ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เมือง, พิษณุโลก
    กล่าวขอบคุณ
    2,532
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,191

บางครั้ง ผมก็ยังรู้สึกว่าผมยังเป็นเด็กอยู่นะครับ

สวัสดีครับทุกๆคน
    วันนี้ ผมมีเรื่องหนึ่งที่ผมอยากเล่าให้คุณฟังละครับ

Oh Okay ครับ!, ผมจะเริ่มเล่าเลยนะครับ :

ในชีวิตจริงของผม บางครั้ง...
    ผมก็ยังรู้สึกว่าผมยังคงเป็นเด็กชาย ถึงแม้ว่าอายุจริงผมคือ 19 ปีแล้วนะครับ

ใช่ครับ, เวลาที่ผมอยู่ที่บ้านของผมละก็...
    ผมชอบทำหลายๆอย่างคล่ายกับเด็กนะครับ

ผมชอบเล่นซ่อนแอบ, วิ่งไล่จับ ,จินตนาการเล่นๆ และเล่นหลายๆอย่างครับ
    เกมส์โปรดของผมคือ ทำท่าให้เหมือนกับอะไรก็ได้ที่ตลกๆ ละครับ

แล้วในชีวิตจริงนั้น... ผมเป็นคนที่ไม่ฉลาดสักเท่าไรหรอกนะครับ
    ผมคิดเรื่องที่สับซ้อนเหมือนกับเพื่อนๆของผมทำไม่ได้หรอกครับ

ใช่ครับ!, ผมยังคงชอบกอดตู๊กตาของผมในเวลานอนหลับครับ
    และผมก็ชอบของที่ดูน่ารักๆด้วยนะครับ

แล้วผมรู้สึกไม่อายคนอื่นๆเท่าไร ในตอนที่พวกเขาเห็นเข้านะครับ
    เพราะว่า... นั้นไม่ใช่การทำผิดกฏในบ้านของผมหรอกครับ

ผมก็ไม่เข้าใจตัวของผมเองเกี่ยวกับเรื่องนี้เท่าไรหรอกครับ
    แต่ผมรู้สึกมีความสุข ที่ผมเป็นแบบนี้นะครับ

และสุดท้ายนี้, ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ที่คุณมาฟังผมเล่าเรื่องในวันนี้นะครับ
    Winnejiro (วินนีจิโร่): http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=56557

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ่านเเล้วเเปลกๆไงไม่รู้ คือ คิดว่าตัวเองยังเป็นเด็กว่างั้นเหอะ อะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    เป็นตัวของตัวเองน่ะดีแล้วครับ ไม่ทำให้ใครต้องเดือดร้อน ผมเคยมีเื่พื่อนคล้ายๆคุณอยู่ ไม่ใช่คุณคนเดียวหรอกครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ผมก็เหมือนเด็กอ่ะครับ ฮ่ะๆ เล่นกับรุ่นน้อง บ้างไม่ก็โดนรุ่นน้องที่ โรงเรียนเรียกน้องอ่ะ ฮ่ะๆ
    ผมก็อยู่่ ม.5 ละ โดนเด็ก ม.2-ม.3 เรียกน้องเนี่ย ฮ่ะๆ งง สุดๆ หน้ามันแก่ หรือ หน้าผมมันเด็กเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BaCk To NaTuRe : 5th August 2012 เมื่อ 22:21
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ตายละอายุ 19 แล้วหรอเนี่ย
    ถ้อยคำของท่านช่างเหมือนเด็ก 12 ขวบ

ไม่ได้ว่าอะไรนะ ผมว่าเป็นเอกลักษณ์ดี

On Da EastSide Of Da LBC

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ลาลั้ลลา ลัลลา~
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,441
    ผมว่าเฉยๆอะ เป็นตัวเองแหละดีสุดแล้ว ถ้ามันไม่เดือดร้อนคนอื่นก็ทำไปเถอะครับ หนับหนุน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เหมือนผมเลยอ่ะ ^^
    แต่ผมไม่รู้สึกบางครั้งนะ แต่รู้สึกเป็นตลอดเวลา
    ห้องนอนผมนี่ไม่ต้องพูด การ์ตูนเต็มห้อง !!! >.<
    ทั้งๆ ที่เดือนนี้ตัวเองกำลังจะอายุ 17 ปี แล้วก็ตาม ="=
    ความรู้สึกก็ยังไม่จางหาย
    บางครั้งเห็นเพื่อนรุ่นเดียวกันมีแฟน
    ไม่รู้ดิ เรารู้สึกว่าแก่แดด -_-(คหสต.) ทั้งๆที่ มันก็เป็นเรื่องปกติของวัยนี้อ่ะ

ตอนแรกนึกว่าเรารู้สึกคนเดียว ยังมีคนเหมือนเราอีกหรอเนี่ย (แถมแก่กว่าอีกต่างหาก) -"-

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    เป็นเอกลักษณ์ของตัวเองดีครับ เเต่ผมก็เหมือนกันนั้นเเหละ เห็นเพื่อนมีแฟนเเล้วมันดูยังไงไม่รู้ เเต่ผมก็ชอบไปเเกล้งผู้หญิงนะ รุ่นพี่บ้าง เเต่ไม่อยากมีแนอะ คงเจ็บจากรักเเรก 55

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Highway To Hel ::.
    .:: Hollywood ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,449
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ผม 15 ยังบ้าเหมือนเด็กอนุบาล ^^
    My center รักจังเลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    5555 ไม่ต่างอะไรจากผมเลยผมจะ 19 ละตอนนอนยังกอดกล้วยหอมอยู่เลย

ไม่ได้กอดแล้วนอนไม่หลับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winnejiro อ่านกระทู้
    ผมยังคงชอบกอดตู๊กตาของผมในเวลานอนหลับครับ
    กอดตุ๊กตา...ผมก็กอด...ตุ๊กตาเพศญิงน่ะครับ
    ผมเล่นสนุกกะตุ๊กตาทุกคืน...ครับ
    ไม่เเปลกหรอกครับ
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hold on Shut up
    กล่าวขอบคุณ
    699
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    คิดอะไรมากครับ ความเป็นเด็กมีอยู่ในตัวทุกคนนั้นละ
    ผมอายุ 18 ปี ห้องผมเล่นเตยอยู่ห้องเดียว ห้องอื่นหาว่าบ้าไร้สาระห้องผมก็ไม่สนนะ
    ผมชอบกอดและหอมแก้มแม่บ่อยๆ ต่อหน้าคนอื่นก็กอดและหอมแก้ม
    ตอนนอนผมชอบกอดหมอนใหญ่(มิคุ)และตุ๊กตาหมีตัวมโหฬารที่ได้จากรุ่นพี่
    เวลาอยู่กับเพื่อนว่างๆก็นั่งดูมด X มาร์คไรเดอร์ริวคิ ห่าเหวอะไรเยอะไปหมด

แปลกตรงไหนครับ ผม18แล้วก็ทำ... งงจริง !
    YOUNG & HUNGRY
    Swag life not Swagger.

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ฟังจากที่คุณเล่าแล้วคุณคงเป็นคนที่ดูแล้วนิสัยคุณน่ารักดีนะ

ดีแล้วครับถึงจะนิสัยจะเหมือนเด็กแต่ก็ไม่สร้างความเดือดร้อนให้คนรอบข้าง

แต่คุณแตกต่างจากผมโดยสิ้นเชิง . . .

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ผมเลข2ละ แต่ยังชอบเด็กๆอยู่เลย

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: