ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อยู่กับเทอตลอดไป~!!!
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 77

[PC] Ghost Master มาเล่นเป็นผีหลอกคนให้ขนหัวลุกกัน...

Ghost Master

ข้อมูลเกม
    ผีน่าสยอง, แบนชีตัวร้าย และเกรมลินเจ้าเล่ห์เป็นลูกสมุนที่รับคำสั่งจากคุณ ในขณะที่คุณปล่อยวิญญาณที่น่ากลัวเหล่านี้ออกอาละวาดในเมือง Gravenville และหลอกหลอนประชาชนในเมืองให้ขวัญกระเจิง ในโลกของ Ghost Master เหล่าภูติผีจะทำตามคำสั่งของคุณ ในขณะที่คุณแก้ไขปริศนาและไขความลึกลับในการท้าทายที่รวมเอาที่สุดของเกมกลยุทธ์ การผจญภัย และการจัดการทรัพยากรเข้าไว้ด้วยกัน

-การผจญภัยที่ไม่ซ้ำกัน 15 แบบซึ่งจะทำให้คุณขนหัวลุก พร้อมกับฉากย่อยอีกหลายฉาก ทั้งหมดนี้อยู่ภายในพล็อตเรื่องที่ดำเนินต่อกันและโลกเสมือนจริง
    -มุมมองจากสายตาของภูติผี ซึ่งเป็นมุมกล้องสามมิติรูปแบบใหม่จะช่วยให้คุณสามารถดูการเคลื่อนไหวได้จากมุมมองของมนุษย์หรือผี
    -การปฏิวัติสเปเชียลเอฟเฟกต์, ตัวละครที่มีรายละเอียดอย่างไม่น่าเชื่อ และการจัดฉากที่น่ากลัว ซึ่งได้รับแรงบันดาลใจจากภาพยนตร์สยองขวัญชื่อดัง
    -การโต้ตอบของ Artificial Intelligence อันน่าทึ่งกับตัวละครที่ทำงานด้วยระบบ AI ถึง 30 ตัวในทุกระดับ
    -สถานที่เพิ่มเติมที่โดดเด่น 11 แห่ง ได้แก่ สถานดูแลผู้ป่วนทางจิตของเมือง, ฐานบัญชาการกองทัพ, สมาคมสตรีและหอพัก และสถานีตำรวจ

ความต้องการระบบ ขั้นต่ำ

: Pentium® III 450 Windows® 98,ME,XP,2000 การ์ด 3D NVIDIA® TNT2 RAM ขนาด 128MB พื้นที่ว่างในฮาร์ดดิสก์ 750MB DirectX® 8.1

ลิ้งดาวน์โหลด...Mediafire 3 Part [Part 1-2 = 200MB/Part 3 = 92.28 MB]

part1 tp://www.mediafire.com/?omomhztn3in

part2 http://www.mediafire.com/?njodiamn1jm

part3 http://www.mediafire.com/?wbh35gzwzfg

-วิธี การติดตั้งเกมส์
    1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
    2.จะได้ไฟล์ Ghost Master [Spyman].iso มาครับ
    3.Mount image ไฟล์ Ghost Master [Spyman].iso แล้วติดตั้งเกมส์ตามปกติครับ
    4.ติดตั้งเสร็จแล้วไปก๊อปปี้ Crack มาทับในแฟ้มเกมส์ที่ติดตั้งไว้
    (Crack อยู่ภายในไฟล์ที่ Mount image ชื่อแฟ้ม Crack)
    5.ไปหลอกคนกันได้เลยครับ

วิธีเล่นเบื้องต้น:

ถ้าเราอยากหลอกคนกด

1.เลือกบ้านที่จะหลอก
    2.เลือก Ghost ที่เราอยากจะหลอกคน
    3.เมื่อเลือกเสร็จแล้วกดตรง Ghost
    4.เลือก Bind เพื่อให้ ghost สิงสถิต (ลืมบอกไปต้องหาที่ให้ ghost สิงสถิตด้วย )
    5.เลือก power แล้วเลือกพลังเองครับ (มันจะหลอกเฉพาะตอนมีคน)

ถ้าเราอยากยกเลิกการสิงสถิตนะที่นั่นของ ghost
    1.กดที่ตัว ghost
    2.เลือกที่ Bench

ปลดล็อคผี :
    เราต้องหาผีตัวนั้นๆที่อยู่ในบ้านแล้วจัดการยังไงก็ไ ด้ให้โซ่ที่ติดอยู่กับผีตัวๆนั้นๆหลุดได้

Credit : spyman

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    งงๆกับวิธีติดตั้งแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    งง ตรง ไหน คับ?? ถามได้ ผม ว่า ลงง่าย นะ

เเค่ใช้ โปรแกรม deamontool ในการ Mount image...

เเล้วลงตามปกติ ... พอลง เสดก็ ลงเเครกคับ ...

ทำตรงไหนไม่ได้ ให้ บอกด้วยนะคับ...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    จะรับไปละนะ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณมากครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,203
    ภาพเหมือน the sim ยังไง่ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berti อ่านกระทู้
    ภาพเหมือน the sim ยังไง่ไม่รู้
    ผมก็ว่างั้น

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากมายครับ
    แนวคล้ายกันมั้งครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0