ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 72

คิดยังไงที่ RVP กำลังจะย้ายมาถิ่น โอลแทรฟฟอร์ด~

"คิดยังไงที่ RVP กำลังจะย้ายมาถิ่น โอลแทรฟฟอร์ดครับ"
    ผมว่ามันคงเป็นอะไรที่น่ากลัว มากกกกก รูนขวา RVP ซ้าย บร๊ะๆๆ ถ้าแหกโค้งตอนจบทำไงดีเนี่ย 55

ด่วน!ผีแดงตกลงเงื่อนไขดึงอาร์วีพีร่วมทัพแล้ว

สาวก "ผีแดง" เฮสนั่น หลัง แมนฯ ยูไนเต็ด ประกาศยืนยันตอนนี้ได้ตกลงเงื่อนไขการย้ายทีมของ โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ กับ อาร์เซน่อล ได้แล้ว โดยนักเตะเตรียมเข้ารับการตรวจร่างกาย และคุยเรื่องสัญญาส่วนตัว คาดน่าจะเซ็นสัญญา 4 ปี พร้อมค่าตัว 24 ล้านปอนด์

สาวก "ผีแดง" เฮสนั่น หลัง แมนฯ ยูไนเต็ด ประกาศยืนยันตอนนี้ได้ตกลงเงื่อนไขการย้ายทีมของ โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ กับ อาร์เซน่อล ได้แล้ว โดยนักเตะเตรียมเข้ารับการตรวจร่างกาย และคุยเรื่องสัญญาส่วนตัว คาดน่าจะเซ็นสัญญา 4 ปี พร้อมค่าตัว 24 ล้านปอนด์

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แถลงการณ์ยืนยันเมื่อวันพุธที่ 15 สิงหาคมที่ผ่านมาว่า ตอนนี้ได้ตกลงเงื่อนไขในการเซ็นสัญญากับ โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ กองหน้าทีมชาติฮอลแลนด์ จาก "ไอ้ปืนใหญ่" อาร์เซน่อล แล้ว และนักเตะน่าจะสลัดน้ำหมึกเซ็นสัญญา 4 ปีกับ "ผีแดง" โดยมีรายงานว่าค่าตัวคงอยู่ที่ 24 ล้านปอนด์ (ราว 1,200 ล้านบาท)

หลังจากที่ "อาร์วีพี" ตกเป็นข่าวเกี่ยวกับย้ายทีมมาตลอดช่วงซัมเมอร์นี้ ตอนนี้มีความชัดเจนแล้วว่านักเตะจะย้ายไปเล่นให้ แมนฯ ยูไนเต็ด ซึ่งใช้เวลาในการเจรจากับ อาร์เซน่อล อยู่นาน โดยตอนนี้เหลือแค่ขั้นตอนการตรวจร่างกาย และข้อตกลงในเงื่อนไขส่วนตัวเท่านั้น

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด มีความยินดีที่จะประกาศว่าได้บรรลุข้อตกลงกับสโมสรอาร์เซน่อล สำหรับการย้ายทีมของ โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ ได้แล้ว และตอนนี้อยู่ในขั้นตอนการตรวจร่างกาย รวมทั้งข้อตกลงในเรื่องสัญญาส่วนตัว หากมีความคืบหน้าเพิ่มขึ้นจะประกาศให้ทราบต่อไป" แถลงการณ์ของ แมนฯ ยูฯ ระบุ

ด้าน อาร์เซน่อล ได้แถลงการณ์ยืนยันในเรื่องดังกล่าวเช่นเดียวกัน โดยระบุว่า "สโมสรอาร์เซน่อล ขอยืนยันว่าเงื่อนไขต่างๆ ได้ตกลงกับ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด สำหรับการย้ายทีมของ โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ แล้ว และ ฟาน เพอร์ซี่ จะเดินทางไปยัง แมนเชสเตอร์ ในวันพฤหัสบดีนี้ (วันที่ 16 สิงหาคม ตามเวลาท้องถิ่น) เพื่อที่จะตกลงเงื่อนไขส่วนตัว และเมื่อเสร็จสิ้นการตรวจร่างกายการย้ายทีมก็สมบูรณ์"

ข้อมูลจากหนังสือพิมพ์ สยามกีฬา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thegat456 : 16th August 2012 เมื่อ 22:43
    . . .

