ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

Assassins's Creed revelations ช่วยที

ของผมมันไม่เต็มจออะครับ ตั้งมาหลายกระทู้แล้ววอนผู้ใจดี

สเปค

Processor Inter Core 2 Duo CPU E4600 @ 2.40GHz 2.40 GHz

Ram 2.00 Gb

system type 32-bit

Display Card Hd6570

จอผม 22 นิ้วนะครับ

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ลองปรับหน้าจอ Desktop เป็น 640x480 ดูนะคับ(ไม่รับรองว่าได้ผลนะ)
    สกายริมผมก็เป็น ก็เลยใช้วิธีนี้แหละ จากนั้นก็ออกแล้วปรับ Desktop เป็นปกติแล้วก็เข้าไหม่ มันก็เต็มจอให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้
    ลองปรับหน้าจอ Desktop เป็น 640x480 ดูนะคับ(ไม่รับรองว่าได้ผลนะ)
    สกายริมผมก็เป็น ก็เลยใช้วิธีนี้แหละ จากนั้นก็ออกแล้วปรับ Desktop เป็นปกติแล้วก็เข้าไหม่ มันก็เต็มจอให้เลย
    ไม่ได้ครับ แต่ขอบคุนมาก

กล่าวขอบคุณ
    473
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    เหมือนเคยบอกไปแล้ว ให้ดู aspect ratio ของจอ อ่ะครับ ว่าเป็นเท่าใหร่ เช่น
    16:9 4:3 อะไรอย่างเงี้ยครับ
    บอก resolution ของจอมาก็ได้ เช่น 800x600 อะไรอย่างเงี้ย
    จอ 22" เป็น wide screen ปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ the name is already taken อ่านกระทู้
    เหมือนเคยบอกไปแล้ว ให้ดู aspect ratio ของจอ อ่ะครับ ว่าเป็นเท่าใหร่ เช่น
    16:9 4:3 อะไรอย่างเงี้ยครับ
    บอก resolution ของจอมาก็ได้ เช่น 800x600 อะไรอย่างเงี้ย
    จอ 22" เป็น wide screen ปล่าวครับ
    มันไม่มีให้ปรับ อัตราส่วนของจออะครับ แต่เวลาปรับของผม มัน 1650X1050 อะครับ