ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

จะอัพคอมครับช่วยที

มีงบไม่เกิน8พันอะคับ เน้นเล่นเกมซะส่วนใหญ่นะครับไม่ค่อยใช้อะไร

Mainboard - Gigabyte EP41-UD3L
    Processor - Intel Core2Duo E7400 2.8ghz.
    Memory - 2GB Geil DDR2-800CL 2อัน
    VGA - Nvdia 9500GT 512mb.
    Hard Disk - 500Gb 2ตัวไม่รู้ของอะไร
    Power Suply - Maxwav GAIA500 500W.

ปล.พึ่งเปลี่ยน Power Sup มาอะคับนอกนั้นอันเดิมจัดมา3ปีที่แล้ว เดี๋ยวนี้ไปไม่ทันเกมแล้วอะคับ555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    Blog Entries
    2
    การ์ดจอ ครับ

เเล้วก็เพิ่มเเรม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siraiwich2539 อ่านกระทู้
    การ์ดจอ ครับ

เเล้วก็เพิ่มเเรม
    แนะนำหน่อยครับผมไม่รู้เรื่องนี้เลยพี่จัดให้