ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: :: STREAMRAHPS™ ::

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    945
    ได้รับคำขอบคุณ: 562

Red face :: STREAMRAHPS™ ::

:: STREAMRAHPS™ ::

สวัสดีครับ ขอออกตัวก่อนเลยนะครับว่ากระทู้นี้ ไม่ค่อยจะมีสาระเท่าไหร่ ฮ่ะๆ
    ก็สำหรับชาว JKG ที่ (หลงผิด) เข้ามานะครับ กระทู้นี้ผมตั้งใจ สร้างขึ้นมาเพื่อแชร์
    งานที่เขียน ซึ่งในที่นี้ขอแทนตัวเองว่า :: STREAMRAHPS™ :: นะครับ ซึ่งก็เป็นงานเขียนที่
    ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก งานเขียนของ พี่มุนินฺ มุนินทร์ สายประสาท ครับ
    แต่ก็แค่เขียนขึ้นมาเล่นๆ เท่านั้นเองแหละครับ(เขียนทำไม ?)
    ก็เลยอยากจะเอามาแชร์ให้ชาว JKG ช่วยติชมกันหน่อยน่ะครับ(ที่จริงยัดใส่มือให้ใคร ไม่มีใครยอมอ่าน ฮ่าๆ)
    ยังไงก็จะพยาม ทำออกมาอีกเรื่อยๆ (ถ้าขยันพอนะ) ขอบคุณมากๆ สำหรับผู้ที่สละเวลาอ่านครับ
    ขอบพระคุณ แรงบันดาลใจจากงานเขียนของ พี่มุนินฺ มุนินทร์ สายประสาท ครับ

:: คำประจำตัว ของคุณล่ะครับ =] ::

:: วันแรก - วันสุดท้าย ::

:: เสียใจที่สุด ::

:: MyTree ::

ในขณะที่คุณพยามตามหาต้นไม้่ ที่เคยเป็นของคุณกลับมา
    อาจมีคนที่กำลังดูแลรักษาต้นไม้ที่คุณเผลอปลูกไว้ให้ อย่างดีก็ได้

:: โชคดีเหลือเกิน ::

:: คำถาม ::

เรื่องมัน ลึกไปไหมนะ จะมึนๆ กันไหมเนี่ย

:: 208 Days ::
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 7|z๏Sc : 4th July 2012 เมื่อ 04:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

i like catcat is my world
    กล่าวขอบคุณ
    7,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,992
    Blog Entries
    3
    เหนื่อยไหมครับที่ทำมา

กล่าวขอบคุณ
    945
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhostGamerTVChannel อ่านกระทู้
    เหนื่อยไหมครับที่ทำมา
    ไม่เลยครับ สนุกดี แต่จะสนุกเฉพาะตอนเริ่มทำแรกๆ หรือเปล่านี่สิเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    ชอบมากครับผม ขอเอาไปแปะในเฟสสักหน่อยได้ไหมเอ่ย...??? เดี๋ยวจะใช่เครดิต STREAMRAHPS™ ให้น่ะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    945
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jomzababin อ่านกระทู้
    ชอบมากครับผม ขอเอาไปแปะในเฟสสักหน่อยได้ไหมเอ่ย...??? เดี๋ยวจะใช่เครดิต STREAMRAHPS™ ให้น่ะครับผม
    ยินดีครับ ขอบคุณที่สละเวลาเข้ามาอ่านครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: