ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732

คลับฟัคเดย์ [180+]° เรทจริงๆ

เรื่องที่ 1
    สายจากทางบ้าน : พี่อูยย พี่แฉะคะ เขาทิ้งหนูไปแล้วค่ะ หนูต้องอยู่คนเดียว ตอนนี้หนูเหงามาก หนูจะทำยังไงดีค่ะ
    พี่อูยย : ชม.นี้หนูต้องรักตัวเองก่อนค่ะ วิธีรักตัวเองง่ายๆคะ รักตัวเองต้องซื้อดิ้ลโด้ให้ตัวเองค่ะ
    พี่แฉะ : ไม่มีเงินไม่เป็นไรค่ะ พี่มี 7นิ้วสองหัวให้ยืมค่ะ

เรื่องที่2
    สายจากทางบ้าน : พี่ค่ะ รอบเดือนหนูไม่มามาสองเดือนแล้วค่ะ
    พี่อู๊ยย์ : ลองหาที่ตรวจครรภ์มาตรวจดูนะคะ
    สายจากทางบ้าน : พี่คะ หนูไม่กล้าไปซื้ออ่ะค่ัะ
    พี่อู๊ยย์ : งั้นหนูเอางี้นะคะ หนูรอบรอบหกเดือน หรือรอบปีไปเลยค่ะ แต่ถ้าใจร้อนแนะนำให้ใช้อุทัยทิพย์นะค่ะ สอดเข้าไปทั้งขวดค่ะ แล้วเปิดฝาไว้ เท่านี้หนูจะได้มีประจำเดือนสีแดงระเรือสวยถูกใจหนูเลยค่ะ

เรื่องที่3
    สายจากทางบ้าน : พี่คะ หนูเพิ่งคบแฟนได้สักพักนึงคะ แล้วเมื่อวานเขาส่งข้อความมาว่า "ขอ ยสตน. ได้ไหม" หนูยังไม่ได้ตอบกลับไปเลยค่ะ ยสตน.นี้แปลว่าอะไรอ่ะค่ะ
    พี่อูยย : มันแปลได้หลายอย่างนะค่ะ แต่พี่เชื่อว่าเขาคงเป็นคนชอบทานก๋วยเตี๋ยวแน่เลยค่ะ หนูเองคงอาจจะไม่ทราบถึงความในใจเขาก็ได้ค่ะ
    สายจากทางบ้าน : ยังไงค่ะ หนูก็ไปทานก๋วยเตี๋ยวกับเขาบ่อย หนูชอบพาเขาไปทานก๋วยเตี๋ยวไก่มะระ
    พี่อูยย : หนูพลาดแระค่ะ ยสตน. มันแปลว่า.... ใหญ่สดตับน้ำ ค่ะ วันหลังลองพาเขาไปทานก๋วยเตี๋ยวน้ำตกก็ได้นะค่ะ เขารักหนูนะค่ะ เขาถึงบอกตรงๆ
    พี่แฉะ : ที่พี่เงียบเนี้ยเพราะเจ็บตาค่ะ เมื่อวานโดน ยสตน. เหมือนกัน ยามสีลมต่อยหน้า ค่ะ

เรื่องที่4
    พี่แฉะ : ไม่ค่อยมีน้องๆ ออก คห. อะไรในเพจเราเลยนะคะ พี่อูยยฆ์มี คห. บ้างไหมคะ
    พี่อูยยฆ์ : พี่มีแค่ ห ค่ะ แต่ช่วงนี้พี่ก็อยากได้ ค อยู่เหมือนกันนะคะ

เรื่องที่5
    พี่อูยยฆ์ : พี่แฉะดูหน้าดำค่ำเครียดนะค่ะช่วงนี้ ไปทำอะไรมาค่ะ โดนของหรือเปล่าค่ะ
    พี่แฉะ : ว๊ายยยย อุส่าไปฉีดกูต้ามาไม่ช่วยอะไรเลยหรอ สงสัยโดนของจริงแหละค่ะ
    พี่อูยยฆ์ : แล้วไปโดนของที่ไหนมาค่ะ พอรู้ไหมว่าใครส่งของมา
    พี่แฉะ : ฉันว่าฉันโดนของ "ของปลอม" นะค่ะ คนส่งไม่ทราบค่ะ รู้ว่ามาจากอีเบย์
    พี่อูยยฆ์ : แชร์ลิงค์ร้านนั้นไว้หน้าวอลล์พี่อูยยฆ์ด่วนๆ

และคำคม !!

อกหักอาจจะเสียใจ ช้ำใจ ร้องไห้ เศร้า อย่างไรก็ตามพี่อูยอยากจะบอกว่า ขณะที่น้องกำลังอกหักนั้นยังมีคนที่ชักว่าวอยู่ทั่วทุกมุมโลกค่ะ

ไปเจอมาฮาดีๆ @FB

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ฮาๆ ติดเรทไม่มาก

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    OMG !!!!!!      
    .. BUT I CAN'T SLEEP

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    "ขณะที่น้องกำลังอกหักนั้นยังมีคนที่ชักว่าวอยู่ทั่วทุกมุมโลกค่ะ"

จะว่ามันเป็นคำปลอบใจดีไม๊เนี่ย = =

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ฮา อิ้ป อ๋าย 5 5 5

--+ผมไม่เล็กนะครับ -
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    [IMG][/IMG]