ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

จะวิ่งฟรีรัน ต้องเริ่มจากอะไรครับ ?

คือตามหัวข้อเลยครับตอนนี้อายุ 14 จะ 15 น้ำหนัก 76-78 (ขึ้นๆลงๆ) ส่วนสูง 175-179 (โดยประมาณ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zatsune Miku อ่านกระทู้
    เริ่มจาก ทำจิตใจให้พร้อมครับ ต้องมีความกล้า ตัวต้องเบาด้วย เเรงเยอะ ผมอายุ 14 หนัก 45 สูง 162 ครับ
    1.โหลดคลิป ท่าต่างๆ ลงโทศัพท์
    2.หาสถานที่ที่ใกล้เคียงกับท่าที่จะเล่นครับ
    3.ดูคลิปให้ดี ทำให้ถูก
    4.ลองทำดู
    5.ฝึกๆ ไปเรื่อยๆ จนได้ครับ

เเค่นี้หล่ะครับ สเต็ปผม ผมเล่นกับเพื่อนครับ เเล้วก็เล่น Mirror's Edge ด้วย เวลาผมอยู่พื้นผมชอบ สไลด์เข้า cover อะครับ ง่ายๆ (นอกเรื่องละ)

คุณต้องฝึกเรื่อยๆ จนคุณคิดว่าตัวคุณ คล่อง เเละ เร็ว ครับเเค่นั้นเเหละ...จบ
    ไม่นอกเรื่องเลยครับ ที่ผมอยากวิ่งก็เพราะเกมเหล่านี้แหละครับ ผมก็อยากสไลค์เหมือนกัน แต่ "กลัว" กางเกงขาดสไลด์กับพื้นเพราะมันไม่ลื่น

ขอบคุณทุกข้อความที่โพสครับ

คำถามใหม่ ใช้เวลานานไหมในการฟิคร่างกายครับ และแถวปทุมธานี คลอง 3 ใกล้ๆวัดสายไหมมีที่ไหนเหมาะสำหรับฝึกวิ่งไหม โดยเฉพาะที่ๆไม่มีสุนัขเห่าไล่
    วิ่งรอบหมู่บ้านหล่ะเหนื่อยจะตาย สุนัขยังจะมาเห่าไล่กันอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Captain.TAE : 12th July 2012 เมื่อ 23:03

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    ทำให้ร่างกายแข็งแรงครับ

แล้วเริ่มจากวิ่งชิวๆสัก 1กิโลต่อวัน

แล้วจะเล่นท่า ปีนกำแพง หรือตีลังกาอะไรก็แล้วแต่ก็ฝึกตามสบายเลยครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ลองเริ่มจากม้วนหน้าก่อนครับ เป็นท่าที่เบสิคและช่วยได้มากในภายหลัง และไม่เกี่ยวกับร่างกายเท่าไหร่นัก
    วิ่งม้วนหน้า โดดจากที่สูงแล้วม้วนหน้า ที่เหลือก็แล้วแต่ความสร้างสรรค์และพลังกายของคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    ลองก้าวเท้าขวาก่อนครับ แล้วตามด้วยเท้าซ้าย

ล้อเล่น ++

สูงจังเลย เกือบเท่าพี่เลยอ่ะ ห่างกันตั้งค่อนทศวรรษ

เริ่มแรกก็ออกกำลัง ให่ร่างกายพร้อม ใจพร้อม เดี๋ยวมันก็ทำได้เองแหล่ะครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    เริ่มเเรกก็ต้อง ใจสู้ ไม่กลัวเจ็บ ไม่กลัวตาย !!!

ล้อเล่น

ก็ต้องฝึกร่างกายให้เเข็งเเรง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ออกกำลงักาย แล้วก็ฝึกม้วนหน้าหรือrollครับ และก็wall run
    ยาราไนก้า 555+

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    เริ่มจาก ทำจิตใจให้พร้อมครับ ต้องมีความกล้า ตัวต้องเบาด้วย เเรงเยอะ ผมอายุ 14 หนัก 45 สูง 162 ครับ
    1.โหลดคลิป ท่าต่างๆ ลงโทศัพท์
    2.หาสถานที่ที่ใกล้เคียงกับท่าที่จะเล่นครับ
    3.ดูคลิปให้ดี ทำให้ถูก
    4.ลองทำดู
    5.ฝึกๆ ไปเรื่อยๆ จนได้ครับ

เเค่นี้หล่ะครับ สเต็ปผม ผมเล่นกับเพื่อนครับ เเล้วก็เล่น Mirror's Edge ด้วย เวลาผมอยู่พื้นผมชอบ สไลด์เข้า cover อะครับ ง่ายๆ (นอกเรื่องละ)

คุณต้องฝึกเรื่อยๆ จนคุณคิดว่าตัวคุณ คล่อง เเละ เร็ว ครับเเค่นั้นเเหละ...จบ
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: