ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1

Red face ถ้าเป็นผม คุณจะทำยังไง ?? จะตอบแบบไหน สุดท้ายเราก็เจ็บ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ....

ผมชอบผู้หญิงคนหนึ่ง แล้วเธอก็มีแฟนแล้ว เธออายุมากกว่าผมด้วย แต่เธอเป็นรุ่นน้องน้องผม เราอยู่วิทลัยเดียวกัน เรารู้จักกันได้ไม่นานครับ แล้วเธอก็มาบอกว่าเธอชอบผม เธอบอกว่า
    "ลองคบกันดูไหม" ผมเงียบ ..สักพัก เธอก็บอกอีกว่า "จากเพื่อนค่อยเป็นคนรู้ใจก็ได้. อยากบอกว่าเธอคนนี้น่ารักมาก มีคนมาจีบมากด้วย แต่เธอมีแฟนแล้ว พรุ่งนี้ผมต้องให้คำตอบเธอ ถ้าเป็นคุณจะตอบกลับไปยังไงครับ ...
    อยู่เฉย ๆ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ถ้ามีแฟนอยู่แล้ว อย่าไปยุ่งเลยครับ

"มันบาป"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    ไม่ยุ่งครับ เขามีแฟนแล้ว แล้วเขามาทำกับคุณแบบนี้
    ถ้าเขาเป็นแฟนคุณ เขาก็อาจจะไปทำแบบนี้กับคนอื่นก็ได้ครับ

แค่แนะนำนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ก็เป็นเพื่อนก่อนหนิครับไม่ผิดอะไร

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    11รด นี่หว่า มีแฟนแล้วยังหาผู้ชายอีก

สงสัย อยากได้อยากโดน จัดหนักที 555

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    11รด นี่หว่า มีแฟนแล้วยังหาผู้ชายอีก

สงสัย อยากได้อยากโดน จัดหนักที 555
    ตามนั้นครับ เค้าเสนอเราก็สนองสิ่
    จัดหนักจัดเต็ม !

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รอ ไหวมั้ยครับนี่

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,862
    โหอย่าไปเอาเรยเค้ามีแฟนอยุ่แล้ว เค้ายังทำกับแฟนเค้าได้ สักวัน เค้าก็ต้องทำกับเราได้เหมือนกัน เกรียดจริงๆ ผู้ญ แบบนี้

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Decade
    กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

เลข1สองตัว ร.เรือ ด.เด็ก

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    ถึงจะน่ารักขนาดไหน แต่มีแฟนแล้ว
    ผมก็ไม่อยากยุ่ง ละ ครับ ถ้ายุ่ง สักพักมีปัญหาตามมาเช่น
    เจอ ท้าต่อย ขู่ฆ่า น่ากลัว ครับ มันออาจจะทำจริงๆ ก็ได้ ใครจะไปรู้ เนอะ
    ผู้หญิงแบบ นี้ อันตราย มีแฟนแล้ว แถมยังจะ มีอีกคน ไม่เข้าใจความคิด
    เค้า อาจะทำแบบนี้ อีกก็ได้ นะครัย ตราบใด ที่เขาไม่รู้จัก พอ

ยาวไปไหมเนี่ย ถ้าไม่ถูกใจตรงไหน ก็ ขออภัยด้วย ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 7th June 2012 เมื่อ 21:18

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    เพื่อนผมครับคล้ายๆแบบนี้เลย วันต่อมาโดนแฟนเขากระทืบสลบตื่นมาความจำเสื่อม พ่อแม่เพื่อนผมมาโรงเรียน ผมสงสารพ่อแม่เขามากๆเลยครับ เลี้ยงมา15 16ปีไม่เคยตีลูกพวกมันเป็นใครมาถึงยำๆๆ ปล.ผมอยู่แค่ม.4 โรงเรียนชายล้วนประจำจังหวัดนครราชสีมาครับ

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เป็นผม ผมก็ Say No. อ่ะครับ เขามีแฟนแล้วไปยุ่งกับเขาเดี๋ยวมีเรื่องโดยใช่เหตุ ถึงแม้จะชอบมากเท่าใดแต่ผมก็จะปฏิเสษครับ
    <<<<####ไม่มีใครที่เดินไปบนเส้นทางของตนเองโดยไม่มี "ความผิด" ใดๆ####>>>>

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อย่าไปยุ่งเลย เฉยๆไว้ ไว้หาใหม่ก้ได้ ญ ไม่ได้มีคนเดียวในโลก สักวันถ้าเรามีแฟนแล้วมีคนมายุ่งแบบนี้เราก็จะรู้เอง กรรมมีจริงเคยโดนมาละ

&#163;†_PerSeuS_†&#163;
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Retry อ่านกระทู้
    เลข1สองตัว ร.เรือ ด.เด็ก
    จ.จาน ร.เรือ สระอิ ง.งู