ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mimozaa121 อ่านกระทู้
    ของผมมันเป็น ภาษาต่างดาว แก้ยังไงดีครับ
    ต้องลงก็ตั้งเป็น ENG สิครับ = =
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อยากเล่นจัง แต่ดันเป็น win7 อดอีก

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    เคยเล่นแล้วแต่เล่นไปแค่ chater 3 เองเล่นยากมากเกมนี้ ถ้าแพ้ต้องมาเริ่มๆตรง จุดเริ่มต้นไหม่เลยนี่ล่ะข้อเสียเกมนี้ ใจจริงอยากโหลดไปเล่นต่อไห้จบแต่เกมยากไปขอบายล่ะกันครับพี่ shji รอโหลดเกมอื่นขอบคุณครับ ใครเล่นเกมนี้จบ โดยไม่ใช่สูตรบ้างเหอๆผมนับถือจริงๆ ยากมากเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ...............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
    ........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
    .....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
    ..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
    ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ............ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ................................ขอบคุณนะ
    ..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...............................ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ......................................................................ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................................................................ขอบคุณนะ
    ........ขอบคุณนะ.............................................................ขอบคุณนะ
    ............ขอบคุณนะ..................................................ขอบคุณนะ
    ................ขอบคุณนะ.........................................ขอบคุณนะ
    ..................ขอบคุณนะ.................................ขอบคุณนะ
    ......................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
    ..........................ขอบคุณนะ....ขอบคุณนะ
    $$$$$$$$___$$____$$_______$_______$$$_______$$____$$___$$_
    ___$$_______$$____$$______$$$______$$_$$_____$$____$$__$$__
    ___$$_______$$____$$_____$$_$$_____$$__$$____$$____$$_$$___
    ___$$_______$$$$$$$$____$$___$$____$$___$$___$$____$$$_____
    ___$$_______$$____$$___$$$$$$$$$___$$____$$__$$____$$_$$___
    ___$$_______$$____$$__$$_______$$__$$_____$$_$$____$$__$$__
    ___$$_______$$____$$_$$_________$$_$$______$$$$____$$___$$_โหลดไปเเละนะครับ ท่านพี่เทพ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    มันปะภาคใหม่จะออกน่าลอง ไปเล่นนะเนี่ย *-*

SJSKGAMER.COM
    กล่าวขอบคุณ
    511
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,370
    Blog Entries
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สิ่งเล็กๆที่เรียกว่าเกมส์ อ่านกระทู้
    มันปะภาคใหม่จะออกน่าลอง ไปเล่นนะเนี่ย *-*
    PS3 XBOX ครับ PC อด
    นึกออกเดียวใส่ใหม่

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    ที่ชวนเศร้าที่สุดคือภาค 2-3 ไม่ลง PC
    ถึงกับทรุด

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    โหลดไปเเล้วนะครับเเละก็เล่นได้ 100000000000000000000เปอร์เซ็นครับเเต่ผมทำภายืนยันไม่เป็นเท่านั้นเองครับ
    ...............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
    ........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
    .....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......
    ..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ
    ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ............ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ................................ขอบคุณนะ
    ..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...............................ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ......................................................................ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................................................................ขอบคุณนะ
    ........ขอบคุณนะ.............................................................ขอบคุณนะ
    ............ขอบคุณนะ..................................................ขอบคุณนะ
    ................ขอบคุณนะ.........................................ขอบคุณนะ
    ..................ขอบคุณนะ.................................ขอบคุณนะ
    ......................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ
    ..........................ขอบคุณนะ....ขอบคุณนะ
    $$$$$$$$___$$____$$_______$_______$$$_______$$____$$___$$_
    ___$$_______$$____$$______$$$______$$_$$_____$$____$$__$$__
    ___$$_______$$____$$_____$$_$$_____$$__$$____$$____$$_$$___
    ___$$_______$$$$$$$$____$$___$$____$$___$$___$$____$$$_____
    ___$$_______$$____$$___$$$$$$$$$___$$____$$__$$____$$_$$___
    ___$$_______$$____$$__$$_______$$__$$_____$$_$$____$$__$$__
    ___$$_______$$____$$_$$_________$$_$$______$$$$____$$___$$_

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    part06 เสีย โหลด 5 ครั้งแหละ ซ่อมก้อไม่ได้ เจ้าของกระทู้มาแก้ให้หน่อย..!!
    Mass Effect 3 "บทสรุป" Click..!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใส่ pass ไปแล้วมันบอกว่าผิดครับ

ลูกจ้างคุณโฮล์มส์
    บ้านเลขที่ 221 บี ถนนเบเกอร์ กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ
    กล่าวขอบคุณ
    1,067
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,112
    มาดันให้พี่ชูเขาหน่อย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    แตกไฟล์เสร็จแล้วมันขึ้น password ผิดอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    718
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    thank you very muchtttttttttttttttttttttttt

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แตกไฟไม่ได้อ่ะคับมันบอกพาสผิด

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เล่นได้100%ครับ สดๆร้อนๆ ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ ลื่นมว้ากๆ ไม่มีภาพนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมเข้าเกมส์ ไม่ได้ ง่า มันขึ้น เงี๊ยย

http://image.ohozaa.com/view2/w1JlIAKm4L2VPDwI

กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ว่าจะโหลดหลาย ครั้งละ คราวนี้ต้องเล่นให้ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มันบอกว่า Enter password ครับ ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    pass = ShuJiSaiKano ลองใส่ดูนะครับผมใช้แตกไฟล์ได้

กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393
    บอกทีพาสที่16 พอคลิกโหลด มันบอกว่าปฎิเสทการเข้าถึง

การเข้าถึงหน้าเว็บถูกปฏิเสธ
    คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้าเว็บที่ http://199.91.154.85/4p8tsxa6r4yg/m8...War.part16.rar คุณอาจต้องลงชื่อเข้าใช้
    ข้อผิดพลาดของ HTTP 403 (Forbidden): เซิร์ฟเวอร์ปฏิเสธที่จะดำเนินการตามคำขอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อนันต์ชัย : 22nd April 2012 เมื่อ 17:44

กล่าวขอบคุณ
    924
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,393
    ดันๆๆจนก่าจะมีนแก้ให้ ฮือๆๆอยากเล่น

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อนันต์ชัย อ่านกระทู้
    บอกทีพาสที่16 พอคลิกโหลด มันบอกว่าปฎิเสทการเข้าถึง

การเข้าถึงหน้าเว็บถูกปฏิเสธ
    คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้าเว็บที่ http://199.91.154.85/4p8tsxa6r4yg/m8...War.part16.rar คุณอาจต้องลงชื่อเข้าใช้
    ข้อผิดพลาดของ HTTP 403 (Forbidden): เซิร์ฟเวอร์ปฏิเสธที่จะดำเนินการตามคำขอ
    ผมโหลดได้นิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ 100% ครับ

ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    gggggggggggggggggg