ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ร้านรับจ้างสารพัด
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    Blog Entries
    5

EA เผยเพิ่มสิทธิ์พิเศษเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่สั่งจอง Battlefield 3: Limited Edition

EA เผยเพิ่มสิทธิ์พิเศษเพิ่มเติมสำหรับผู้ที่สั่งจอง Battlefield 3: Limited Edition

------------------------------------------------------------------------------

หลังจากที่ผู้ที่สั่งจองเกมส์ Battlefield 3: Limited Edition กันเยอะมาก ทาง EA ได้เปิดเผยรายละเอียดสิทธิ์พิเศษเพิ่มเติมกันอีกแล้ว ชื้อเกมส์ครั้งนี้น่าจะคุ้มสุดๆ สำหรับทุกคนที่อยากจะเล่นเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 ซึ่งเป็นสิทธิ์พิเศษที่สามารถใช้ได้บางประเทศและจะมีการขยายสิทธิ์พิเศษนี้ไปยังประเทศต่างๆ ทั่วโลกกันอีกด้วย ซึ่งสามารถสั่งชื้อเกมส์ Battlefield 3: Limited Edition ล่วงหน้าผ่านทางตัวแทนจำหน่าย หรือทาง Origin Store ก็ได้ครับ

โดยสำหรับสิทธิ์พิเศษนี้จะเริ่มตั้งแต่เดือนสิงหาคม และสำหรับผู้ที่สั่งจองก่อนหน้านี้แล้วจะได้รับสิทธิ์พิเศษนี้ทั้งหมด จากทาง EA ซึ่งสำหรับสิทธิ์พิเศษที่จะได้รับจะมีดังต่อไปนี้..

Battlefield 3: Back to Karkand
    มันคือโหมดเสริมของเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 นั้นเองซึ่งท่านจะได้รับโหมดเสริมทั้ง Back to Karkand และ Bad Company 2 Vietnam อีกด้วย ซึ่งคุณจะได้รับสิทธิ์ในการเล่นโหมดเสริมทั้ง 2 นี้ฟรีโดยไม่เสียค่าใช้จ่าย โดยจะสามารถดาวโหลดได้หลังจากตัวเกมส์ออกแล้ว ( ตัวโหมดเสริม ) ซึ่งสามารถชื้อแยกได้ต่างหาก หากคุณไม่ได้สั่งจอง Battlefield 3: Limited Edition ซึ่งสำหรับราคาของโหมดเสริมนี้จะประกาศให้ทราบในภายหลังครับ!

Physical Warfare Pack
    เป็นชุดอาวุธปลดล็อค สามารถปลดล็อคอาวุธต่างๆ ของเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 ล่วงหน้าได้ก่อนใคร ซึ่งสามารถสั่งชื้อได้จากร้านค้าทั่วโลกได้เลย และหากไม่ได้สั่งจองเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 ล่วงหน้าท่านก็จะรับการปลดล็อคในภายหลังได้ฟรีครับ

SPECACT Kit Upgrade
    เป็นชุดอับเกรดตัวละครในเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 ( ซึ่งจะเหมือนกับ BC2 ) จะมีลายตัวละครแบบใหม่ถึง 8 แบบซึ่งคุณจะได้รับเมื่อคุณสั่งจองล่วงหน้า Battlefield 3: Limited Edition เท่านั้นซึ่งสามารถสั่งชื้อได้จากตัวแทนจำหน่ายได้เลยครับ( A4 I4

Dog Tag Pack
    เป็นลาย Dog tag พิเศษมีให้เลือกถึง 5 แบบกันเลยทีเดียวครับ ซึ่งเป็น Dog tag พิเศษที่สามารถเลือกได้ ซึ่งจะประดับไว้ในตัวละครของคุณ คุณสามารถเลือกลาย Dog tag นี้ได้ ซึ่งเมื่อคุณฟันศัตรูได้แล้ว ก็จะแสดง Dog tag แบบพิเศษซึ่งคุณสามารถเลือกได้ก่อนที่จะเล่นเกมส์ ซึ่งมีจำหน่ายตามร้านค้าทั่วไป และไม่เสียค่าใช้จ่ายเมื่อสั่งจองล่วงหน้า

เป็นตัวละครแสดงแทนสำหรับใน Xbox เท่านั้น สามารถสั่งจองได้ผ่านตัวแทนจำหน่ายทั่วโลก

