ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160

อยู่ดีๆไดร์ C เต็ม Holy sh*t

พอไปเบิ่งดูไดร์โฟรเดอร์ต่างๆในไดร์ c จึงเห็นเหตุการณ์นี้ ( เปะคลิปไม่ได้ เข้าไปดูที)

https://www.facebook.com/photo.php?v=166897183435097

โฟร์เดอร์ window ขนาด 50 GB กว่าๆ พอไปเช็คข้างใน ไม่ถึง 20 GB
    \o_O/ ช๊อค

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    473
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    virus only

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ the name is already taken อ่านกระทู้
    virus only
    ไม่มีครับ ตรวจ เช็ต แสกนแล้ว แสกน อีก คือ

อยู่ดีๆ ไดร์ c ผมเหลือ 3 gb จากที่เหลืออยู่30 กว่าๆทั้งๆที่ไม่ได้ลงอะไร ก่อนหน้านี้โหลด max payne 3 แบบSAVE U FILE ของนัชชาพร33.. อะไรนี้ละ แต่ลงไว้ในไดร์ e แล้วเกม max payne3 เนี้ยเป็นของ BLACK BOX ที่พอinstall ไปสักพักจะ error ผมไปหาวิธี ก็เจอวิธีลงของ black box อีกวิธีคือ http://www.ichat.in.th/Tigerload/top...did77600-page1 โดยที่ระหว่างรอแตกไฟล์ ผมเลือกที่ลงไว้ไดร์ E ที่โหลดเกมมา แต่ไดร์ c มันกับเต็ม -*- ผมเลยลองไปเช็คๆดูว่าโฟรเดอร์ใหน ที่กินเนื้อที่เยอะผมจึงเจอ ดังคลิปข้างบน ( อยู่ในลิ้งเฟสบุคอีกที) ช้วยทีครับ นะ นะ

กล่าวขอบคุณ
    541
    รอคำตอบอยุนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,626
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    โปรแกรม TreeSizeFreeSetup เช็ค ฮาร์ดดิส ว่าเก็บข้อมูล อะไรบ้าง

ดาวน์โหลดTreeSizeFreeSetup
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anantu14 : 25th July 2012 เมื่อ 17:02

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anantu14 อ่านกระทู้
    โปรแกรม TreeSizeFreeSetup เช็ค ฮาร์ดดิส ว่าเก็บข้อมูล อะไรบ้าง

ดาวน์โหลดTreeSizeFreeSetup
    โครต ซึ่ง T T ใจมาก