ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน loadgamepc
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ถามเกี่ยวกับแครกเกมส์นะครับ

คือเกมส์ที่ใครต่อใครเอามาอัพก็จะมีแครกให้ใช่ไหมครับ แล้วทีนี้ผมอยากถามว่า แครกเกมส์ นะครับมันคืออะไรเหรอครับ

ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมนะครับเลยอยากถามแบบละเอียดๆหน่อย

1.แครกเกมส์มันคืออะไรครับ

2.แครกเกมส์บางเกมส์ทำไมโปรแกรมสแกนไวรัสมันเด้งขึ้นมาอะครับแล้วทำไมบางเกมส์ไม่เด้ง
    ที่เด้งมาเป็นไวรัสรึเปล่าครับ

3.ถ้าผมลงเกมส์ที่แครกเกมส์มันเด้งไวรัสขึ้นมาจะมีผลเสียอะไรต่อเครื่องไหมครับ(โน๊ตบุ๊กนะครับเลยไม่อยากเสี่ยง)

ชื่อเกมส์ที่ผมเคยลงแล้วเด้งนะครับ

1.God of war

2.Battle vs. Chess

จำได้แค่สองเกมส์

ขอแบบละเอียดๆหน่อยนะครับเพราะผมเองก็ไม่ค่อยรู้เรื่องมาก
    เพราะอยากเล่นเกมส์God of warมากนะครับ

ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winwin อ่านกระทู้
    คือเกมส์ที่ใครต่อใครเอามาอัพก็จะมีแครกให้ใช่ไหมครับ แล้วทีนี้ผมอยากถามว่า แครกเกมส์ นะครับมันคืออะไรเหรอครับ

ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมนะครับเลยอยากถามแบบละเอียดๆหน่อย

1.แครกเกมส์มันคืออะไรครับ

2.แครกเกมส์บางเกมส์ทำไมโปรแกรมสแกนไวรัสมันเด้งขึ้นมาอะครับแล้วทำไมบางเกมส์ไม่เด้ง
    ที่เด้งมาเป็นไวรัสรึเปล่าครับ

3.ถ้าผมลงเกมส์ที่แครกเกมส์มันเด้งไวรัสขึ้นมาจะมีผลเสียอะไรต่อเครื่องไหมครับ(โน๊ตบุ๊กนะครับเลยไม่อยากเสี่ยง)

ชื่อเกมส์ที่ผมเคยลงแล้วเด้งนะครับ

1.God of war

2.Battle vs. Chess

จำได้แค่สองเกมส์

ขอแบบละเอียดๆหน่อยนะครับเพราะผมเองก็ไม่ค่อยรู้เรื่องมาก
    เพราะอยากเล่นเกมส์God of warมากนะครับ

ขอบคุณครับ
    1. Crack คือโปรแกรมที่จะเข้าไปแก้ไข ในส่วนของการตั้งเวลาหมดอายุใช้งาน เช่นถ้าหากเราไม่ลง Crack ตอนเล่นเกมมันจะถามหา Key แต่ถ้าหากลง Crack ไปแล้วมันจะไม่ถามหาเลย เข้าเกมเล่นได้เลย [มันมีหลายความหมายอะนะ]

2.เหตที่มันเด้งมาคือว่ามันเห็นไฟล์นั้นเป็นเหมือนไวรัส ที่จริงแล้วมันไม่ใช่

3.ไม่เป็นผลเสียหรอกครับ ถ้าหากเป็นผลเสียนะ มันจำทำให้เรารู้ว่า หากเกิดขึ้นแล้วจะต้องแก้ไขยังไง[แก้ไขด้วยตัวเอง] ถ้าไม่ได้จริงๆก้อไปให้ร้าน แล้วถามว่ามันเป็นอะไร ต้องแก้ไขยังไง หากเกิดแบบนี้ขึ้นเป็นครั้งที่ 2 เราจะแก้ไขได้ด้วยตัวเอง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: