ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: DIABLO 3 VS DIABLO 2!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903

Post DIABLO 3 VS DIABLO 2!!!!

ถามทุกคนใน JOKER ว่า DIABLO ภาคไหนมันส์กว่า ตั้งแต่ 1-3 เลยคับ
    รวมทุกอย่างเลยตั้งแต่ ระบบการเล่น มอนสเตอร์ ทุกอย่่าง
    โดยรวมผมว่า DIABLO 2 ชนะคับ
    1.แรนดอมทีไรเจอไม่เคยซ้ำ
    2.มอนสเตอร์สามารถแรนดอมสเตตัสตัวเองได้
    3.คลาสสิคกว่าภาค 3
    4.ตัวละครมันเยอออออ
    แล้วเรปล่างว่าไงจ๊ะ

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

กล่าวขอบคุณ
    934
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ภาค 1 ภาค 2 เล่นไม่ทัน อิอิ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ผมว่าภาค 3 มอนฟ้า-เหลืองมันเวอร์เกินอ่ะ สกิลเทพเกินอย่างวางกำแพง พื้นเลือด ระเบิดน้ำแข็ง เลเซอร์ แล้วก็แยกร่าง
    ที่กล่าวมานี่เจอแล้วแบบว่าต้องกดออกเกมแล้วเข้าใหม่ แต่ผมก็ชอบนะ ถ้าจะเล่นเอามันส์สะใจก็ D2 โกงสกิลโหดๆได้ แต่ถ้าเล่นไปเรื่อยๆเอาความสนุกและประสบการณ์ก็ D3
    เลิกเล่นไม่ได้เสียดายตัง เล่นๆไปให้มันจบ

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    สำหรับผม มันส์ทุกภาค ตอนนี้ภาค3ผมเล่นไม่ค่อยได้แลคมาก ปิง ขึ้น1000+ กว่า เล่นเสพเนื้อเรื่อง สรุปส่วนตัวผม มันส์ทุกภาค

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    ผมว่า Diablo II กว่าจะเล่นผ่านแต่ละ Act นี่เล่นเอากระอัก+เม้าพังไป 3-4 ตัวเลยนะครับ (Rosha Tomb)

แต่ตอนนี้ผมก็ยังไม่ได้เล่น Diablo III อยู่ดีละ จะสั่งทีไรของหมดทุกที

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ผมให้ Diablo 2 WIN เพราะมันง่ายกว่าไม่ต้องมานั่งรอ ไม่มีเน็ตก็เลนได้ แล้วก็classicกว่า
    ภาค3 5ปีที่ผมรอ เกลียดแพท กับระบบการซื้อขายไอเทมด้วยเงินจริง มันทำเอาสมดุลเกมส์เสียเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ผมว่า Killing Floor สนุกกว่า

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Satyric อ่านกระทู้
    ผมว่า Killing Floor สนุกกว่า
    มันเกี่ยวอะร๊าาาาาาาาาาย

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...