ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899

Question ผู้หญิงพูดคำนี้หมายความว่าไงเหรอครับ ไม่เก็ท @_@

คือผมคุยกับสาวคนนึงชื่อ A (นามสมมุติ) แล้วเหมือนเราไม่ได้คุยกันมาพักนึง
    ผมเลยบอกเค้าไปว่า

ผม : A เรากลับมาคุยกันแบบเดิมได้มั้ย
    A : แบบไหนอะ
    ผม : แบบวันแรกๆที่เราคุยกัน
    A : ไม่รู้สิ
    ผม : ในใจผมอยากให้เป็นแบบนั้น ลองกลับไปคิดดูละกัน เดี๋ยวจะรอฟังคำตอบ
    A : อื้มมม
    ผม : บอกด้วยนะ จะรอฟัง
    A : 555 อย่าคิดมากนะ เดี๋ยวจะบอก
    ผม : ถ้ายังรู้สึกดีๆกับผมก็ ลองกลับมาคุยกันอีกครั้ง
    A : อ่ออื้ม
    ผม : ผมยังมีความรู้สึกดีๆกับAอยู่นะ

แล้วเขาก็ออฟไลน์ไป แล้วเมื่อกี้เค้าส่งข้อความมาว่า "ความรู้สึกดีๆอะมีให้เสมอแต่แค่มากกับน้อยเท่านั้นเอง ฝันดีๆ"

หมายความว่ายังไงเหรอครับ ผมไม่เข้าใจเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ผมว่า ฝ่าย ญ กำลัง ลังเลอยู่ครับ แต่เค้าพูดแบบนี้ "ความรู้สึกดีๆมีให้เสมอ ถึงมันจะน้อยหรือมาก อย่างน้อยมันก็เป็นความรู้สึกดีๆครับ" คุณแค่ทำให้ดีที่สุดก็พอ ไม่ต้องคิดมาก แค่ใส่ใจก็พอ
    ใจผมหล่อมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    เธอยังมีใจให้คุณอยู่ พยายามต่ออีกนิด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ต้องลุ้น และ รอ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าถามคำถามที่รู้คำตอบ
    กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    Blog Entries
    1
    ถามถูกคนเเล้วไอ้หนู ป๋า เนียกรูรูด้านเรืองนี้เลย
    เข้าเรือง ฝ่ายหญิงยังมีใจให้คุณอยู่เเน่นอน !! เเต่คำสุดท้ายที่บอกว่า"ความรู้สึกดีๆอะมีให้เสมอแต่แค่มากกับน้อยเท่านั้นเอง ฝันดีๆ"เป็นการให้คุณกลับมาเอาใจเขาครับ
    ก็ถ้าเป็นไปได้ จงพยายามต่อไป สู้ๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: