ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963

เกั่ยวกับการดาวน์โหลดอะครับ

ทำไมเดี๋ยวนี้เวลาผมโหลดเกมอะครับ คือว่า ใช้ IDM อะนะเมื่อก่อนเวลาโหลดอะ มันจะมีไรเด้งขึ้นมาใช้ปะ แล้วขวามือ จะเป็นรุป ไฟล์ ที่สำหรับแตกไฟล์ใช่ปะ

แล้วเดี๋ยวเลากดโหลดปุป ไฟล์มันเป็นรูป กระดาษขาวอะครับง ทำไงดีแล้ว โหลด เสร็จ พอคลิ๊กขวาที่รูป มัน ก็ไม่ มี ใ้ห้ EXTRACT ไฟล์ อะครับ?

ทำไงดีใครเคยเป็นแล้ว เดี๋ยวนี้คอมผมเริ่มไปไรไม่รู้ ตอนเปิดเครื่อง มีโฟลเดอร์ เด้งขึ้นมา ? เซ็งๆๆๆ
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ไม่รู้จะแนะนำใงดีครับ ไม่ได้เทสเอง

เอาเป็นว่า ลองรีสตอ กับไปซักทีดีมะ (เอาช่วงที่คิดว่าคอมเรายังปกติอยู่อะ มีสร้างไว้บ้างปาวครับ)

หรือจะลองลง idm ใหม่ดูครับลบตัวเก่าให้สิ้นซาก ตัวล่าสุด ไปหาโหลดที่ห้องซ้อฟแวร์ ได้ครับ เห็นมีโพสๆอยู่

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: