ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ยอดเขาขั่วโลกเหนือ อันหนาวเหน็บ ณ ดินแดนลี้ลับ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 295

Windows XP Truefaster V5 SP3 All Mainboard All Driver เวอร์ชั้น Ghost ลงง่ายๆ

Windows XP Truefaster V.5 SP3 All Mainboard All Driver เวอร์ชั้น Ghost ลงง่ายๆ ใครล้างคอมไม่เป็น ก็ลงได้ แค่ไม่กี่คลิก ไม่ต้องใช้ CD

What is special with this XP? This is one that is very fast and it looks really good. See details on next page.-Disc already contains latest tools for XP which added by Microsoft-including S-ATA Drivers For n-Force ,Intel ,ATI Chip-sets [32/64 Bits] Both Desktop and Notebook drivers-Including Needed Plugins and Direct X Updates-including All updates from Microsoft-100% Genuine XP-Included Latest Versions Of Internet Explorer ,Windows Media Player 11 and more at the time of release-Disc can Boot with any MotherboardWhat Is new In this XP Service Pack 3Net Framework 2 [Service Pack 2]Microsoft Management Console (MMC) 3.0Microsoft Core XML Services 6.0 (MSXML6)Microsoft Windows Installer 3.1 v2Remote Desktop Protocol 6.1Windows Card Space
    All In One Driver ?
    DriverPack Chipset
    DriverPack CPU
    DriverPack Graphics
    DriverPack LAN
    DriverPack MassStorage
    DriverPack Sound
    DriverPack WLAN
    Shell Pack Icon NotVista By DTU (Mod By Catalogk)
    Sound Vista Theme Pristine OS 1.2 by ~MohsinNaqi on deviantARTCDShell Boot MenuCDIMAGECDBootMenu EasyBootBriefDownload the FilesExtract The ISOBurn It With any Burning Software in a slow speedBoot With the Burned CDInstallValidate WGAEnjoy Forever

วิธีติดตั้ง

โหลดไฟล์มาครบแล้ว ให้เอาไฟล์มาวางไว้ที่ ไดร์ D:\

ไม่ต้อง ใช้ CD ปล่าวครับ

ดับเบิ๊ลคลิกที่ OneKey Ghost 6.3.exe เลือกไดร์ C โหมดข้างบนเลือก Restore ตอบ yesเครื่องจะรี แล้วเข้า สู่โหมด Ghost รอจนเสร็จ เลือกลงโปรแกรม ตามใจชอบครับ

Putlocker 1 PART

DOWNLOAD Mediafire 100MB/1 PART : 7 PART

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7

Password : pandats3.blogspot.com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HPPANDA : 30th September 2012 เมื่อ 10:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เจิมครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ยอดเขาขั่วโลกเหนือ อันหนาวเหน็บ ณ ดินแดนลี้ลับ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doraemong20 อ่านกระทู้
    เจิมครับผม
    ขอบคุณครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    479
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมโหลดละเอาไปลงโน้ตบุก (อยากลองสวยดี)

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ตัวแรง ต้องโหลด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ doraemong20 อ่านกระทู้
    ผมโหลดละเอาไปลงโน้ตบุก (อยากลองสวยดี)
    โน๊ตบุ๊ก บางรุ่นมันไม่รองรับนะครับ ฮิฮิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุนมากๆๆคับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    โหลดไม่ได้ครับลิ้งหายหมด

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มาช่วยยืนยัน DOWNLOAD Mediafire ยังโหลดได้ปกติดี เร็ว ลื่นไหลดี ครับ
    ขอบคุณครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peenudnom อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้ครับลิ้งหายหมด
    มะวานนี้เว็บ adf.ly มันล่มครับ เลยโหลดไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    132
    ขอดันสักนิด ให้จิตแจ่มใส