ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660

PAYDAY™ The Heist - Four Pack กับ PAYDAY™ The Heist ต่างกันอย่างไง

พอดีผมจะซื้อผ่าน Steam มาอยากรู้ว่ามันต่างกันอย่างไงจะได้ซื้อถูก เพราะเดี๋ยวกะว่าจะซื้อ DLC มาด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    PAYDAY™ The Heist - Four Pack

คือ ใน นั้น มี PAYDAY™ The Heist - อยู่ 4 อัน ครับ

เหลือ 3 อัน เอา ไปขาย ก็ได้ หรือ แจก เพื่อน หรือ เก็บ ไว้เอง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Excellent_ อ่านกระทู้
    PAYDAY™ The Heist - Four Pack

คือ ใน นั้น มี PAYDAY™ The Heist - อยู่ 4 อัน ครับ

เหลือ 3 อัน เอา ไปขาย ก็ได้ หรือ แจก เพื่อน หรือ เก็บ ไว้เอง
    เป็นแพ็คเก็ตว่างั้นเถอะ ขอบคุณมากครับ ซื้อ key เดียวดีกว่า ถ้าน้องมันอยากเล่นอีกเดี๋ยวค่อยซื้ออีก key ที่หลังก็ได้เปลืองตัง