ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245

ขอวิธีรักษาสิวหน่อยครับผม

คือสิวหัวดำผมเยอะครับ อยากได้วิธีรักษาสิว กับหน้าใสอ่ะครับ ขอเป็นวิธีที่ง่ายๆหน่อยนะครับ แบบหาได้ทั่วไปเช่วพวกผลไม้อะไรอย่างนี้น่ะครับ

ขอบคุณมากครับที่อุตส่าห์เข้ามาดูครับผม

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    ผมก็เป็นครับ ขอด้วยครับ

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เลิกกินอาหารมันๆอะครับ นอนให้เพียงพอ โฟมล้างหน้าก็ช่วยได้บ้าง เเต่ขึ้นอยู่กับว่า คุณใส่ใจสุขภาพเเค่ไหน ^^

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ใช้ผงวิเศษครับแน่นอนสุด

ทาคืนนี้รุ้งขึ้นยุบครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อย่าใช้โฟม

ถ้ามันแดงๆบวมๆใช่ยาสีฟันเย็นๆทา เอายาสีฟันใส่นิ้วแล้วจุ้มน้ำแล้วทา
    ถ้ามันไม่บวมแดงก็เอาผงพิเศษละลายน้ำทา

ผมใช้พวกนี้อะครับ ตอนนี้จะหายหมดหน้าแล้วแผลจากสิว
    เริ่มทำมาประมาณสองอาทิตย์นแล้วครับ
    สองวันที่ผ่านมาเพิ่งใช้ผงพิเศษเพราะมันเป็นคล้ายๆแผลเลยใช้
    แต่ก่อนมันบวมแดงก็เลยใช้ยาสีฟันทาก่อนนนอน

ถ้าวันไหนเรียนก็ทาก่อนนอน
    ถ้าวันไหนไม่เรียนก็ทาทั้งวันเลยครับ
    ทาแห้งก็ล้างทาใหม่ ทำอย่างนี้ทัั้งวันก็ดี(ในกรณียาสีฟัน)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ผมมีวิธีครับ วิธีนี้ใช้ได้ผลมาหลายคนแล้ว
    วิธีมีอยู่ว่าพอตกดึกไม่ต้องทานข้าวแล้วไปนอนอย่านอนดึกนะ
    แล้วพอตื่นเช้ามาก็อย่าพึ่งกินข้าว
    พอตกบ่ายเราจะเริ่มหิวและหละ
    พอตอนสายเราก็จะหิว.....สายหิว....สายหิว

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมใช้พวก สบู่สมุนไพร อะครับ เเล้วก็ ทาครีม บำารุง ก่อนนอน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    อาหารมันๆ ไม่เกี่ยวข้องโดยตรงนะครับ เพราะมันเป็นน้ำมันคนละชนิดกัน สิวดำก็คือสิวอุดตันครับลองปรึกษาคลินิกดูผมทายาแก้สิวอะ ผมมีสิวไม่มากนะ แต่เกลียดสิวอักเสบมาก การนอนดึกก็น่าจะมีส่วนนะครับ นอนแต่หัวค่ำให้หลับเต็มอิ่ม ล้างหน้าอย่างน้อยวันละครั้ง ล้างมากเด๋วหน้าพักซ่อมไม่ได้ด้วยนะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: