ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 251

[PC][MF] NightSky [59MB] กลิ้ง ๆ ไปในยามค่ำคืน

[PC] NightSky เกมส์แนวใช้ความคิด ครับ!!

NightSky เป็นเกมอินดี้ที่ผสมผสานระหว่าง Action และ Puzzle เข้าด้วยกัน ตัวเกมมีรูปแบบที่เรียบง่าย แต่เต็มไปได้ไอเดียมากมายที่ถูกออกแบบมาอย่างดีในแต่ละฉาก โดยเราจะต้องบังคับเจ้าลูกบอลประหลาดที่ถูกพบ ผ่านไปตามสถานที่ต่างๆโดยต้องฝ่าอุปสรรคที่ต้องใช้ความคิดในการผ่านไปให้ได้ เป็นเกมที่มีแนวคิดที่น่าสนใจ และมีบรรยากาศของเกมออกแบบมาได้ดีมาก
    (แม้จะดูเรียบๆ แต่สื่อบรรยากาศออกมาได้ดีมากจริงๆ)

Processor: Pentium IV 1.7 GHz หรือดีกว่า
    หน่วยความจำ: 256 MB
    ฮาร์ดไดรฟ์: 100 MB ฟรี
    หน่วยความจำวิดีโอ: DirectX Compatible
    Sound Card: DirectX Compatible
    DirectX: 9.0c

~พาร์ทไหนเสียกด Alt+R ซ่อมได้ Recovery Record 5 %~

Part1:

~ช่วยกด ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ~

~:[My Center [L][nw[M]on[Z]a[G]ame[M]aster]:~
    ~:[เกมส์ไฟล์เล็ก ภาพสวยต้องเรา]:~

>>ถ้าไฟล์เกมส์ไฟล์ไหนเสีย ให้รีบแจ้งมาเลยนะครับ!!<<
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nk224466 : 24th June 2012 เมื่อ 00:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    -ขอบคุณครับ-

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    มาเจิมให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอโหลดไปให้หลานเล่นหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้