ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

ผู้หญิงดื่มเหล้า เที่ยวผับ สูบบุหรี่ มันเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วหรือ ( วัยมหาลัย)

ช่วงนี้เปิดเทอม เจอสาว ๆ เยอะ รุ่นน้องแยะ แต่ผมก็ยังคงโสด แต่มันมีเรื่องติดใจอยู่อย่างคือ

ผมน่ะ ชอบผู้หญิงที่ เรียบร้อย ไม่เที่ยว ไม่ดื่ม ไม่ดูด(บุหรี่) ก็เป็นอคติส่วนตัวนะครับ เพราะผม

ก็ไม่เที่ยว ไม่ดื่มเหมือนกัน ก็ยังอยู่ได้ ไม่ได้ขาดสีสันในชีวิตอะไร แต่ทำไม ๆๆๆๆ สาว ๆ สวย ๆ

น่ารัก ๆ ที่ผมจะคุยสานสัมพันธ์ด้วย ดัน ทั้งเที่ยว ทั้งดื่ม บางคนสูบ หรือมันเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้ว

เพื่อนรับได้มั้ย ถ้าเกิดจะมีแฟน เมาแอ๋ พ่นควันได้น่ะครับ เป็นผม ๆ ไม่เอาหรอก ให้เลือกสาวหน้าตาธรรมดา ๆ

แต่เรียบร้อยยังดีกว่า

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมไม่ชอบละหนึ่ง ที่ว่า สูบบุหรี่ กับเที่ยวกลางคืน (ไม่ว่าผับ หรือสถานที่ต่างๆที่ดูไม่เหมาะสม)

มันทำให้ดูร้เลยว่าเป็นผู้หญิงมีปัญหาอะครับ แต่ถ้าเรื่องกินเหล้า นี่ยังพอรับได้ถ้าเกิดมีงานแบบฉลองไรงี้

แต่ถ้าติดเป็นชีวิตประจำวันนี่ ขอบาย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    หายากแล้วครับ...คนสวยส่วนใหญ่จะเป็นแบบนี้แหละ ผ่านชายมาเยอะด้วย...

ปล.ผมขอสวยในจิตใจก็พอครับ ร่างกายพอแก่ไปก็เหี่ยวย่น
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ไม่รู้ผมซิงผมหาสาวซิงๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dojo123753951 อ่านกระทู้
    หายากแล้วครับ...คนสวยส่วนใหญ่จะเป็นแบบนี้แหละ ผ่านชายมาเยอะด้วย...

ปล.ผมขอสวยในจิตใจก็พอครับ ร่างกายพอแก่ไปก็เหี่ยวย่น
    ผมก็ว่างั้นแหละครับ หาคนจิตใจงามดีกว่าเยอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    ไม่รู้ผมซิงผมหาสาวซิงๆ
    สาวซิง ๆ ไม่น่าเจอตามผับ แน่นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooshirogane : 23rd June 2012 เมื่อ 23:02

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ไม่รู้สิถ้าเป็นเรื่องดื่ม ผมรับได้นะ ถ้าดื่มนิดหน่อย ไม่ใช่ดื่มมันทุกวันอันนี้ก็เกินไป ไม่เรื่องดูดนี้ไม่ได้เลยจริงๆ ถ้าจะเที่ยวก็ไม่ใช่ทุกวัน เอาแค่เที่ยวกับดื่มพอประมาณ เดือนละ 1 คร้งก็พอแล้ว

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผู้ชายทำได้ ผู้หญิงก็ทำได้เหมือนกันครับ เพราะเดี่ยวนี้หญิงกับชายเท่าเทียมกันหมด
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    333
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ผมก็ไม่เที่ยวไม่ดื่มไม่ดูด
    สเปกผู้หญิงผมก็แบบคุณแหละเรียบร้อย
    ไม่เที่ยวไม่ดูดไม่ดื่ม

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผมไม่รู้อะไรกับชีวิตแล้วครับก็ไหลตามสมัยมันไป ฟันก็ฟัน ได้ๆก็ได้แค่นั้นแหละ
    เจอคนที่ดีแล้วค่อย หยุดกะเขาดีกว่าว่าไหม?

