ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170

ผมแอบชอบผู้หญิงบ้านตรงกันข้ามผมจะทำไงดีครับ เรื่มไงดี

คือ..... บ้านเค้าเปนร้านค้าคับ บ้านเค้าก้อจะมีม้าหินอ่อนใต้ต้นไม้เทอชอบมานั่งทุกวันส่วนผมก้อนั่งเล่นคอมที่หน้าต่างทุกวันผมมองทุกวันครับแล้วมันก้อชอบตอนไหนไม่รู้ครับ แต่บ้านเค้ากะบ้านผมมีถนน4 เลน แต่ไม่ใหญ่มาก กั้นกลางยุครับ ผมก้อไม่รุจะเริ่มต้นยังไงดี ผมได้แต่มองเทอทุกวันเลยยครับ ก้อเหนกันมาตั้งแต่เด็กๆเหมือนกันอ่ะครับ ยิ่งโต่ ยิ่งน่ารัก
    1.ผมจะเดินไปซื้อของแล้วขอเฟสเค้าเหรอครับ
    2.ไปซื้อของแล้วก้อคุยไปเรื่อยๆ
    หรือจะยังไงดีครับ
    ตอนนี้ผมอยากได้เฟส เค้ามากๆเลยยครับ จะขอยังไงดีครับ
    ช่วยแนะนำผมหย่อยยยยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AloneSo_Anfield : 5th April 2012 เมื่อ 00:23

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    สบายเลยครับก็คุยๆไปจีบๆไปเรื่อยๆครับ ก็พยายามให้พ่อแม่ทางเราสนิทกับทางเขาด้วย รับรองครับไม่พ่อแม่เราก็พ่อแม่เขาสนับสนุนแน่นอนครับแล้วเราก็แอบชอบเขาอยู่แล้ว บรรลุ!!
    ใส่รูปยังไง?

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ก็เดินไปบอกเธอๆฟีทเทอริ่งกับเราเปล่า อิอิ ล้อเล่นนะ ก็แนะนำให้เข้าไปคุยเลยครับอยู่ รร เดียวกันไหมอะ ถ้าอยู่ รร เดียวกันก็เนียนๆไป รร พร้อมกัน เดินไปด้วยกันแกล้งถามเรื่องงานการบ้าน เค้าไปแบบเพื่อนก่อนนะครับ พอเค้าคิดว่าเราเป็นเพื่อนแล้วก็พัฒนาเป็นเพื่อนสนิทพอสนิทกันแล้วก็สารภาพเลยว่าชอบ สู้ๆนะครับ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เวลาไปซื้อของก็คุยทำความรู้จักไปก่อนอาจใช้เวลานานหน่อยแต่ก็ดีกว่าไม่รู้จักแล้วไปขอมันดูไม่น่าไว้ใจ
    ถ้ารีบก็ปีนเข้าทางหน้าต่างเลย

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mashiba อ่านกระทู้
    ก็เดินไปบอกเธอๆฟีทเทอริ่งกับเราเปล่า อิอิ ล้อเล่นนะ ก็แนะนำให้เข้าไปคุยเลยครับอยู่ รร เดียวกันไหมอะ ถ้าอยู่ รร เดียวกันก็เนียนๆไป รร พร้อมกัน เดินไปด้วยกันแกล้งถามเรื่องงานการบ้าน เค้าไปแบบเพื่อนก่อนนะครับ พอเค้าคิดว่าเราเป็นเพื่อนแล้วก็พัฒนาเป็นเพื่อนสนิทพอสนิทกันแล้วก็สารภาพเลยว่าชอบ สู้ๆนะครับ
    ไม่ได้ยุ รร เดียวกันอ่ะครับ ก้ออยากได้เฟสเค้ามากๆเลยจะขอไงดี

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jizsy อ่านกระทู้
    เวลาไปซื้อของก็คุยทำความรู้จักไปก่อนอาจใช้เวลานานหน่อยแต่ก็ดีกว่าไม่รู้จักแล้วไปขอมันดูไม่น่าไว้ใจ
    ถ้ารีบก็ปีนเข้าทางหน้าต่างเลย
    ฮ่าๆ รู็จักอ่ะรู้จักครับ แต่ไม่เคยจะคุยกันเลยยย
    ปีนหน้าต่างนิน่าสนใจนะครับ แหะๆ ล้อเล่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มันคงเป็นไปไม่ได้อ่ะครับ
    เพราะผู้หญิงคนนั้นเป็นเเฟนผม
    ล้อเล่นนะครับ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันเเต่เอาใจช่วย

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผม เคยชอบคนแถวบ้านแล้วเพื่อน****ไปบอกพ่อผู้หญิง โดนพ่อเธอด่าเลอะเลย บอกเรียนให้จบก่อน ผมนี้น้ำตาคอเลย เศร้าใจวันนี้จบม.3แล้วไม่รู้เธอไปไหนแล้ว ผมก็ไม่ได้อยู่ที่เดิมด้วย สงสัยเค้าคงไม่ใช่เนื้อคู่

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StyleZ อ่านกระทู้
    มันคงเป็นไปไม่ได้อ่ะครับ
    เพราะผู้หญิงคนนั้นเป็นเเฟนผม
    ล้อเล่นนะครับ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันเเต่เอาใจช่วย
    ออกกวนๆนะครับ แต่ก้อขอบใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    ผม เคยชอบคนแถวบ้านแล้วเพื่อน****ไปบอกพ่อผู้หญิง โดนพ่อเธอด่าเลอะเลย บอกเรียนให้จบก่อน ผมนี้น้ำตาคอเลย เศร้าใจวันนี้จบม.3แล้วไม่รู้เธอไปไหนแล้ว ผมก็ไม่ได้อยู่ที่เดิมด้วย สงสัยเค้าคงไม่ใช่เนื้อคู่
    นี้ละครับคือสิ่งที่ผมกลัววมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    คุยเรื่อง ดิน ฟ้า อากาศ เยอะแยะเรื่องคุย

อย่าคุยแบบหวังให้เขามาชอบเรา พูดแบบแบ่งปันความสุข

พูดด้วยความจริงใจ เท่านั้นล่ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    หาปมด้อยแล้วเติมเต็มให้เขา..นั่นแหละได้อึ๊บทุกราย
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ถ้าคุณเจอแบบนี้ เท่าที่เห็น ผู้หญิงบางคนก็ไม่ให้นะ เมลอะ

เบอร์ด้วย

คุณต้องคุยๆ ไปก่อน ผมช่วยงานไหม ครับ

ก็ช่วยๆ ถ้ามีงานต้องทำว่างๆก็มาช่วยเธอกะได้

3 - 4 วันค่อยขอเมล

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    รู้จักกันแท้ๆไม่คุยเลยละครับ= =

พยายามเข้าครับ ถ้าชอบก็ควรรีบบอกเดี๋ยวจะเสียโอกาศไปนะครับ
    Toradora!

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    เอาตามหลัก ทฤษฏี มีอยู่ว่า ทำความรู้จักครับ ^^ ซื้อทุกวัน อ่ะ แล้วก็แวะคุยสักพัก ขอเฟช ขอเอ็ม แบบนี้อ่ะ

ตามหลัก ความเป็นจริง คือ ไม่กล้าอ่ะ กูเดินซื้อของแต่ไม่คุยอ่ะ แค่ยิ้ม ๆ ใครจะกล้าฟะเล่นก็ไม่ได้เล่นด้วยกันแต่เด็ก ถ้าจะคุยได้นะ แต่คุยแปปเดียวเพราะเขิล แล้วสักพักก็ชิน !~ << ผมว่าน่าจะใช่มากกว่า นะแบบนี้ คือ ใครแนะนำแนว ทฤษฏี แต่พอ ปฏิบัติ จะเป็นแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    เดินเข้าไป บอก รักเว้ยเฮ้ย ตามฟิวเลย 555+

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    เขาไปถามเขาว่ามีแฟนยัง ถ้ายังค่อยต่อ ถ้ามีแล้วก็เลิก

ถ้าไว้ถามทีหลัง จะปวดใจเปล่าๆ
    Steam : Blackwolf

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ตอนนี้ผมก็น้องข้างบ้านอยู่เหมือนกัน ผมอยู่ ปวช.2ขึ้นปวช.3 เค้าอยู่ ม.3ึ้นม.4 ผมเคยบอกรักเธอไปแล้วแต่ผลก็คือ เค้าบอกว่าเค้ายังไม่พร้อมยังไม่อยากมีคนรัก ผมเลยรอ จนเมื่ออาทิตที่แล้วผมคุยกับเธอ เค้าบอกตอนนี้เค้าเปิดใจแล้ว ผมเลย บอกรักเค้าไปอีกครั้ง และผมก็โดน ปฎิเศษ กลับมาอีกครั้ง T^T แต่ผมบอกกลับเธอคนนั้นไปว่า ผมรักเธอและจอรอจนกว่าเธอคนนั้นจะเปิดใจรับผม และผมก็จะรอต่อไป T^T

จขกท....ระวังเจอเหตุกานแบบผมนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โหย อยู่ใกล้ ๆ แค่ นี้ จีบไปเรื่อย ๆ เลยครับ เดี๋ยว รอ สนิท ๆ กัน บอก ไป เลย ครับ ว่า ชอบ จีบได้ป่าว
    ลายเซ็น

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eswc2011 อ่านกระทู้
    ตามหลัก ความเป็นจริง คือ ไม่กล้าอ่ะ กูเดินซื้อของแต่ไม่คุยอ่ะ แค่ยิ้ม ๆ ใครจะกล้าฟะเล่นก็ไม่ได้เล่นด้วยกันแต่เด็ก ถ้าจะคุยได้นะ แต่คุยแปปเดียวเพราะเขิล แล้วสักพักก็ชิน !~ << ผมว่าน่าจะใช่มากกว่า นะแบบนี้ คือ ใครแนะนำแนว ทฤษฏี แต่พอ ปฏิบัติ จะเป็นแบบนี้
    ตามนี้ละครับ เล่นก้อไม่ได้เล่นด้วยกันมา เวลาผมไปซื้อของผมก้อ จะไม่กล้ามองหน้าเค้าเลยยครับ
    แหะๆ เอาไงดีเนี่ย อาการหนักนะเรา

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    ถ้ารู้ชื่อจริง จะหาเฟสก็ไม่ยาก !! (เพราะส่วนใหญ่ก็ใช้ชื่อจริงตั้งเฟสอยุ่แล้ว อยู่ที่ว่าจะเป็น eng หรือไทย ~)

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ถ้าเขาไม่เล่นเฟซนี้สิ = =
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ถ้าเขาไม่เล่นเฟซนี้สิ = =
    อันนี้น่าคิด 55555
    ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    นายมีเวลาตามจีบเค้าเยอะ อยู่ตรงข้ามบ้านหนิ ง่ายหรอก ถ้าจะจีบ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เดินเข้าไปแล้วบอกเธอว่า " ไปเตะบอลกัน " รับรอง บรรลุ ฮาๆ

ว่าแต่ จขกท หน้าตาใช่ได้รึป่าวครับ บางสิ่งบางอย่างก็ขึ้นที่หน้าตาน่ะครับ เอาใจช่วยอีกแรง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOD : 5th April 2012 เมื่อ 19:38
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!