ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284

เกมส์หน้าใหม่คว้ารางวัล E3 เพียบ

..::[ เกมส์หน้าใหม่คว้ารางวัล E3 เพียบ !!!! ]::..
    มาดูรางวัลสุดยอดเกมประจำงาน E3 ที่ผ่านมาดีกว่า !!

----------------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ เกมส์หน้าใหม่คว้ารางวัล E3 เพียบ !!!! ]::..

เกมส์หน้าใหม่ต่างตบเท้าเข้ารับรางวัลในงาน E3 2012 กันเพียบเลยครับ โดยเฉพาะเกมส์อย่าง The Last of Us ที่คว้าไปถึง 5 รางวัลด้วยกัน ส่วนอีกเกมส์ที่แรงไม่แพ้กันเลยก็คือ Watch Dogs ครับ

เกมส์ The Last of Us เป็นเรื่องราวของโลกภายหลังที่เจอกับเหตุการณ์ที่ทำให้มนุษย์ทั้งหมดเกือบสูญพันธุ์ไปจากโลก ที่เหลืออยู่ถ้าไม่ทำร้ายกันเอง ก็ถูกพวกกลายพันธุ์ทำร้ายเอา แต่สิ่งที่ทำให้เกมส์ The Last of Us ได้รางวัลคงไม่ใช่แค่นี้แน่นอนครับ โดยรางวัลที่ได้ไปนั้นได้แก่ รางวัลสุดยอดเกมส์ประจำงาน E3 2012, รางวัลสุดยอดเกมส์ต้นฉบับ, รางวัลสุดยอดเกมส์ Console และยังได้รางวัลสุดยอดเกมส์ Action/Adventure อีกด้วย และรางวัลพิเศษ รางวัลสุดยอดงานเสียงครับ

ในขณะที่เกมส์ Watch Dogs นั้นได้รางวัลพิเศษด้านนวัตกรรมครับ เพราะตัวเกมส์มีรูปแบบเนื้อหาที่เกี่ยวกับการควบคุมระบบคอมพิวเตอร์ภายในเมือง ซึ่งเป็นการเพิ่มขีดความสามารถของเนื้อหาเกมส์ไปอีกขั้น เพราะเราสามารถควบคุมไฟจราจร และ ไฟฟ้า ในเมืองได้ทั้งเมืองอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน นอกจากนี้ Watch Dogs ยังคว้ารางวัลพิเศษด้านภาพร่วมกับ Starwar 1313 ด้วย

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ ส่วนรางวัลอื่นๆ มีดังนี้ครับ ]::..

- รางวัลสุดยอดเกมส์ Action ตกเป็นของเกมส์ Halo 4
    - รางวัลสุดยอดเกมส์ Racing ตกเป็นของเกมส์ Need for Speed: Most Wanted
    - รางวัลสุดยอดเกมส์ Role Playing Game ตกเป็นของเกมส์ South Park: The Stick of Truth
    - รางวัลสุดยอดเกมส์ Sport ตกเป็นของเกมส์ FIFA Soccer 13
    - รางวัลสุดยอดเกมส์ Strategy ตกเป็นของเกมส์ XCOM: Enemy Unknow
    - รางวัลสุดยอดเกมส์ Fighting ตกเป็นของเกมส์ Injustice: Gods Among Us

ส่วนรางวัลสุดยอดเกมส์ PC ตกเป็นของ XCOM: Enemy Unknown ครับ ซึ่งเป็นเกมส์เก่าที่ถูกนำมาสร้างใหม่โดย Firaxis Games
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Thank + Comment ให้หน่อยนะครับ
    Credit
    Gameaxis.net
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hahago123 : 27th June 2012 เมื่อ 20:28

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    แบท แมนนนนนนนน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    watch dog อยากเล่นสุดๆ แต่เสปคไม่ถึงอาโหดไป

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    Watch Dogs !!

คาดหวังกับมันว่าจะเป็นเกมส์ที่ให้ "อิสระ" ได้มากกว่าเกมส์อื่น !!

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585
    watch dog ได้แต่ดูหมาจริงๆ
    Sub Man!!

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    อยาก เล่น Watch dog ครับ แต่คงไม่ไหว
    .:llTHE BlUEll:.

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hahago123 อ่านกระทู้
    ส่วนรางวัลสุดยอดเกมส์ PC ตกเป็นของ XCOM: Enemy Unknown ครับ ซึ่งเป็นเกมส์เก่าที่ถูกนำมาสร้างใหม่โดย

โดย...โดย อะไรล่ะ?!
    FAIL

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    น่าเล่นมากๆ แต่ละเกม

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    2
    ภาพสวยเวอร์!! กลัวเจ้าตัว 450gts จะเล่นไม่ใหว ><"

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    รอ the last of us ครับ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    AC3 ต้องเร่งเครื่องโชว์ความเทพของเกมส์หน่อยละ ดูเหมือนยังกระแสแรงไม่พอ ต้องจัดไม้เด็ดมาหน่อย

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    สุดยอดมีแต่เกมน่าเล่นมากเลยจ็ะ ^^

--+ผมไม่เล็กนะครับ -
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    Watch Dogs << อยากเล่น
    [IMG][/IMG]

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    มีแต่คนรอ Watch Dog ไม่ลง PC ทีหล่ะ......

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ได้เวลาที่ต้อง evolution เเล้วหละ

กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    อย่ากเล่น แล้ววววววววววว

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เกม 2012 ปีนี้โหดๆจริงๆน้า

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    น่าเล่นทั้งนั้นเลยแหะ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: