ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

Unhappy GTA IV EFLC The Balled of Gay Tony ภารกิจที่ยากที่สุดในชีวิตผม

สำหรับคนที่เคยเล่นภารกิจ sexy time คงรู้ดีว่าเป็นอะไรที่ยากโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยล่ะที่มันมีอยู่ว่าไปเอาฮอไปยิงเรือลำใหญ่จากนั้นศัตรูก็จะหนีไปเรือลำเล็ก ซึ่งกว่าจะฆ่าพวกมันได้ทำฮอตกน้ำ พัง ไปหลายต่อหลายรอบเป็นชั่วโมงๆ ซึ่งปรากฏว่ามีครั้งหนึ่งที่ผมฆ่ามันสำเร็จ แต่เกมมันดันเรื่องมากสุดให้เอาฮอไปจอดอย่างบรรจง (ตรูลุยแทบตายยังจพมาเขี้ยว) แล้วโคตรบรรลัยเลยครับโถ่เอ๊ยอุตส่าเล่นตั้งนานพอถึงเวลาเอาฮอจอดก็ไม่เช็คพอยท์ให้เลยผมจอดฮอพังเริ่มใหม่ไปยิงมันใหม่ เป็นอะไรที่......สุดๆอะ จะบ้าตายก็เรื่องนี้ล่ะ ขนาดไปดูเว็บนอกฝรั่งยังมีคนบ่นเลยว่า I hate that mission. ผมยอมรับนะว่าเล่นเกมไม่เก่งแต่นี่มันโคตรๆอะไม่ไหวจริงๆฮอขับยากแล้วยังงกเช็คพอยท์อีกอะ ทำไงดีละครับเนี่ย เกลียดสุดๆเลยภารกิจนี้อะ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    โคตรยากครับ ถ้าไม่ใช้สูตรไม่มีทางผ่าน

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RoGiMaker อ่านกระทู้
    โคตรยากครับ ถ้าไม่ใช้สูตรไม่มีทางผ่าน
    ผมไม่ใช้สูตรนะ gta 4 ทั้งหลักและเสริมนี่ ผมใช้แค่ตอน ทำภารกิจเสร็จ เล่นแบบไม่ใช้สูตรสนุกดีออก ภาคนี้อ่ะ
    THE PUNISHER

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    ผมก็เป็นครับแต่ผมจบได้เพราะพอจมเรือใหญ่เสร็จแล้วจะมีเรือลำเล็กหนีเราแล้วให้เราฆ่ามันให้หมดแต่ผมแค่ไล่ตามไปเรื่อยๆแล้วมันจะจอดเราแล้วผมก็จอด Helicopter แล้วไปฆ่ามันแล้วเอาไปจอดบนตึกครับ

▂▃ Live Forever ♪ ▃▂
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 292
    เล่นได้ 20 รอบอ่ะครับ กว่าจะผ่าน ไม่ ฮ.จมน้ำก็โดน RPG ยิงตาย นอกจากนั้นแล้วยังมีปัญหากับการจอด ฮ. อีก เห้อออ Oh God Why . .

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    ผมขับฮอไปดักที่ปลายทางตรงเรือที่พวกมันจอดแล้ววิ่งหนีอะ

ลงจากฮอแล้วเอาปืนกระหน่ำยิงมันเลย 555555

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    ผมเครียดมากครับฮอมันควบคุมยากมากจะบ้าตาย สูตรผมไม่ใช้หรอกมันต้องฝีมือ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    2
    ตอนเเรกมันบอกไห้ยิงคนเเล้วขโมยฮอมาจอดผมโคดดีใจเลยพอมันสั่งไห้กลับไปยิงเรือเท่นั้นเเหละยากโคตรๆผมนึกในไจมันเอาc5เเปะเเล้วเอาrpgยิง+กดc5มันไม่ง่ายกว่าหรอ
    Waiting For Splinter Cell: Blacklist.

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    ผมเล่นแค่สองรอบเอง พอจับไต๋ได้ว่ามันไปทางไหนแล้วก็ลองอีกรอบ ผ่านเลย แนะนำให้ใช้จอยXboxเล่นครับเพราะจะได้คุมฮ.ยิงศัตรูนิ่งๆ (ผมว่าภารกิจCaught With Your Pants Down ยากกว่าอีกนะ ต้องยิงข้อสลิงยึดรถถัง4ตัว ยิงแป๊กตลอด หรือผมมือไม่นิ่งหว่า)

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ขับฮอล์ มันก็ไม่ยากมากนะครับผม ขับจนชิน แต่ ไอ้น้ำภาคนี้ นี่เดะ ไม่รู้มันจะใสอะไรนักหนาแยกฟ้ากับท้องทะเลไม่ออกเลย O_O ตกน้ำเหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สุดๆอะ เล่น 5 รอบ ผ่านเลย หวุดหวิดลงน้ำอ่ะ
    steam, garena, social club : phop_za

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ผมตายไป4รอบมั้ง ใช้เมาส์มันคุมไม่ค่อยอยู่ พอใช้จอยแล้วผ่านเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,736
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    1
    ผมเล่นประมาณ 10 กว่ารอบได้มั้ง ผมใช้วิธีไปดักรอที่มันลงแล้วเอา rpg ฮอถล่มเอา

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ใช้จอยxboxคุมง่ายกว่ายเยอครับแต่ผมชินกับคีบอดกว่า

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    ยากเหรอ คุมฮอไม่เป็นมากกว่ามั้ง ลองปรับการควบคุมดิ

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ใน PS3 ง่ายมากครับ แต่ถ้าใน PC ยากจริงๆ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    ยากเหรอ คุมฮอไม่เป็นมากกว่ามั้ง ลองปรับการควบคุมดิ
    พอเป็นอะครับ แต่ที่ยากคือจะยิงมันให้ตายต้องไปใกล้ๆ แล้วพอมันขึ้นบกนี่แบบว่ามันจะเทพไปไหนหลบจรวดได้คล่องมาก