ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน Joker Game Official Fanpage ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ ลงโฆษณา
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    423
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,804

- Satisfaction Space: News Update - ระเบิดความมันส์ได้แล้วกับเกมส์ RaiderZ เซิร์ฟ NA

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    Satisfaction Space: News Update
    RaiderZ
    ระเบิดความมันส์ได้แล้ววันนี้

เปิด CBT เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ กับเกมส์ออนไลน์ RaiderZ เซิร์ฟเวอร์ NA ที่ให้บริการโดย Perfect World ภายหลัง
    จากที่มีการปรับปรุงเรื่องกราฟฟิคใหม่ทั้งหมด และตอนนี้ได้เปิดให้เหล่าเกมเมอร์ได้สัมผัสความอลังการกันแล้ว โดยในช่วง
    CBT นี้หากเพื่อนๆ ที่สนใจคงต้องใช้ความสามารถตามล่าหา Activate Keys กันหน่อยครับ สามารถเข้าไปดูกันได้ว่ามีสื่อ
    ออนไลน์ไหนแจกกันบ้างได้ที่ http://raiderz.perfectworld.com/news/?p=618041

RaiderZ ถือเกมส์ออนไลน์ที่มีกระแสตอบรับดีเกมส์หนึ่งในขณะนี้ แนวการเล่นของเกมส์ RaiderZ จะเป็นแนว Action
    สามารถล็อคเป้าหมายได้ ไม่สามารถคลิ๊กที่ตัวมอนสเตอร์ได้ การโจมตีปรกติจะไม่ทำให้มอนสเตอร์หยุด
    มอนสเตอร์จะสามารถสวนเราได้ตลอด ยกเว้นตอนโดนสกิลบางสกิลเท่านั้นครับ

แถมในเกมส์ยังมีลูกเล่นเพื่อให้ได้อารมณ์ความสมจริงเพิ่มขึ้นด้วย ระบบดร็อปบัพและอาวุธจากมอนสเตอร์ มอนสเตอร์ที่
    เป็นสัตว์เมื่อเราฆ่าได้บางตัวจะดร็อปชิ้นส่วนในร่างกายออกมา (จะเห็นเป็นชิ้นๆ เลยครับ) เมื่อเราเก็บจะได้รับบัฟแตกต่างกัน
    ไปตามแต่มอนสเตอร์นั้นๆ หรือมอนสเตอร์บางตัวที่ถืออาวุธอยู่ จะมีโอกาสที่ดร็อปอาวุธชิ้นนั้นมาให้เราได้ใช้ในช่วงระยะ
    เวลาหนึ่งด้วย

หัวใจหลักของเกมส์ RaiderZ คงอยู่ที่ระบบการต่อสู้กับมอนสเตอร์ระดับบอส เพราะบอสในเกมส์นี้จะไม่ได้เพียงแค่วิ่งชน
    ตบ กระทืบ หรือระดมสกิลใส่คุณเท่านั้น บอสในเกมส์ RaiderZ จะสามารถจับคุณขว้าง หรือแม้แต่กินผู้เล่นเข้าไปเลย และ
    การกินเองก็มีหลายระดับ บางครั้งคุณอาจถูกกินแล้วตายในทันที แต่บางครั้งก็แค่ถูกบอสอมไว้ในปากให้เพื่อนๆ มาฉุด
    กระชากคุณออกมาได้ หรือบางครั้งมันอาจกลืนคุณเข้าว่ายเล่นในกระเพาะ แล้วค่อยคายออกมากระทืบซ้ำ

นอกจากนี้ยังมีระบบที่น่าสนใจอีกมากในเกมส์ออนไลน์ RaiderZ ให้ผู้เล่นได้ค้นพบ ช่วงหยุดยาวเช่นนี้ใครยังไม่รู้จะทำอะไรหรือเล่นเกมส์อะไรดี
    ขอเชิญเข้าไปลองกันได้ เกมส์จะเปิด CBT ไปจนถึงวันที่ 29 สิงหาคม นี้ http://raiderz.perfectworld.com

Source : Game-Ded
    Editor : Joiozaa1
    Design Post : Satisfaction Space

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers , Exodus Core , Dynamic Technology , SteamCon
    http://space-frontier.blogspot.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ตกลงมันเพิ่งจะ CBT สินะ - - กี่ปีแล้วเนี่ย ทำยังกะั RO2 ดองทีเป็นชาติ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,719
    ตอนเล่นเถื่อนติดใจเล่นสนุกดี ขอเอาไปลองอีกรอบ

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    น่าเล่นมากๆเลยครับ กว่าจะหา beta keys ได้ เลือดแทบกระอัก

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,793
    ที่ตัวเกมไม่สามารถเปิดจริงๆจังๆได้ซักที เพราะมีมือดีไปขโมยข้อมูลเค้ามาแล้วเปิดเป็นเซิฟเถื่อนนี่ละครับ ข่าวว่าเป็นคนวงในด้วย อาจจะเป็นคนของค่ายเกมคู่แข่งก็ได้ ไม่แน่ เพราะพนักงานธรรมดาๆ ใครจะยอมเสี่ยงตกงาน ผมว่าใครที่ทำแบบนี้จิตใจต้องชั่วช้ามาก เกมเค้าพัฒนามาดีๆ ดันไปทำแบบนี้

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,274
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,060
    นี้มันต่างประเทศนิหว่าคิดว่า ไทย หมดหวังละ

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,782
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ได้ Code มาแบบง่ายดายเลยเรา ขอลองเอาไปเทสดูหน่อยก็แล้วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kothkeo178 : 15th August 2012 เมื่อ 10:21
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 253
    สรุป เกมส์ มันเคยเปิด SV. ในไทยรึป่าวครับ
    ผมว่ามัน คุ้นๆ

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Dragonest ฉบับคนจริง
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เซิฟไทยเป็นเซิฟเถื่อนนะ ที่ผมเคยเห็นอ่ะ
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซิฟปิดปรับปรุงอยู่น่ะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,173
    เซิฟเถื่อนในไทยเคยมีนะเคยเล่นแล้ว แต่ปิดนานแล้ว เพราะบัคเยอะ
    GIGABYTE GA-F2A55M-HD2/AMD A10-5800K BLACK EDITION/ DDR3(1600) 4GB. KingBox/PS (FULL) 450W DTECH แรงแบบพอเพียง เล่นได้ทุกเกมส์ 555+

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,719
    เวรกรรม ปิดเซิฟอยู่ เปิดเวลาในไทยประมาณ 1 ทุ่ม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ชื่อในเกม JOjoTH Lv20+ เซิฟ Fleetfoot เจอทักด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เคยเล่นแล้วของไทย ที่เปิดเป็นเซิฟทดสอบ อะ -3- มันอยู่นะช่วงแรก ๆ แต่ไม่ค่อยได้เล่นเพราะเพื่อนไม่มี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เห็นแบบนี้แล้วคิดถึง "RYL" ผมเก่าไปไหม 555+

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    211
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameza1 อ่านกระทู้
    เห็นแบบนี้แล้วคิดถึง "RYL" ผมเก่าไปไหม 555+
    เก่ามากๆครับ แต่ผมชอบเกมนี้สุดๆละ เวลา war มันมากๆ ไม่รู้ว่าเซิฟยังเปิดอยู่รึเปล่า เล่นอ0 กันเนอร์ ชื่อ เล็งตรงโจ๊ะ(ชื่ออนาถมากๆ) เวลตัน 95 เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    211
    โทษที่ครับ แจกโค๊ดครับ ของผมเอง
    CWP85-Z8P-47WC
    MPA63-W5R-51JC