ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ลง Ms Office Enterprise 2007 ภาษาไทย ไม่ได้ครับ

ผมพยายามลง Microsoft Office Enterprise 2007 ภาษาไทย ที่โหลดมาได้ ตอนลงก็ปรกติดี copy Serial
    ไปวางก็ผ่านผลุย จนกระทั่งถึงขั้นตอนลง program แล้วรอสักพักมันฟ้องว่า "โปรแกรมติดตั้งไม่พบ Access.th-th\AccLR.cab ให้เรียกดูแหล่งการติดตั้งที่ถูกต้องแล้วคลิก ตกลง "
    พอลองไปหา file ดูมันก็มี อยู่ใน folder สมมุติ E:\Office 2007 Thai Full\Access.th-th พอคลิกตกลง
    มันก็ฟ้องว่า ตำแหน่งที่ตั้งไม่ถูกต้อง ............ผมต้องทำยังไงจึงจะใช้
    MS office ตัวนี้ได้ครับ
    ปล. MS office ที่โหลดมาขนาด 1.06GB นะครับ ตอนแตกไฟล์ก็ไม่มีปัญหาอะไร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ลองปิดแอนตี้ไวรัสคับ
    ถ้ายังไม่ได้ก็โหลดใไม่เลย (แปปเดียวเอง)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เครื่องมีแต่ ahdv กับ ฟายวอน คับ เกี่ยวกันไหม แต่จะลองดูก่อนครับ