ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311

[เฮฮา]ตอน 2 เรื่อง 2 คม (18++++)

ยกฟ้อง

เรื่องมีอยู่ว่า สามี ภรรยา คู่หนึ่งอยู่ด้วยกันมา 10 ปี สามีเป็นคนไม่ดี มีเมียน้อย และอยากหย่ากับภรรยา มาก แต่ว่าภรร ยา เป็นภรรยา ที่แสนดี ไม่เคยปฏิบัติตนบกพร่องจากการเป็นภรรยา ที่ดีเลยสักครั้งเดียว ฝ่ายสามีอยากฟ้องหย่ามากแต่ไม่รู้จะฟ้องเรื่องอะไรดี สุดท้ายแล้วสามีก็หาเรื่องฟ้องจนได้ โดยฟ้องว่า ภรรยา มี จิ๋มเป็นสีเขียวดำ แล้วสามีไม่ชอบก็เลยจะฟ้องหย่า

เรื่องไปถึงต้องขึ้นศาลทนายของฝ่ายภรรยา ก็บอกว่าจะขอไปหาพยานหลักฐานก่อนเพื่อที่จะสู้คดีในวันรุ่งขึ้นทนายของฝ่ายภรรยา ก็กลับไปคิดที่บ้าน
    แต่คิดยังไงก็คิดไม่ออก จนเหลือบไปเห็นไข่ฟองหนึ่ง ทนายคนนั้นก็คิดออก และนำไข่ฟองนั้นไปขึ้นศาลด้วยในวันรุ่งขึ้น

เมื่อผู้พิพากษาเปิดศาลและให้ทนายฝ่ายภรรยา ออกมาว่าความ ทนายคนนั้นก็ขว้างไข่ใบนั้นใส่เบ้าตาของผู้พิพากษาไปเต็มๆ จนตาของผู้พิพากษาบวมเขียวช้ำ ผู้พิพากษาโกรธและตะโกนถามออกไปว่า

ผู้พิพากษา : ทำไมเจ้าขว้างไข่มาใส่ตาของข้า

ทนาย ??????? : ท่านผู้พิพากษาคิดดูละกันว่า ขนาดตาของท่านโดนไข่กระแทกแค่ใบเดียว ภายในไม่กี่นาที ตาของท่านยังเขียวช้ำขนาดนี้ แล้วจิ๋มของของฝ่ายภรร ยา ล่ะ โดนไข่กระแทกตั้งสองใบ ในระยะเวลา 10 ปี จะไม่ให้มันเขียวดำได้อย่างไรครับท่าน

ผู้พิพากษา : ยกฟ้อง ;;;;;;;;;;;

******************************************************************************************

ดิฉันแต่งงานเมื่อ พ.ศ. 2534 และได้อยู่กินกับสามีด้วยดีจนมีลูกสาวและลูกชายอย่างละคน ชีวิตก็มีความสุขดี มีรถยนต์ มีบ้านในเนื้อที่ 24
    ตารางวาบนถนนแจ้งวัฒนะ ดิฉันมีน้องสาว 1 คนเค้าไปได้สามีที่มีเมียหลวงอยู่แล้ว ตอนหลังเค้าเลิกกัน เขามาหาดิฉันดิฉันก็ให้น้องสาวมาอยู่ด้วยกัน แต่ว่ามาคนเดียวนะคะส่วนลูกๆอยู่กับสามีเขา น้องสาวมาอยู่กับดิฉันได้หลายปีจนมาวันหนึ่งหัวใจดิฉันเกือบสลาย
    คือสามีดิฉันจะเลิกงานเวลา 24.00 น.และในเวลา 00.45 น. ดิฉันได้ยินเสียงรถของสามีมาถึงบ้านแล้วแต่ดิฉันหลับต่อมาก็ตกใจตื่นตอน
    ตี 2 กว่านิด หน่อย ไม่เห็นสามีนอนอยู่ ลุกขึ้นไปดูที่ห้องลูกๆก็ไม่มี ในห้องน้ำก็ไม่มี ใจหายวาบ รีบลงมาที่โซฟาข้างล่างก็ไม่มี
    รถยนต์ก็จอดอยู่แต่สามีดิฉันไปไหน มองที่ประตูบ้านก็ใส่กลอนอยู่ ดิฉันหัวใจเต้นแรงมาก เหลืออยู่ห้องเดียวคือ.....ห้องน้องสาว..ของดิฉัน
    ดิฉันเดินไปเปิดไฟจนสว่างทั่วบ้าน หัวใจเต้นแรงผิดปกติอยากจะเป็นลม แล้วมองไปที่ห้องของน้องสาวแล้วพยายามตั้งสติคิดในใจว่า
    ถ้าเขาเดินออกมาจากห้องนั้นดิฉันจะทำอย่างไร ดิฉันนั่งมองประตูห้องของน้องสาวน้ำตาก็ไหล นึกในใจ ว่า จะทำอย่างไร ?
    เราจะทำอย่างไรดี ลูกก็ยังเล็กดิฉันตัดสินใจ ? เลิก? ยังไงก็ต้องเลิก แล้วให้เขาไปอยู่กับน้องสาวที่อื่นส่วนดิฉันจะอยู่กับลูกๆ
    คือจะยกสามีให้น้องสาวไป ถ้าเขารักกัน จนประมาณ ตี 3 กว่าๆ ดิฉันนึกในใจว่าถ้าดิฉันโทรฯเข้ามือถือเขาแล้วเสียงโทรศัพท์ก็ต้องดังออกมาจากห้องน้องสาวแน่ๆเ ลย เป็นไงเป็นกันดิฉันตัดสินใจโทรฯแล้วก็ติดจริงๆค่ะ ใจดิฉันเต้นแรงจนเกือบหลุดออกมาข้างนอก
    ดิฉันยืนอยู่หน้าห้องน้องสาว....แต่เอ๊ะไม่มีเสียงโทรศัพท์ดังออกมาจากในห้องของน้องสาวเลยแต่โทรฯ ติด แล้วเขาอยู่ไหน ??ฮัลโหล ?
    เธออยู่ไหน ? ดิฉันตวาด
    .
    ก็นอนอยู่ในรถสิ อีบ้า
    รู้ทั้งรู้ว่าวันนี้กูจะกลับดึกยังเสือกล็อคประตูอีกยุงก็กัด....

winyoo

แค่คลิกเดียว...ตรงนี้...สาระความรู้..สิ่งดีๆ
    รอคุณอยู่แทนคำขอบคุณที่ไลค์ให้นะ
    ขอให้ท่านและครอบครัวจงมี
    อายุวรรณะ สุขะ พละ
    ปฎิภาณ ธณะสาร
    สมบัติ์ ทุกประ
    การครับ
    ผม

https://www.facebook.com/nooknanKhlab/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    มาอีกแล้วๆ แต่งเองเหรอครับ
    ผ้าห่มปู่ โหดสุดๆละ 555+

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    ไข่2ใบ โคตรโหด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตลกดีครับ ฮ่า ๆ

กรุณาฟังให้จบ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ฮาดีครับ เอาอีกๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    มีเรื่อง ซักมือ ซักเครื่องปะ อยากอ่านต่อ

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    เหมือนเคยอ่านนะ มีเครดิตรึเปล่า

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    ชอบครับ อย่างฮา
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"