ปืนจะใช้รุ่นไหนปืนอะไรมันยิงคนตายหมดแหละครับ มันขึ้นอยู่กับคนยิงมากกว่า ทุกอย่างมีดีในแบบของมันขึ้นอยู่
อีกอย่างนะครับ ขอบอกเลยที่ว่าเทควันโดสู้มวยไทยไม่ได้นี่ อันนี้ผมว่าไม่จริงเพราะของแบบนี้มันวัดไม่ได้หรอกครับ นอกจากจะมโนว่าเป็นอย่างนั้น
ผมว่าคำถามมันตอบยากนะ เหมือนบอลลูกกลมๆ คนสู้กันจริงๆ วิต่อวิอะไรก็เกิดขึ้นได้ ขึ้นอยู่กับจังหวะ โอกาส โชค ของมันไม่แน่นอนแบบนี้ ตามจะไปหาคำตอบจากไหนว่าอะไรดีกว่าหรือไม่อย่างไรล่ะครับ