ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311

Sniper: SEAL Team 6 Combat Training Series Episode 1 -- Medal of Honor Warfighter

Medal of Honor Warfighter
    ได้เปิดตัววิดีโอติดตามชีวิตจริงจากการฝึกการต่อสู้ของหน่วย
    SEAL Team 6

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sniper: SEAL Team 6 Combat Training Series Episode 1 -- Medal of Honor Warfighter

Medal of Honor Warfighter เกมส์ซุตเตอร์ที่มาแรงที่สุดในปีนี้ มาพร้อมกับความ ''ถูกต้อง'' พวกเขาคือทีมที่กลับมาทำภารกิจอีกครั้งหนึ่งภายใต้ความเป็น Tier 1 โดยภารกิจในเกมในครั้งนี้ถูกสร้างจากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงในทุกส่วนของโลก ที่ผ่านจากทหารในเหตุการณ์จริง และในวีดีโอได้เปิดเผยชีวิตจริงจากการฝึกการต่อสู้ของหน่วย SEAL Team 6 ซึ่งชีวิตอีกด้านหนึ่งนี้จะมีผลกระทบต่อการปฎิบัติภารกิจเพราะมันเกี่ยวกับเรื่องครอบครัวของพวกเขา ตรงนี้เกมอาจเอาอย่างความสสำเร็จแบบภาพยนตร์เรื่อง Hurt Locker ที่ออกแบบมาเพื่อเล่นกับอารมณ์ผู้ชมมากกว่าเน้นฉากแอ็กชั่น และ Combat Training นีมีด้วยกันทั้งหมด 10 Combat Training นี่เป็นเพียงหน่วยแรกเท่านั้น และจะมีหน่วยต่างๆ ใน Tier 1 ออกมาให้ติดตามอยู่เรื่อยๆ

เกมถูกพัฒนาโดย Danger Close จากค่าย EA

เกมใช้ Frostbite 2 เอ็นจิ้นตัวเดียวกับที่ทำเกม Battlefield 3
    สนามรบที่เปิดเผยแล้วจัดให้อยู่ใน ฟิลิปปินส์และโซมาเลีย แต่ยังมีอีกหลายสถานที่
    มีเรื่องราวส่วนตัวของทหาร Tier 1 ที่ครอบครัวของเขาได้รับผลกระทบจากการโจมตีของผู้ก่อการร้าย
    Limited Edition จะมีคราส U.S. Navy SEAL Tier 1 Sniper ให้เล่นโหมด multiplayer ทันทีวันแรกที่วางจำหน่าย
    ถ้าไม่ซื้อชุด Limited Edition จะต้องเล่น 40 ชั่วโมงจริงในเกมเพื่อปลดล็อก U.S. Navy SEAL Tier 1 Sniper

เกมวางจำหน่ายในวันที่ 23 ตุลาคม2012 พร้อมกันทั่วโลก บนเครื่อง Xbox 360, PlayStation 3, และ PC
    ขอบคุณมากๆครับ หากมีอะไรที่เปิดเผยออกมาจะมาในโอกาสต่อไปครับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณที่มาจาก VG247 และ Consolethailand.com

แปลและเรียบเรียงโดย RunBKK

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    น่าสนซะแล้วววว
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ผม pre ไปและ รออยู่นะครับ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    แนว The Hurt Locker หรอ หนังโปรดผมเลยผมชอบมาก
    จะติดตามเกมนี้ก็แล้วกันนะ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ปลายปีกระเป๋าแฟ่บแน่ๆ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bighipyoza อ่านกระทู้
    ผม pre ไปและ รออยู่นะครับ
    พรีเหมือนกัน 2190 เล่นซะกระเป๋าแฟบเลย

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ผมชอบหน่วย seal อยู่แล้วอะ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อยาก Pre เหมือนกันนะแต่ปลายปีนี้ซื้อเกมเยอะมากๆ = = ไม่ไหวจริงๆ

เลยกะว่ารอคีย์ไปเลยแล้วกัน
    I5 3570K RAM 8 GB VGA Gigabyte 7870 OC

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    สนับสนุนแผ่นแท้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ปกติผมไม่ค่อยเล่น Medal of Honor น่ะ ผมว่าภาพมันไม่สวยสมใจผม แต่ดูภาคนี้แล้วสงสัยไม่ตามเล่นไม่ได้แล้ว สวย/น่าสนใจ/น่าเล่น Medal of Honor Warfighter

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    อีกนานป่ะเนี้ย จะออก

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    น่าเล่นกว่าภาคก่อนเยอะ