ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Queen of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน ลงโฆษณา ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ RF-Steam | Rising Force Online
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Seed Game Shop ขาย แอพ หนัง เกมส์ เพลง ถูกลิขสิทธิ์ Thai Easy VPS WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

การผจญภัยครั้งใหม่ของเหล่านักรบในดินแดนมังกร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

ถามวิธีการเล่นฟุตซอลเป็นทีมหน่อบครับ

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    คือผมเล่นเป็นแต่ฟุตบอลอ่า 11คนอ่าครับ พอมาเล่นฟุตซอล งงเลย? ไม่รู้จะวิ่งไปใหน มึนมากๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,777
    ฟุตซอลต้องวิ่งขึ้นวิ่งลงตลอดครับ ไม่มีตำแหน่งตายตัว ตรงไหนว่างก็ไปเสียบตรงนั้นครับ

มันจะเหนื่อยกว่าฟุตบอลนิดหน่อย เพราะว่ามันต้องวิ่งตลอดนี่แหละ ตรงไหนว่างเราไม่วิ่ง ซ้อนไม่ทัน มีหลุดครับ

โดยเฉพาะตอนเติมเกมบุก ถ้าเติมไปแล้วไม่รีบลงมีโอกาสเสียประตูสูงมาก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จมาพร แสงทอง
    กล่าวขอบคุณ
    587
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,919
    ผมไม่เหนื่อยผมเป็นโกล 55 มันต้องวินวนหาช่องครับไม่มีตำแหน่งตายตัวเหมือนเรปบนครับ
    KEEP WALKING