ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    เอา Yuri's Revenge เเต่ไม่เอาการเล่นเเบบ ra3 นะห่วยสุดๆๆทำให้ลืมไปเลยว่าภาค 3 ออกเเล้ว

เเล้วตูมาอยู่ข้างบนได้ไงเนี้ย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

ระเบิดศึกโหวตครั้งสุดท้ายระหว่าง ศาสดายูริ กับ นายพลชั่วโมงเดือด สู่ชะตากรรมของ C&C ครั้งใหม่

ระเบิดศึกโหวตครั้งสุดท้ายระหว่าง ศาสดายูริ กับ นายพลชั่วโมงเดือด สู่ชะตากรรมของ C&C ครั้งใหม่

หลังจากค่ายเกมส์(เฮี้ย) EA สุดดังได้ทำเกมส์(เผา)ซีรี่ย์แนววางแผนสุดดัง command & conquer ภาคต่อ ตีตลาดสู้แข่งกับคู่แข่งอย่าง starcraft 2 ได้อย่างผิดหวังก็ได้ส่งมอบเกมส์ซีรี่ย์ command & conquer ให้กับทีมงาน Victory Games และแล้วซีรี่ย์ command & conquer ดูจะหายเงียบไปจากสายตาชาวเกมส์เมอร์

แต่ที่จริงทางทีมงาน Victory Games ได้ทำการรวมรายชื่อเกมส์ซีรี่ย์ command & conquer ทั้งหมดเปิดศึกโหวตในการเลือกทำซีรี่ย์ command & conquer ภาคใหม่ให้กับแฟนเกมส์ได้ระเบิดศึกโหวตกันตั้งแต่ 24 มิถุนายน ที่ผ่านมาตอนนี้ได้เข้าสู่รอบสุดท้ายแล้วโดยสองรายชื่อที่เข้ารอบ Zero:Hour กับ Yuri's Revenge ซึ่งศึกโหวตตัดสินรอบสุดท้ายได้เริ่มต้นตั้งวันที่ 5 สิงหาคม ที่ผ่านมานี้เองโดยคะแนนยังเสมอ 50-50 เดากันไม่ออก โดยภาค Yuri's Revenge เป็นเกมส์ command & conquer ที่ดังสุดของซีรี่ย์นี้เหล่าบรรดาแฟนเกมส์ชื่นชอบแต่ทาง Generals Zero:Hour ซึ่งตัวเกมส์มีระบบต่างจากซีรี่ย์ command & conquer อื่นแต่ตัวโดยรวมถือว่าดี ด้านเนื้อหารุนแรงไปหน่อยและในช่วงที่ค่ายเกมส์(เฮี้ย) EA ควบคุมอยู่ก็ไม่ได้หยิกมาทำ(เผา)ภาคต่อเหมือนกับ tiberian กับ red alert ก็ตาม เพราะโดนแฟนเกมส์ด่าเรื่องทำเกมส์(เผา)ซีรี่ย์ command & conquer อย่างหนักเลยต้องหยุดทำ ยกให้ Victory Games รับผิดชอบไปทำภาคต่อแทน

VS

ถึงผลโหวตจะตัดสินอย่างไร แต่นี้เป็นเริ่มต้นเดินหน้าของสู่ชะตากรรมของ C&C ครั้งใหม่หรือว่าเผาอีกรอบ

ที่มา: http://www.commandandconquer.com/for...y-Bracket-Game
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 11th August 2011 เมื่อ 20:38

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    เอา Yuri's Revenge เเต่ไม่เอาการเล่นเเบบ ra3 นะห่วยสุดๆๆทำให้ลืมไปเลยว่าภาค 3 ออกเเล้ว

ผมว่า RA3 ก็ดีหนิครับ สนุกออก แต่อยากให้มี MOD เหมือน YURI
    อยากเล่น YURI!!!! ภาคใหม่

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    ผมว่า RA3 ก็ดีหนิครับ สนุกออก แต่อยากให้มี MOD เหมือน YURI
    อยากเล่น YURI!!!! ภาคใหม่
    สำหรับแฟนเกมส์เค้ายอมรับไม่ได้เรื่องตัวเกมส์ที่ไม่มีความหลากหลายเหมือน Yuri's Revenge

ทาง GM ช่วยพาเขาลงมาที

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    อยากให้ทำ Zero : Hour
    เพราะไม่อยากให้เอายูริมาเผา
    แต่ทางที่ดี ไม่ต้องทำซักภาคนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    YURI เกมในตำนาน (เกมนี้ผมเล่นเป็นเกม แรกๆ เลยยย)

กล่าวขอบคุณ
    2,584
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    Yurim อีกเสียง เลือกครั้งแรกตอน สู้(?)กับ Tiberium sun ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เหมือนว่าภาค Yuri จะเป็นทางตันของทางนั้นแล้วล่ะ......

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    yuri เวลาผมเห็น SS หรือ รูปเกี่ยวกับเกม
    มันทำให้ผมเหมือนย้อนไปในวัยเด็กอีกครั้ง
    ถึงตอนนี้ผมยังไม่เป็น"นาย" เเต่ผมก็รู้สึกว่าผมอยากกลับไปตอนเด็กอีกครั้ง

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    I like The C&C Generals ,Cause that war look like war in today Maybe it Same In the Future !!, But Yuri or Red alert that So Over the truth ! ,Can you see ....... So If I vote I'll vote for C&C Generals..^^

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เกมมันสุดๆแล้วมั้ง ถ้าเอาภาค2มารีเมค ให้ภาพสวยขึ้น ท่าจะดี เพราะนั่นผมว่ามันคือสุดๆๆล่ะ
    " I play it because I love it. "

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ชอบ General zero hour ที่สุดแล้ว เพราะมันมีระบบอัพเกรดอาวุธ อัพเกรดเทคโนโลยีต่างๆ
    ถ้าจะให้ดีควรผสมผสาน การเล่นเป็นตัวละครอย่าง Colonel Burton, Black Lotus หรือ Jarmen Kell ในรูปแบบ FPS ด้วย
    รับรองว่าเกมที่ออกมาจะดูมีเสน่ห์กว่า Black Ops ซะอีก

กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    YURi สิสนุกสุดแล้ว (ถ้าไม่อยู่ค่าย EA จะดีที่สุด)

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้

ครับ ชอบระบบการเล่นภาค 2 มากกว่า เเต่คุณไปอยู่บ้างบนได้ไงหว่า

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    อยากลองดูC&Cภาคใหม่จังครับ เล่นRush Hourแล้วสนุกดี ส่วนยูริใหม่ก็น่าสนนะ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อยากให้ทำภาคต่อ ยูริ
    และก็เอาระบบของทั้ง2ภาคมารวมกันให้ลงตัว - -*
    Rio De Janeiro ?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้า2อย่างไปผสมกันคงเละเเน่เลยครับ อยากจะบ้าตาย