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    คุณนี่มีสเปคเดียวกับผมเลยและผมเองก็เช่นกันที่รับไม่ได้ กับการที่ผู้หญิงสูบบุหรี่ เที่ยวกลางคืน และดื่มเหล้าตัวผมเอง ก็ ไม่สูบ ไม่ดื่ม ไม่เที่ยวดึกมากเกินไป

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ที่ผู้หญิงชอบบอกว่าผู้ชายดี ๆ หายาก ผมบอกตรงนี้เลยว่า ผู้หญิงดี ๆ สำหรับผมมันก็หายากเช่นกันครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ผู้ชายทำได้ ผู้หญิงก็ทำได้เหมือนกันครับ เพราะเดี่ยวนี้หญิงกับชายเท่าเทียมกันหมด
    งั้นต้องให้ผู้หญิงกับทอม ไปเกณฑ์ทหารให้หมด จะได้เท่าเทียมกัน
    THE PUNISHER

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ใช่เป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วเพราะ สังคมสมัยเนี๊ย สิทธิเสรีภาพ เท่ากันหมด ครับ ชายทำได้ หญิง ก็ ทำได้ หมด แหละ ถึง แม้ ว่้า อาจจะดู ไม่ดีก็ตาม แต่ เขา ก็ไม่ เคย แคร์ สื่อ ก็เป็นเรื่องธรรมดาไป

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ผมรับได้ทุกอย่าง ขอแค่จิตใจเค้าดีจริงๆจากข้างในก็พอ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    ผมว่าสมัยนี้มันคงเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วแหละมั้ง แต่ผมว่าคนสวยๆที่ไม่เป็นแบบนี้ก็มีนะ แต่คงน้อยแหละ ก็คงเป็นอย่างที่คุณว่าแหละ ผู้หญิงดีๆหายาก

ยิ่งมหาลัยยิ่งย๊ากยากเลยมั้ง เพื่อนผู้หญิงผมตอนมัธยมเป็นเด็กเรียน พอเข้ามหาลัยกินเหล้าอย่างกับกินน้ำ พ่นควันเก่งอีก สงสัยเข้าสังคมบ่อย อิอิ

แต่โดยนิสัยเขาถึงเขาจะทำตัวแบบนี้ เขาก็ยังเป็นคนดีอยู่นะครับ มาจากจิตใจด้วย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    TT ถ้าผมมีแฟนแบบนี้สักคน ผมจะทำให้เลิกให้ได้เลยคอยดู ไม่ก็เพื่อนสนิทก็ได้ ผมว่ามันไม่ดียังไงไม่รู้ดิ แบบว่า เค้าจะสูบจะดื่มก็เรื่องของเค้า แต่ในใจไม่อยากให้ทำแบบนั้นเลย ญ = แม่ของลูกในอนาคต แต่จะไปว่าอะไรได้ ก็ประสบการณ์ของเค้าให้เค้าเจอกับตัวเค้าเอง ยิ่งคิดแล้วยิ่งเครียด

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Immolate อ่านกระทู้
    ผมว่าสมัยนี้มันคงเป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วแหละมั้ง แต่ผมว่าคนสวยๆที่ไม่เป็นแบบนี้ก็มีนะ แต่คงน้อยแหละ ก็คงเป็นอย่างที่คุณว่าแหละ ผู้หญิงดีๆหายาก

ยิ่งมหาลัยยิ่งย๊ากยากเลยมั้ง เพื่อนผู้หญิงผมตอนมัธยมเป็นเด็กเรียน พอเข้ามหาลัยกินเหล้าอย่างกับกินน้ำ พ่นควันเก่งอีก สงสัยเข้าสังคมบ่อย อิอิ

แต่โดยนิสัยเขาถึงเขาจะทำตัวแบบนี้ เขาก็ยังเป็นคนดีอยู่นะครับ มาจากจิตใจด้วย
    เพราะแบบนี้แหละ ที่ต้องเข้ามหาลัยปิดนะ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ที่ผู้หญิง(ไม่ทุกคนหรอกนะ)ชอบเที่ยวกลางคืน อาจจะเป็นการมองหาผู้ชายรวยๆก็เป็นได้

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    ทำใจครับยุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CPERTT : 24th June 2012 เมื่อ 15:33

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ผมรับไม่ได้ครับเพราะจะคิดคบกะพวกนี้ต้องทำใจก่อนเลยคือ อกหัก เพราะพวกนี้ไปเที่ยวเข้าสังคมบ่อยเจอคนอืนทุกๆวัน คงไม่ได้หยุดที่เราหรอก และที่สำคัญสูบบุหรี่นี่ ก็ขอไม่ยุ่งละครับเพราะผมไม่ชอบอยู่แล้ว
    ปล. ถ้าจะหาคนที่มาเป็นแม่ของลูก ต้องไม่ใช่ ผญ เที่ยวครับ ไม่มีคุณสมบัติพอจะสอนลูกเราได้ขนาดตัวเองยังทำไม่ได้เลย และพวกที่บอกว่าผู้ชายกะผู้หญิงเท่าเทียมกัน ก็เอา ทอม กะ ผู้หญิงมาเกณทหารสิครับ -*-
    เอ้อลิมไปผู้หญิงพวกนี้ถ้าไม่ได้แต่งงานตอนช่วงวัยรุ่นอะนะ จะหาสามีลำบากนะเออ หุหุ เพราะไม่มีใครอยากได้มาเป็นแม่ของลูกขอบอกๆก่อนเลย ช่วงเวลาวัยรุ่นเนี่ยแหละผู้ชายเที่ยวๆมักจะไม่คิดหน้าคิดหลังคว้าพวกนี้มาเป็นเมีย-**- ถึงได้เรียนไม่จบกันเยอะไงครับ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SNSD @ Joker
    กล่าวขอบคุณ
    1,716
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,098
    งั้นก็ต้องหา ภรรยา เป็นเด็ก ม.ปลาย ซิน่ะ

