ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

ปิดกระทู้

ปิดกระทู้แล้วครับ

เลิกขุดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kamonkom911 : 30th June 2012 เมื่อ 23:49 เหตุผล: คอมเม้ลไม่ตรงกับชื่อที่บอก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    เป็นอะไร นายต้องนึกถึงความรู้สึก แรกๆๆ
    ;:: น่าเบื่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    อืม ผมเข้าใจ แต่ก็ช่วยไม่ได้อะ (เพราะคุณคือคนตัดสินใจเอง เพราะมันเกิดจากคุณ) ถ้าถามผมนะ ก็มีแฟนไม่สวยก็ไม่เป็นไรนิ แก่ไปก็เหมือนกันหมด แต่ดูที่นิสัย ใจ และ ฯลฯ (ไม่รู้มีเยอะ)

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    Topic ของคุณคืออะไรครับ ผมงง !
    คือ คุณอยากเลิกเพราะคุณมันไม่หล่อยังแค่เด็ก หรือ คุณอยากเลิกเพราะเธอไม่สวยกันแน่ครับ
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Skyfall
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 551
    Blog Entries
    1
    นี้คือจุดเริ่มของคำว่า 1.ผู้ชายมันเลว 2.ผู้หญิงไปเป็นทอม 3.คำที่มาของเธอดีเกินไป 4.ทำไม**มันโง่มากที่เลิกกับ***นั้น

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    ขุดทองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GariTo อ่านกระทู้
    ขุดทองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ทองแตก ทองไหล แจ๊ะๆ ๆๆ

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    จะให้ด่าหรอ **รอเเปปคิดก่อนนะ**

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    มันคือปกติของผู้ชายคับที่อยากมีแฟนสวยแต่สำหรับบางคู่ที่อาจสนิทกันมากๆก็เค้าก็ไม่ดูที่หน้าตาหรอกคับเปนผม ผมก็อยากมีแฟนสวยเหมือนกันแหละคับ^^
    DDDDDDDDD

Team Fortress 2 Player
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GariTo อ่านกระทู้
    ยินดีกับจขกท.ด้วย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    จขกท. ป่วง!ไปแล้ว
    shadow of the day

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    เด็กหนอเด็ก พอโตขึ้นเดียวก็ตัดสินใจได้เองนั้นแหละ

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    ผมไม่ด่าหรอกครับ มันผิดกฏของเว็บ

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ได้ละก็เบื่องี้ละ ผมก็มีประจำ ได้แล้วเลิก ทุกวันนี้ผมก็เลยไม่อยากมีแฟนเลย เพราะผมตัดใจจากแฟนเก่าไม่ได้ ที่ผมมีคนใหม่ไม่ได้แสดงว่าผมลืมเธอได้นะ

แต่ที่ผมทำไปทั้งหมดมันเพื่อประชดแฟนเก่าทั้งนั้นไม่มีคำว่ารักเลยกับคนที่ผมได้แล้วก็เลิกไป ผมเลยตัดสินใจจะไม่มีใครในตอนนี้
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    เป็นตามคำทำนายของหมอดู
    ใจผมหล่อมาก

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    -*- กำ ! จะให้แฟนนายกินสโม๊กกี้ไบท์หรอ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ตามธรรมชาติ เราอยากได้คนหน้าตาดี เพราะเราอยากให้ลูกเราหน้าตาดีไปด้วยครับ ไม่งั้นคง...
    ปล.แต่่บางคนผู้ชายก็ไม่เลือกหน้าตานะครับ แบบคบเป็นเพื่อนมานานแล้วมันเกิดความใกล้ชิดอะ คือรู้นิสัยซึ่งกันและกันแล้ว
    ยาราไนก้า 555+

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 625
    กาก กลับบ้านไปนอนกอดหมีพูไป
    ไรสาระมาก งานการทำบ้างไหม การบ้านเคยทำบ้างป่าว
    มาเสียเวลากับเรื่องกากๆ พ่อแม่รู้จะคิดอย่างไงที่มีลูกแบบนี้
    ทำให้เสื่อมเสียวงตะกูล รู้ไปถึงไหนอายไปถึงนั้น

