ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ถามเรื่อง Xbox360 ครับ

ตอนนี้ร้านพี่ มี Xbox360 Slim ที่เล่นก๊อปปี้ หรือป่าวครับ ถ้าไม่มี แล้วของจะมาวันไหนครับ
    ถ้ามี ราคา Xbox360 Slim 4Gb + Kincet ราคา อยู่ที่เท่าไรครับ
    อีกอย่างนะครับ ถ้าเกิดร้านพี่ไม่มีของ แล้วผมไปซื้อที่อื่นมา แล้วเอามาให้พี่แปลงจะได้ไหมครับ
    แค่นี้หละครับ ขอบคุณนะครับพี่
    ข้อมูลจาก Google Cache

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้ร้านพี่ มี Xbox360 Slim ที่เล่นก๊อปปี้ หรือป่าวครับ
    วันนี้ของหมดแล้วครับ

ถ้าไม่มี แล้วของจะมาวันไหนครับ
    จะมีอีกครั้งประมาณกลางเดือนหน้าครับ

ถ้ามี ราคา Xbox360 Slim 4Gb + Kincet ราคา อยู่ที่เท่าไรครับ
    ราคา 12,500 บาทครับ

ถ้าเกิดร้านพี่ไม่มีของ แล้วผมไปซื้อที่อื่นมา แล้วเอามาให้พี่แปลงจะได้ไหมครับ
    ถ้าเครื่องนั้นแปลงได้ ก็แปลงให้ครับ รายละเอียดตาม Link นี้ครับ

http://www.jokergameth.com/shop/prod...roducts_id=657

กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ joker ครับ Xbox360 Slim 4Gb + Kincet นี่+แผ่นเกม Kincet หรือป่าวครับ
    แล้ว วันที่15 มีของที่ผมบอกหรือป่าวครับ
    ถ้าเกิดผมซื้อไปก่อน แล้วตอนหลังแปลงได้ ผมยกมาให้พี่แปลงได้ไหมครับ ผมว่าจะไปซื้อตอนสิ้นเดือนครับ
    พี่คิดว่าของล๊อตนี้ มันจะมีโอกาศแปลงได้ไหมครับ ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,672
    1
    Xbox360 Slim 4Gb + Kincet นี่+แผ่นเกม Kincet หรือป่าวครับ
    มีแผ่นเกม linect แผ่นแท้แถมให้ 1 แผ่นครับ

วันที่15 มีของที่ผมบอกหรือป่าวครับ
    ตอนนี้ของเข้ามาแล้วครับ ไม่มี lot ที่เล่น Copy ได้เข้ามาครับ

ถ้าเกิดผมซื้อไปก่อน แล้วตอนหลังแปลงได้ ผมยกมาให้พี่แปลงได้ไหมครับ
    ครับ พี่จะแปลงเครื่องให้ฟรีครับ เมื่อไรที่แปลงให้เล่น Copy ได้ก็ให้ยกเข้ามาได้เลยครับ

ผมว่าจะไปซื้อตอนสิ้นเดือนครับ พี่คิดว่าของล๊อตนี้ มันจะมีโอกาศแปลงได้ไหมครับ ขอบคุณนะครับ
    ให้ตรวจสอบอีกครั้งตอนที่จะซื้อดีกว่าครับ เพราะข่าวของ Xbox360 ตอนนี้มีการเปลี่ยนแปลงตลอดเวลา อีกอย่าง Dashboard รุ่นใหม่ 13146 จะ Flash เครื่อง Xbox ให้เล่น Copy ไม่ได้ครับ ต้องเอาเครื่องกลับมาที่ร้านหรือยกไปให้ช่างทำอีกครั้ง (Xbox360 จะต้องทำทุกเครื่อง) หากร้านไหนมีบริการฟรีอย่างที่ร้านเราทำให้ เจ้าของเครื่อง Xbox ก็จะประหยัดค่าใช้จ่ายและความยุ่งยากได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอรบกวนถามด้วยคนครับ ผมไม่ทราบว่าจะซื้อให้ลูกชาย อายุ 7 ขวบเล่น xbox 360 + kineck ควรจะซื้อรุ่นไหนแบบไหนครับ ไม่ทราบจริง รบกวนด้วยครับ เป็นไปได้ กลางเดือนนี้ซื้อแบบที่คุณโจ๊กเกอร์บอกได้มั๊ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,672
    1
    ถ้าคิดว่าจะซื้อเครื่อง Xbox 360 แบบที่เล่น Copy ได้พร้อมอุปกรณ์ Kinect ตอนนี้แนะนำให้รอก่อนนะครับ เพราะเครื่องรุ่นที่มี kinect นั้น ยังไม่สามารถเล่นเกม Copy ได้ครับ หากรีบ, ซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิด, เทศกาล, ให้รางวัล แนะนำให้ซื้อแบบที่เล่น Copy ไม่ได้ไปก่อนครับ เอาไว้เมื่อไรเครื่องเล่น Copy ได้แล้วค่อยยกเครื่องมาแปลงครับ แนะนำให้ซื้อจากร้านที่มีบริการฟรีเหมือนกับเราครับ เพราะค่าใช้จ่ายในการแปลงเครื่องในอนาคต เราจะัไม่ต้องเสียสตางค์ครับ และได้ซื้อเครื่องในราคาถูกด้วย (เพราะถ้าเครื่องที่เล่น Copy ได้มา เครื่องจะราคาแพงกว่านี้)

Tags for this Thread