ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983

[PC-Game] JAGGED ALLIANCE CROSSFIRE (KaOs) [2012|ENG|REPACK|509MB][SAVEYOUFILE] ] ลิ้งเดียวจบ!!

Genre: Strategy, RPG, Simulation
    Developer: Coreplay
    Publisher: Kalypso Media Digital
    Release Date: 25 Aug 2012

พบกับ Jagged Alliance Crossfire เกมส์ Strategy สไตล์ Plan&Go !! โดยภาคนี้ได้เพิ่มทหารรับจ้างใหม่ๆ สภาพแวดล้อมใหม่ๆ และอาวุธใหม่ๆ ที่จะท้าทายผู้เล่นกับทักษะการวางแผน การรบ

Features

- ระบบ Plan & Go วางแผน และ ลุย ที่ได้รับการปรับปรุง ช่วยสร้างความตื่นเต้น ไม่เหมือนเกมส์วางแผนอื่นๆ
    - 10 ทหารรับจ้างใหม่ๆ ผจญ 50 ศึกที่ไม่ซ้ำกัน ทหารแต่ละคนมีทักษะที่ไม่ซ้ำกัน และมีจุดอ่อนจุดแข็งไม่เหมือนกัน
    - 10 แผนที่ใหม่ๆ ไม่ว่าจะเป็นเขตชนบท เทือกเขาที่ปกคลุมด้วยน้ำแข็ง ภูมิประเทศภูเขาหิน หุบเขาแคบๆ หรือหน้าผาน้ำแข็ง แต่ละแห่งจะมี จุดซุ่มที่ได้เปรียบ เสียเปรียบต่างกัน ซึ่งจะ ท้าทายทักษะการวางแผนของคุณ
    - 15 ชั่วโมง ของ Campaign ใหม่ๆ ที่มีความหลากหลายในวงกว้างของการปฏิบัติภารกิจ
    - อาวุธใหม่ๆ , ศัตรูและอุปกรณ์ใหม่ๆ คุณยังต้องวางแผนจัดอาวุธให้กับทหารของคุณในภารกิจที่ขาดแคลนอุปกรณ์ทันสมัย
    - กราฟิกดีขึ้นอย่างมาก AI ได้รับการปรับปรุง และ Gameplay ที่ได้รับการปรับปรุง

Minimum:

Processor:Core 2 Duo Processor (1,8 GHz or better) or similar AMD
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:Shader 3.0 compatible graphics card (Ati 2600, Geforce 8800 or similar) with 512 MB RAM
    Hard Drive:3 GB HD space

Recommended:

Processor:i5 Processor (2,4 GHz or better) or similar AMD
    Memory:4 GB RAM
    Graphics:Shader 3.0 compatible graphics card (Ati 5850 and Geforce 460 or better) with 768 MB RAM
    Hard Drive:3 GB HD space

ถ้าอยากเป็นกำลังใจให้ผม ช่วยกด กล่าวขอบคุณ ให้ผมด้วยนะครับ

ลิ้งเดียวจบ

DOWNLOAD

http://adf.ly/CQv9a หรือ http://adf.ly/CQvBQ

ทำไมต้องมี Pass ทำไมต้องมี Adf.ly มันเป็นการสนับสนุน ผู้อัพโหลด อย่างหนึ่ง ถึงแม้จะทำให้ท่าน โหลดยากขึ้น แต่มันก็แค่นิดเดียวเท่านั้น ถ้าท่านมองเห็นแต่ว่ามันทำให้ตัวเองโหลดยาก แล้วผู้อัพโหลด ไม่ยากกว่าหรอ เขาต้องคอยเช็คลิ้ง อัพเกม อยู่บ่อยๆ เพียงแค่ท่านเสียเวลาสัก 5-10วินาที เสียหน่อยจะเป็นไรไป ใช่ไหมครับ? แล้วก็มันเป็นการสนับสนุนให้ผู้อัพโหลดอัพเกมต่อๆไป ขอบคุณที่มาโหลดนะครับ ขอบคุณครับ
    CR.CHAPMUFC

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    เจิมให้ท่านนะครับ...สู้ๆๆๆ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    มาเจิมเน้อ

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    มาเจิมให้ครับ

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    มาเจิมให้ครับๆๆๆๆ
    MY CENTER[/CENTER]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากจ้าไม่เคยลองขอ ลองซักที

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    สนุกมากเกมส์นี้ขอบอก
    It` My Life ! I HON ,,

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กรอกโค๊ดแล้วโหลดไม่ได้อ่ะครับT^T
    ต้องง
    สมัครสมาชิกก่อนป่ะครับบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มันบอกว่า ต้องเป็น VIP ถึงโหลดได้อ่ะครับ

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาดันให้จ้า

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ ดันๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