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ตัวดีชอบอยู่แล้ว แต่ถ้าเล่นไม่เข้ากับทีม มันก็เสียเปล่า รอดูวันจันทร์ ลุ้นอยู่เหมือนกัน ว่าจะทำได้ดีขนาดไหน
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tatooman007 อ่านกระทู้
    ตัวดีชอบอยู่แล้ว แต่ถ้าเล่นไม่เข้ากับทีม มันก็เสียเปล่า รอดูวันจันทร์ ลุ้นอยู่เหมือนกัน ว่าจะทำได้ดีขนาดไหน

ที่จะแข่งกับ ทอฟฟี่อะเหรอครับ
    . . .

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    99
    อั้ยย๊ะชิชะ หึ้ยยยย !! ดัน หน่อยไรหน่อยครับ
    . . .

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ubon Ratchathani
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    นี่ตัวยิงผมเลยนะเนี่ยย ใน Fifa online ฮ่าๆๆๆๆ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ starwar3000 อ่านกระทู้
    ผม Gunners เซ็งโครตครับ ถ้าย้ายไป Man city ยังพอรับได้นี้ย้ายไอยู่กับผีเห้ออออ

55555 ขนาดนั้นเลยเหรอคับ
    . . .

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ starwar3000 อ่านกระทู้
    ผม Gunners เซ็งโครตครับ ถ้าย้ายไป Man city ยังพอรับได้นี้ย้ายไอยู่กับผีเห้ออออ
    เกลียดแมนยูขนาดนั้นเลย- -

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    24ล้านปอนด์ กับอายุ29 ไม่รู้จะคุ้มป่าว แต่ต้องรอดูกัน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    รอดูฟอร์ม

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    อยู่ปืนต่อไปอะดีแล้ว ย้ายไปไม่รุ่งขึ้นมาทำไง
    ปล.ถ้าเป็นความต้องการของเขา ก็ปล่อยเขาไปเถอะ
    อีกอย่าง ผมไม่สนอยู่แล้ว แต่อย่ามา มาดริดเป็นพอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย avenged59 : 17th August 2012 เมื่อ 05:43

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    ไป man city ก็ไม่ต้องมีใครสู้แล้วล่ะคับ ยกแช้มให้มันเลยก็ได้ถ้ามันจะเอานักเตะไปอีกอะ

แค่นี้มันก็หมุนนักเตะลงกันไม่ทันละ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 586
    ตอนแรกก็ไม่เชื่อนะเนี่ย ขนาดผมไม่ใช่แฟนปืนใหญ่ผมยังช็อคๆ เลย เหอะๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คิดเหมือนผมเลยนะ ไปอยู่แมนยู แล้วรู้สึกไม่ชอบเลย 55

ปล.ผมฟนหงษ์นะ
    _________________________________________________________________________________________________________

กล่าวขอบคุณ
    99
    หึหึหึ ย้้าย มาเรียบร้อย แว้วววว !!
    . . .

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    กลัวเหมือน ตอเรส ไม่ใช่ไร แต่ดูจากทรงคงไปด้วยดี ทักษะเพอซี่นี่พอไปได้แต่ที่สำคัญที่กลัวๆ คือ กลัวเจ็บบ่อยครับ

เพอซี่ไม่ได้ถึกเท่ารูน อะครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    กำ ผมคิดว่าถ้าอยู่กับยูเว่คงดีกว่านะ ไม่รู้สิ ==' คิดแบบนั้น

Kamen Rider
    ห้วยขวาง,กรุงเทพฯ
    กล่าวขอบคุณ
    1,095
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ขอให้คุ้มนะ RVP.

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ลองมาดูกันว่า เกมรุก แมนยูชุดนี้จะจัดจ้าน แค่ไหน ได้ ทั้ง Kagawa , RVP.

กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,200
    บอกได้เลยว่าเยี่ยมครับ 555

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าก็เฉยเฉยน่ะไม่ตกใจเท่าไหร่อายุก็ 29 แล้ว