ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมก็ว่ากรรมการเฮียมากนะครับ

ต่อยนะคะแนนพุ่งกระจายตั้งแต่ 2ยกหลังอะ แต่ทำไมคะแนนห่างกันแค่คะแนนเดียวและก็น้อยกว่าตั้ง 1 ขนาดเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    กรรมการหน้าเงิน เห็นประเทศจีนมันใหญ่กว่าเรอะ งั้นไม่ต้องแ_ก ข้าวหอมมะลิประเทศตู

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ประธานสมาพันธ์ Aiba เป็นชาวไต้หวัน

ปล.ได้ยินเขามาอีกทีในเฟส ไม่รู้จริงป่าว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ไปดูที่มันพากอังกฤษครับ คนพากยัง งง เลย ตั้งแต่ตอนตัดคะแนนแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ง่ายๆ กรรมการตัดสินเป็นพ่อเลี้ยงของไอ้ลูกหมาที่ได้เหรียญทองไปเมื่อคืน

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้
    ประธานสมาพันธ์ Aiba เป็นชาวไต้หวัน

ปล.ได้ยินเขามาอีกทีในเฟส ไม่รู้จริงป่าว
    จริงครับ ผมดูเมื่อวานตอนรับเหรียญอยู่ เป็นผมนะตอนรับเหรียญจะไม่คุยกับมันเลยไอ้ชูชิหมิงอ่ะ ไม่รู้จะพูดไรเพราะทุกคนบ่นไว้หมดล่ะ พูดได้คำเดียวผมน้ำตาไหลเมื่อกรรมกายกมือให้ชูชิหมิงแล้วผมก็รู้ผลล่วงหน้าแล้วว่าแก้วต้องแพ้ มันก็งี้ละผมดูไอ้ชูชิหมิงมาตั้งแต่ปี 2004 ล่ะ สังเกตมันชกลมกับเข้ากอดแล้วคะแนนจะขึ้นตลอดเลย แต่มีครั้งเดียวที่ผมยอมรับว่าแพ้ก็เมื่อปี 2008 ที่เราแพ้ขาดตอนชิงเหรียญทอง ผมว่านะจะชกให้น็อคในมวยนี้คงยากมากๆนอกจากคนอ่อนซ้อมจริงๆ ขืนเราชกแบบขาดๆกรรมการก็ไม่ให้คะแนน ผมว่ายกแรกนะเราอาจจะแพ้แค่คะแนนเดียวหรือไม่ก็เสมอแต่ถ้าดูดีๆยกเราเราชนะครับผมลองดูเทปแล้วเราชนะ 3-2 แต้ม ส่วนยกสองยิ่งใสครับ ยกสามเขาแทบไม่ได้ชกเราเลยนอกจากชกเวลากอด แล้วเขาเล่นลูกตุกติกแบบทุเรศที่สุดเลย ตุกติดนิดหน่อยพอทนนะครับ แต่*****เสือกตุกติกแบบน่าเกลียดแล้วเสือกได้คะแนนตูทนไม่ได้ ถ้าดูเทปย้อนหลังพี่แก้วยิ่งชกยิ่งดีขึ้นครับในแต่ละยก

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้

เป็นชาวจีนครับ

โกดังเกมส์ - GoDungGames
    กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 533

แค่ดูก็รู้ใครชนะ
    จีน (ไ-้ระ-ำเอ้ยยยย)

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ขนาด อเมริกายังโดนโกงมวยเลย เรียกว่าโดนกันถ้วนหน้า ยกเว้นคนจ่าย....

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    ประธาน Aiba คนใต้หวันครับ

มีแต่กอดอย่างเดียวดันได้คะแนน ทุเรศ จริงๆ Lodon Game
    IRON MAN