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    ไม่รู้สิแต่ก่อนหน้าตาผม 5/10 แฟนผม 5/10 พอกัน แฟนผมหมดไปเกือบแสน กลับมา 10/10 จนปัจจุบันถ้าเทียบผมไม่อยากเดินไปเที่ยวกับมันในที่คนเยอะๆอายๆเหมือนกัน เค้าว่ากันว่าเนื้อคู่หน้าตาจะคล้ายๆกันจริงเปล่าไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ผมว่า "เลิก" ทุกอย่างก่อน แล้วกลับมา "เรียน" ให้ดี เพื่ออนาคตดีกว่ามั้ยครับ
    "เรื่องเนื้อคู่" เรียนให้จบปริญญาเดี๋ยวก็มาเองแหละครับ
    "อายุ 15" นี่กะลัง ม.3 จะขึ้น ม.4 ไม่ใช่หรอครับ ? นั่งกุ้มกับเรื่องพวกนี้อยู่แล้วเกรดมันตกก็ไม่ใช่เรื่องแล้วล่ะครับ!!!
    <<<<####ไม่มีใครที่เดินไปบนเส้นทางของตนเองโดยไม่มี "ความผิด" ใดๆ####>>>>

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    จขกท คือ คน ที่บอกว่า นัดเจอแฟนแต่ ขึ้นรถไม่เป็นใช่ไหม แสดงว่า ที่ผ่านมา ไม่เคยเจอหน้ากันสักครั้ง พอเจอแล้วผิดหวัง

รับไม่ได้ เพราะไม่สวยเหมือนที่คิด ไว้ อยากเลิกก็เลิก ก็เท่านั้น บอกไปเลยตรงๆ ไม่สวย จบ

แล้วต่อไป พอไปจีบ คนสวยๆ จะได้โดน บ้าง แล้วก็จะรู้เอง ว่าเป็นไง

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ตั้งใจเรียนก่อนเถอะครับ

หรือให้ตอบในอีกแง่นึงแบบไม่สนเรื่องอายุ ตอนนี้คุณอาจจะคิดเรื่องหน้าตามาเป็นอันดับหนึ่งครับ แต่นานๆไปคุณจะเข้าใจครับว่าหน้าตามันไม่สำคัญที่สุด
    คุณต้องคิดถึงแฟนคุณด้วยครับ คิดดูครับ ว่าเค้าเป็นคนยังไง ดีมั้ย รักเราจริง? ไม่หลายใจ
    แล้วถ้าเค้าดีกับคุณจริงแล้วเค้ายอมให้คุณได้ขนาดนั้น คุณก็ไม่ควรปล่อยให้เค้าไป เพราะมันคงหาไม่ได้ง่ายๆ

แต่ก็อย่างที่บอกไปตอนแรก อายุคุณยังน้อย น่าจะเรียนไปก่อน อาจไม่ต้องถึงกับเลิกไม่ต้องถึงกับห่างมากมาย แค่แบ่งที่ว่างเอาไว้ แล้วอะไรจะเกิดต่อจากนี้ก็ให้มันเกิด

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kamonkom911 อ่านกระทู้

อืม - - ใครว่าผมไม่สนหรอก

ไม่ใช่ๆ ไม่ได้หมายถึง จะมีใครมาว่า แต่ หมายถึง ให้นึกถึงใจของคนที่โดนบ้าง ถ้าเป็นเราบ้างล่ะจะรู้สึกยังไง

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    เอ่อผมอยากทราบเทคนิคการพูดคุยของคุณหน่อยครับ การที่คุณคุยกับแฟนอ่ะ ครับ

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    วัยของคุณในตอนนี้มันก็คิดแค่หน้าตาอย่างเดียวละครับ หรือ จะบอกผมพูดไม่จริงไม่ได้นะผมก็เคยผ่านมาแล้ว....
    เพราะไอรักที่ใจเนี่ย พูดมาไม่เกิน 2 เดือนก็ลืมแล้วครับ...

ปัจจัยพวกเนี่ย คุณมี 4 อย่างเนี่ย คุณได้สมใจแน่ครับ
    1.มีเงิน
    2.มีการงานที่ดีและมั่นคง
    3.มีรถ
    4.มีบ้าน

แค่ 4 อย่างเนี่ย !!! คุณมีมะไหร่ใครๆก็อยากได้คุณครับรายได้ไม่มีอย่าไปหวังครับ ไม่เจี้ยมตัว... (ถึงจะได้ก็อยู่ไม่นานหรอก)
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.