ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350

Lightbulb ประวัติ พรรคนาซี (Nazi Party)

พรรคนาซี (Nazi Party หรือ NSDAP : Nationalsozialistische Deutsche Arbeiterpartei) หรือพรรคแรงงานสังคมนิยมแห่งชาติเยอรมัน เดิมมีผู้เข้าร่วมเพียง 7 คน เป็นพรรคการเมืองที่ปกครองประเทศเยอรมนีช่วงจักรวรรดิที่สาม (The Third Reich) ตั้งแต่ พ.ศ. 2476 จนถึงสิ้นสุดสงครามโลกครั้งที่สอง เมื่อปี พ.ศ. 2488 อยู่ใต้การบังคับบัญชาของ อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ ฮิตเลอร์ใช้อุดมการณ์นาซีเป็นสิ่งโฆษณาชวนเชื่อให้ชาวเยอรมันสนับสนุนเขา ให้นำเยอรมนีเข้าสู่ความเป็นมหาอำนาจอันดับหนึ่งของโลก แต่เขาทำผิดพลาดโดยการรุกรานโปแลนด์ในวันที่ 1 กันยายน พ.ศ. 2482 อันเป็นจุดเริ่มของสงครามโลกครั้งที่สอง
    อุดมการณ์นาซีหลัก ประกอบไปด้วยความเป็นชาติหนึ่งเดียวของชาวเยอรมันทั้งทางด้านการเมือง เศรษฐกิจ สังคม และ วัฒนธรรม (collectivism, nationalism), ความเป็นยอดของมนุษย์เผ่าอารยันซึ่งเป็นกลุ่มหนึ่งในเชื้อสายเยอรมันตามความเชื่อดาร์วินิสต์ทางสังคมหรือเผ่าพันธุ์นิยม, การต่อต้านชาวยิว และต่อต้านคอมมิวนิสต์

ขอบคุณข้อมูลจาก วิกิพีเดีย สารานุกรมเสรี
    เรียบเรียงโดย แอดมิน (คนเดินดิน)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    Hey Hitler

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    นึกถึงแต่ฮิตเลอร์คนเดียวตลอดเลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wiz Khalifa อ่านกระทู้
    Hey Hitler
    Hey Hydra............................

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,350
    ในหนังมันCaptain America มัน Hell ! Hydra ต่างหากครับ ส่วนของท่านปรมาจารย์ฮิตเล่อร์ คือ Hi ! Hitler เป็นการแสดงความเคารพต่อท่านผู้นำครับ

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bumblebee อ่านกระทู้
    ในหนังมันCaptain America มัน Hell ! Hydra ต่างหากครับ ส่วนของท่านปรมาจารย์ฮิตเล่อร์ คือ Hi ! Hitler เป็นการแสดงความเคารพต่อท่านผู้นำครับ
    แสดงความเคารพมัน Heil Hitlerไม่ใช่หรอครับ

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เป็นคนที่เก่งดีนะผมว่า
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

DotA2
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 631
    ฮิตเลอร์ก็แปลก ไล่ฆ่าเผ่าพันธ์ตัวเอง ฮิตเลอร์ก็ก็เป็น ยิว