Shotgun and Beret for Battlefield Play4Free
    เป็นอาวุธพิเศษที่แจกในเกมส์ Battlefield Play4Free เมื่อสั่งจองล่วงหน้า Battlefield 3: Limited Edition ซึ่งสั่งชื้อผ่าน Origin เท่านั้นซึ่งคุณจะได้รับ BERET และ 870 COMBAT SHOTGUN ไปฟรีๆ ครับ

ขอบคุณข่าวจาก : ea.com/uk

Credits :: BF-TH

ยังไม่ชินแบบใหม่เลยอ่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gintoki-JKG : 4th July 2011 เมื่อ 22:58

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    แหม๋ๆๆๆ อยากได้ Dog Tag ของจริงเลยอ่ะ แบบในงานE3ที่ผ่าน อันนั้นสวยมากๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,323
    1
    Dog tag สวยดีจัง

(ป.ล. สมาชิกเก่า user เก่าชื่อ Cloud Kings เน้อ )

MonoGatari
    Guest
    เดวสั่งจองเดือนสิงหาเลย

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    ได้ bad company 2 vietnam ด้วยหรอครับ ??

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    เห็นในเว็บ BF Thailand ละ ขอให้แถมมากับกล่องล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EviL ANgle อ่านกระทู้
    ได้ bad company 2 vietnam ด้วยหรอครับ ??
    มันเป็นโหมดเสริมของ Battlefield 3 ครับ ไม่เกี่ยวกับ Bad Company 2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย driftdancer : 4th July 2011 เมื่อ 23:03

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    น่าสนใจมากๆๆ ชอบเกมนี้นานละอิอิ
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    1
    ไม่มีกด thank เนี่ยแปลกๆจริงๆไม่ชินสำหรับคนอยาก Thank เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TheBank00 : 4th July 2011 เมื่อ 23:50

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 217
    SPECACT Kit Upgrade
    เป็นชุดอับเกรดตัวละครในเกมส์แบทเทิลฟิลด์ 3 ( ซึ่งจะเหมือนกับ BC2 ) จะมีลายตัวละครแบบใหม่ถึง 8 แบบซึ่งคุณจะได้รับเมื่อคุณสั่งจองล่วงหน้า Battlefield 3: Limited Edition เท่านั้นซึ่งสามารถสั่งชื้อได้จากตัวแทนจำหน่ายได้เลยครับ
    ข้อมูลจากเว้บนอกตอนนี้ อันนี้ จะได้เฉพาะ ที่ซื้อผ่านออริจิ้นเท่านั้นนิ ส่วนด็อกแท็กจะได้จากการซื้อ จากร้านขายเกมดังๆในต่างประเทศ ในไทยตอนนี้ยังอด ต้องรอข้อมูลจากซาลูซี่
    ส่วน ภาคเวียดนาม จะเป็น DLC เสริมม เป้นการรีเมกแมพใหม่ มีแมพของภาค BFBC2 ธรรมดาด้วยเช่นกัน จะส่งมาหลังจากเกมออก ยังไม่มีกำหนด ข้อมูลตอนนี้ฟรีกันถ้วนหน้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TheBank00 อ่านกระทู้
    ไม่มีกด thank เนี่ยแปลกๆจริงๆไม่ชินสำหรับคนอยาก Thank เลย
    ลักษณะเว็บจะคล้ายๆ ocz เว็บนั้นไม่มีthank เช่นกัน เขาจะใช้วิธ๊อ้างอิงข้อคาม แล้วพิม +1 ชอบมากก็ +10000 อะไรก็ว่าไป คนที่ถูกอ้างอิงข้อความพออ่านจะรุ้เอง ว่ามีคนชอบ

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    มีงบพอละก็จะสั่งจองครับ

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    แผ่นแท้ราคากี่บาทครับ

Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    รอซื้อจาก Steam ดีกว่า

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mandragon66 อ่านกระทู้
    แผ่นแท้ราคากี่บาทครับ
    799 มั่งครับ

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ One2T อ่านกระทู้
    ส่วน ภาคเวียดนาม จะเป็น DLC เสริมม เป้นการรีเมกแมพใหม่ มีแมพของภาค BFBC2 ธรรมดาด้วยเช่นกัน จะส่งมาหลังจากเกมออก ยังไม่มีกำหนด ข้อมูลตอนนี้ฟรีกันถ้วนหน้า
    ผม สั่งทาง origins จะได้ vietnam หรือเปล่าครับ ชอบเวียดนามมากเลย
    ปล.เป็นแผนที่เวียดนามของ battkefield 3 หรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EviL ANgle : 5th July 2011 เมื่อ 16:29

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    จำได้ว่างช่วงลดก้มีน่ะแบบนี้