หาได้แล้ว สอนอย่างดี นี้แหละแม่ของลูกที่ดี

ปล.สมัยนี้ค่านิยมตะวันตกแรง ไม่ว่าจะเป็นงานอะไรก็ตามต้องมี เหล้า เบียร์

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ผู้หญิงบางคนอาจจะพูดบ้างก็ได้นะครับ

"ผู้ชายดื่มเหล้า เที่ยวผับ สูบบุหรี่ เป็นเรื่องธรรมดาไปแล้วหรือไง"

เพราะผมเชื่อว่ายังไงผู้หญิงก็ชอบ ผู้ชายที่ เรียบร้อย ไม่เที่ยว ไม่ดื่ม ไม่ดูด

มากกว่าอยู่ดีนะครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ก็เห็นบ่อยนะ ขับรถเก๋ง กินเเหล้า ดูดยา เล่นเซ็กหรือเซ็กหมู่

เเต่ผมไม่คิดว่ามันเป็นเรื่องปกตินะครับ เพราะเด็กพวกนี้ยังหาเงินใช้เองไม่ได้ เขาเอาเงินที่ไหนมาทำเเบบนี้ นี่ไม่ปกติเเน่นอน

คนไทยส่วนใหญ่ไม่มีรายได้มากพอจะให้ลูกมากินเหล้าเข้าผับหรอก เเค่ส่งมันมาเรียน ก็เเทบจะต้่องยืมนอกระบบเเล้ว ถ้าไม่โชคดีได้กู้ยิมกองทุนการศึกษา ซึ่งก็ต้องใช้หนี้อยู่ดี

มันเป็นเรื่องของวัย บางคนก็คิดได้ บางคนก็คิดได้ช้า

ผมก็ไม่กินนะ ก็อย่างที่ผมว่ามานะเเหละ เเค่จะหาเงินค่าเทอมไปจ่ายก็ยากเย็นเเสนเข็นเเล้ว
    ผมเเปลบทสนทนาสกายริม skyrim เป็นไทยเเล้วบางส่วน สนใจอ่านได้ครับhttp://www.youtube.com/user/thaiskyr...y?feature=mhee

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ผมว่า ผมรับได้ยหดเว้นสูบบุหรี่ เเต่อย่างอื่นรับได้ครับ เพราะผู้ ญ เขาก็มีจิตใจ มีความรู้สึก อยากเรียนรู้ มีเพื่อน อยากสนุก อยากเสียว (นั่้งรถไฟเหาะ) เเละอยากอะไรอื่น ๆมากมาย

ผู้ ช ยังเที่ยวได้ทำไม ผู้ ญ จะไปเที่ยวไม่ได้จริงไหม กลางคืนเป้นยามราตรี ก็มี หนุ่มสาว ออกมาโลดเเล๊น มา เท็ค ผับ บาร์ เยอะเเยะไปหมด

ถ้าคนที่เที่ยว กลางคืนเหมือนกันเขาจะยอมรับได้ ส่วนใหญ่ ก็เหมือนกันหล่ะครับ

คนเที่ยวกลางคืนไม่ใช่คนที่ เหลวเเหลกเสมอไป หรอกน่ะครับ

ปล. ผมก็หนึ่งในนั้น

46. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เพื่อนๆผมเที่ยวเกือบทุกวัน แต่มีความรับผิดชอบเรื่องหน้าที่ การงาน การเรียน มีเยอะแยะไป แต่ถ้าถามว่ามันเป็นเรื่องปกติมั้ย คนไม่กินเหล้า สูบบุหรี่อย่าง จขกท. ก็คงบอกว่ามันไม่ปกติ ซึ่งถ้าเป็นผมก็เห็นด้วยในระดับนึง ตามความเป็นจริง เราไม่สามารถเปลี่ยนแปลงอะไรใครได้ทุกอย่าง มีแต่ยอมรับแล้วก็ปรับตัวเข้าหากัน เพื่อให้ยอมรับซึ่งกันและกันเท่านั้นเอง ปล.ผมรับผู้หญิงกินเหล้าได้ แต่สูบบุหรี่ผมยังไม่ยอมรับนะ โหดไป 555
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: