาวน์โหลดไฟล์มาไม่ครบ 100% ซึ่งถ้ากรณีนี้จะซ่อมแซมไฟล์ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    86
    สำหรับใครที่ แตกไฟล์ แพท 14.3 ไม่ผ่าน เกือบ ครบ 100%แต่ มันแจ้ง เตือนว่าไฟล์ เสียหาย ของผม มันก็เป็นแบบนั้น นะ ครับ แต่ ว่า ไม่มีปัญหา คือ ได้โฟล์เดอร์อัพเดท มา วางลงทับได้ เล่นได้ไม่มีปัญหา ครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

แก้ไข ยังไงอ่ะครับ ???

ผมลง ตามที่บอกเป๊ะๆ เลยนะ - -''
    ตอนแรกก็ คิดว่า ไฟล์เสีย แต่ก็โหลดใหม่แล้วลงใหม่
    ก็เป็นเหมือนเดิม

================================================================================
    แก้ไข ได้แล้วครับ

แต่

ตอนนี้ เข้าเกม ไม่เด้ง Crash dump
    เข้าเกมได้แล้ว แต่ พอ โหลด Logo อะไรเสร็จ
    หน้าจอขาวโพลน ไม่เกิดอะไรขึ้นเลยครับ ..

ไม่ Error แต่ก็ไม่เข้า menu เกมสักที - -''
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mashiplay : 12th June 2014 เมื่อ 01:36

กล่าวขอบคุณ
    888
    อัพเดทเพิ่มแพท 14.3.1 (เวอร์ชั่น; April 9th, 2014)

ปล. ต้องขออภัยท่านที่รอตัวอัพเดทใหม่อยู่ ที่ผมลงอัพเดทช้าไปมากๆ ครับ

โค้ด:
    FOOTBALL MANAGER 2014 – UPDATE 14.3.1 CHANGE LIST: (04/09/2014)
    ======================================

GENERAL;
    - Enabled PS Vita Cross-Save functionality

STABILITY;
    - Fixed rare crash when adding player to transfer target/development list
    - Fixed rare crash on continue
    - Fixed examples of pre-14.3.0 saves failing due to French discipline rule change

EDITOR;
    - Fixed edited teams being extracted into wrong division
    - Fixed edited names not saving correctly

TRANSFERS;
    - Fixed rare cases of future transfer join dates reverting to year 1900
    - Improved player interest AI after declaring interest

กล่าวขอบคุณ
    888
    **คำแนะนำในการป้องกันและแก้อาการ Crash dump เบื้องต้น**

เนื่องจากปัญหานี้เจอและถามกันบ่อยมากๆ ใน FM 2014 ตัวเกมเถื่อน เรียกได้ว่าเป็นปัญหาโลกแตกเลยก็ว่าได้ เทคนิคนี้เป็นวิธีพื้นฐานของพื้นฐานถ้าท่านเล่นเกม FM เถื่อน(ท่านไหนรู้แล้วก็อ่านผ่านๆ ครับ) โดยทุกครั้งที่มีตัวอัพเดทใหม่มา ก่อนจะลงตัวอัพเดททุกครั้ง ให้ทำการลบตัวเกมตัวเก่าในเครื่องออก (ถ้าไม่มีตัวติดตั้งก็ให้ลบโฟลเดอร์เกมตัวเก่าทิ้งไปเลย) แล้วติดตั้งหรือแตกไฟล์ตัวดั้งเดิมที่ดาวน์โหลดไปจากที่นี่ ก่อนลงตัวอัพเดทใหม่ ทั้งนี้เพื่อป้องกันการทำงานผิดพลาดของ Registry เก่าที่ซ้อนทับกันจนเกิดบั๊กขึ้น(ในกรณีที่เคยทำการรันเกมนี้มาก่อน) โดยอาจจะทำให้เกิดปัญหา Crash dump ตามมาในภายหลังนั้นเอง ...มาถึงจุดนี้หลายท่านอาจจะสงสัยว่าถ้าลบตัวเกมแล้ว ไฟล์เซฟในเครื่องจะหายรึเปล่า??? คำตอบคือไม่ครับ เพราะถึงเราจะลงตัวเกมแล้วลงอัพเดทใหม่หมด ก็จะยังสามารถดึงไฟล์เซฟมาเล่นได้อยู่ เนื่องจาก Crack ที่ผมแจกเป็นของทีม 3DM ทั้งหมดจึงไม่มีปัญหาเรื่องเซฟหายครับ (แต่จะต้องให้ตัวเกมของ 3 DM ในการเล่นด้วยนะครับ)

Tags for this Thread