ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101

คิดยังไงกับ Dota 2 Invite Legendary 39.99$

ส่วนตัวผมนะคิดว่า มันจะมาแนว hon เลย ถ้าใครท่เล่น hon inter แรกๆ ที่มีแจก key ให้เล่นกัน มันจะมีให้คนซื้อไอดีด้วยใครไม่ซื้อก็เล่นฟรี ใครที่ซื้อไอดีจะเป็นไอดีทองซึ่งสามารถ invite ผู้เล่นที่ไม่มี key ได้ แต่พอผ่านไป1ปี ไอดีที่ไม่ได้ซื้อก็เล่นไม่ได้ เล่นได้แค่ nostat 10 เกม แล้วก็เล่นไม่ได้อีก พอผ่านไปอีกปี ก็เปิดให้เล่นฟรีหมด แต่ให้สิทธิเฉาะคนที่ซื้อไอดีที่สามารถเล่น heroes ได้ทุกตัวโดยไม่ต้องซื้อ ผมคิดว่า dota2 มีหมกเม็ดแน่นอนสิ่งที่ได้จากการซื้อDota 2 Invite Legendary 39.99$ ไอดีของคนที่ซื้อจะ invite ผู้เล่นได้มีไอเทมแต่งตัวแถมมาให้ แล้วไอดีคุณก็จะเป็นไอดีพิเศษ ตามความคิดนะ มันปล่อยให้เล่นฟรี พอเริ่มนิยมกันเยอะก็คงรู้กันมันต้องเก็บตังแน่นอน เพราะอาศัยจากขายไอเทมแต่งอย่างเดียวอยู่ไม่ได้แน่ๆ เพราะมันต้องผ่านบัตรเครดิตถึงจะเติมได้ และคิดว่าคนหลายคนก็ไม่ได้สนใจในจุดนี้ เล่นตัวท่มันให้มาไม่ต้องตกแต่งเพิ่มเพราะไม่ได้ต่างไรกันมาก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ถ้ามันจะยุ่งยากขนาดนั้น คงกลับไปเล่นDotA1เหมือนเดิมดีกว่า

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    ถ้ามันจะยุ่งยากขนาดนั้น คงกลับไปเล่นDotA1เหมือนเดิมดีกว่า
    ผมก็ว่างั้น มีดีแค่ภาพแค่นั้นแระดอท 2 - -*
    So_Jaff

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    เค้าบอกฟรี นิ ครับ

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    เรื่องเก็บตัง คงไม่ แล้วอีกอย่าง item จากการขายของ Fasion ที่บอกว่าอยู่ไม่ได้นี่ คิดใหม่เถอะนะ Item 200 กว่าชิ้น (เฉพาะตอนนี้) แล้วยังจะมีออกมาเรื่อยๆ ทำไมจะอยู่ไม่ได้ละครับ ส่วน Id พิเศษ แน่นอนต้องมีหมกเม็ดไว้
    . ..

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    ถ้ามันมาบอกทีหลังว่าไม่ฟรีผมว่าฟ้องได้นะข้อหาโกหกผู้บริโภค

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ผมว่านะ เขาอาจจะมีของขาย หรือหมดเหม็ดอะไรก็ตาม แต่ก็คงไม่ทำให้สมดุลของเกมเสีย

เพราะเขาก็ได้ประกาศออกมาแล้ว แล้ว Ice Fog ที่ทำ DotA 1 มายังไม่คิดหาเงินจากตรงนี้ อาจจะได้จากส่วนอื่น ๆ บ้าง

แต่ไม่ได้หากินกับผู้เล่นเลย DotA 2 ถึงจะเป็นของ Value ผมว่าจะไม่เกี่ยวกับสมดุลของเกมแน่นอนครับ

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    เขาไม่โง่ขนาดฆ่าตัวตายหรอกครับ ทำแบบนี้คนหายหมดพอดี

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เกมฟรีก็อยู่ได้ครับ ดูอย่าง LOL สิ คนเป็นล้าน
    ผมติดงอมแงมเล่นอยู่ทุกวัน match marking ไม่เคยเกิน 50 วิ

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ก็ได้ข่าวว่าเล่นฟรีทุกตัวนิครับ ขายแต่ของแต่งตัว

ส่วน Dota 2 Invite Legendary 39.99$ อย่าไปคิดมาก คิดซะว่าซื้อเกมแท้เล่นสักแผ่นก็แล้วกัน

ถ้าคิดว่าแพงก็ผ่านไปครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Like "POP" Music
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TridentMosquito อ่านกระทู้
    ผมอยากบอกว่า ทำไม Teamfortress2 สิครับ เปิดให้เล่นฟรี แล้วเขาก้อบอกอย่างเปนทางการแล้วงับว่า Dota2 เปิดให้เล่นฟรี แต่จะมีการเสียค่าใช้จ่ายในการซื้อของ shop store เท่านั้นครับ

dota2 เขาก้อบอก จะไม่มีไอเทมที่จ่ายเงินแล้วเทพครับ จะเอาการซื้อไอเทมมาเสริมตัวละคร ให้ดู เทห์ขึ้น ดีขึ้น หล่อขึ้นครับ

Dota2 เขาจะไม่สร้างเหมือนกับ hon ที่เติมเงินแล้วเก่งกว่างับ
    เคยเล่น HON แล้วเหรอครับที่บอกว่าเติมเงินแล้วเก่งกว่าหน่ะ !! ขอร้องหล่ะไม่รู้จริงอย่ามาพูดให้เกมอื่นเสียหาย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    มันคือแผนเศรษฐกิจ ของเขา เขาหวังกำไร นะครับ

อย่ามองว่า เกมทุกเกมจะฟรีเสมอไป ทุกเกม หวังกำไรเพื่อให้บริษัทอยู่รอด

อย่าง HoN ตอนแรกเสียตัง นะ เค้าพยายามหา ทำอย่าไรให้คนมาสนใจมากขึ้น จึงใช้แผน ซื้อ Hero จึงทำให้คนมาสนใจมากขึ้นไงครับ
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ไม่คิดยังไงครับ อยากเล่นเร็วๆก็ซื้อ ไม่รีบก็รอลุ้นคีย์ต่อไป

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ที่บางคนบอกว่า hon ฮีโร่โกงอย่างนู้น อย่างนี้ จริงๆแล้ว hon มันโกงทุกตัวแหละ เก่งทุกตัว อยู่ที่ว่าเล่นเป็นหรือเปล่าแค่นั้น

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    hon ไม่ได้เว่อไม่ได้โกง ออกของให้ถูกสิ อย่าเพ้อเจ้อ
    ---------------------- THE POWER ----------------------

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ขายดีแล้วครับ เอาซัก 49.99 ยิ่งดีคงรู้นะ ว่าหมายถึงอะไร
    SUCK JKG !!!!

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    Dota 2 ไอเทมตกแตกตัวละคร ผมได้มาฟรีตอนเล่นจบ2ชิ้นละ มันสุ่มให้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LovePiece อ่านกระทู้
    ผมก็ได้มา 5-6 ชิ้นแล้ว แต่ไปหาในคลังเก็บของก็ไม่เห็นมีเลย
    คือตอนจบมันจะมีรูปไอเทมเด้งขึ้นมาใช่ไหม ต้องดูตรงชื่อด้านล่างด้วยครับ
    ว่าใครได้ เพราะถ้าคนอื่นได้มันจะเด้งขึ้นมาเหมือนกัน ให้เราอิจฉาเล่นๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Azar1001 : 6th June 2012 เมื่อ 21:12

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azar1001 อ่านกระทู้
    Dota 2 ไอเทมตกแตกตัวละคร ผมได้มาฟรีตอนเล่นจบ2ชิ้นละ มันสุ่มให้
    ผมก็ได้มา 5-6 ชิ้นแล้ว แต่ไปหาในคลังเก็บของก็ไม่เห็นมีเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azar1001 อ่านกระทู้
    คือตอนจบมันจะมีรูปไอเทมเด้งขึ้นมาใช่ไหม ต้องดูตรงชื่อด้านล่างด้วยครับ
    ว่าใครได้ เพราะถ้าคนอื่นได้มันจะเด้งขึ้นมาเหมือนกัน ให้เราอิจฉาเล่นๆ
    อ๋อ เป็นแบบนี้นี่เอง เข้าใจแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LovePiece : 6th June 2012 เมื่อ 22:05

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    เกมเล่นฟรี อย่าบ่น

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    WTF!!!
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    มาม่าอีกเเย้ว

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    ไม่ทำเป็นนั้นหรอกครับ มันมีผลต่อชื่อเสียง valve

(valve มันเก่งธุรกิจจะตาย มันไม่ทำอะไรฆ่าตัวตายแบบนั้นหรอก

เพราะเขาประกาศแล้วว่าให้เล่นฟรี ฟรีทุกตัว)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Previously : 6th June 2012 เมื่อ 22:23
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    355
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    Valve เขาไม่ทำแบบนั้นแน่นอนครับ ถ้าบริษัทอื่นอะทำแน่

กล่าวขอบคุณ
    3,915
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ปัทโธ่ ทำฟรี ก็บ่น โรคจิตป่าว

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ฟรีก็บ่น คิดตังก็บ่น นี่แหละคนไทย !!!! / เผ่น

กำโทษครับ!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -_NaMe-NoT_- : 7th June 2012 เมื่อ 20:01

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: