ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ยุงชอบตอม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74

ยุงชอบตอม

คือเป็นมาได้อาทิตย์นึงละ มันชอบมาตอมอะ แบบ บินตามด้วย รำคาญมาก 2 - 3ตัว ไม่ใช้แค่ยุงนะ ที่โรงเรียน ไม่รู้ว่าเขาเรียกอะไรแมลงไรไม่รุตัวเล็กๆ อยู่กันเป็นฝูงๆอะ ชอบบินมาตอม รำคาญมาก
    เมื่่อก่อนไม่เคยเป็นอะ เคลียดมาก ไปอยู่ไหนก็ตามมาตอม ตัวผมก็สะอาดดี ช่วยที T T'

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ได้ฉีดน้ำหอมเปล่าครับ ของพวกนี้ยุงชอบ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyaponjoe อ่านกระทู้
    ได้ฉีดน้ำหอมเปล่าครับ ของพวกนี้ยุงชอบ
    ฉีดแค่สเปรย์ที่รักแร้อะ ฉีดมันก็ตอม ไม่ฉีดก็ตอม ที่โรงเรียนอะ ไม่รู้แมลงไร พึ่งเป็นแบบนี้ T T

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    มันเป็นเสน่ย์ คำ เรื่องอย่างนี้ต้องทำใจ หึหึหึ

<อย่าไปตบมันล่ะ บาปกรรม เเค่ัปัดๆ ก็พอ >

ปล. ยุงกัดก็เอาปืนยิง เลยครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    มันเป็นเสน่ย์ คำ เรื่องอย่างนี้ต้องทำใจ หึหึหึ

<อย่าไปตบมันล่ะ บาปกรรม เเค่ัปัดๆ ก็พอ >

ปล. ยุงกัดก็เอาปืนยิง เลยครับ
    ยุงผมไม่ว่าหรอก แต่มันมีแมลงอีกอย่างนึงอะ ที่โรงเรียนตัวเล็กๆ ไม่รู้ว่าตัวอะไร

น่ารำคาญมาก ไปอยู่ไหน มันก็มา ไปอยู่กับเพื่อน ก็ตอมเพื่อนด้วย แต่ส่วนมากตอมผมไง

มันพึ่งเป็นได้ไม่นานอะ 1อาทิตย์

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -_NaMe-NoT_- อ่านกระทู้
    ยุงผมไม่ว่าหรอก แต่มันมีแมลงอีกอย่างนึงอะ ที่โรงเรียนตัวเล็กๆ ไม่รู้ว่าตัวอะไร

น่ารำคาญมาก ไปอยู่ไหน มันก็มา ไปอยู่กับเพื่อน ก็ตอมเพื่อนด้วย แต่ส่วนมากตอมผมไง

มันพึ่งเป็นได้ไม่นานอะ 1อาทิตย์
    อ๋อ เเมลงเม้า รึเปล่าครับ ตัวเล็กๆ กลมๆ ส่วนมาก ถ้า ฉีดน้ำหอมก็จะตามครับ

หรือว่า ตัวเรามีกลิ่นอะไร ที่มันเเบบว่า = = เเรงๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    นายอาจเป็นคนในตระกูลอะบุราเมะ ก็เป็นได้ = =

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pop_PeR อ่านกระทู้
    อ๋อ เเมลงเม้า รึเปล่าครับ ตัวเล็กๆ กลมๆ ส่วนมาก ถ้า ฉีดน้ำหอมก็จะตามครับ

หรือว่า ตัวเรามีกลิ่นอะไร ที่มันเเบบว่า = = เเรงๆ
    มันอยู่ตามรูโต๊ะอะ โต๊ะเหล็ก ทำเป็นรังๆอะ ถ้าเอาไม้ไปแหย่ๆจะออกมาเลย แต่ผมไปนั่งเฉยๆก็ออกมาละ

เมื่อก่อนก็ไม่เป็นนะ ต้องเอาไม้ไปแหย่ ถึงจะมา แต่นี่แค่นั่งเฉยๆ

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    น่าจะเป็นแมลงวี้นะ (มาจาก แมงวี้ แมงวัน - -'') ผมก็ตอมนะ ผมก็คิดว่าผมเน่าเหมือนกัน แต่ที่โรงเรียนผม ใครๆมันก็โดนหมดอ่ะ ถ้าตอมหน้า ก็ไปล้างหน้าซะ อาจจะไม่ตอม
    BEGONE THOTTTTTTTT

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    แมลงหวี่รึเปล่าครับ
    ผมก็เคยเป็น ไม่รู้สาเหตุเหมือนกัน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    น่าจะเป็นแมลงวี้นะ (มาจาก แมงวี้ แมงวัน - -'') ผมก็ตอมนะ ผมก็คิดว่าผมเน่าเหมือนกัน แต่ที่โรงเรียนผม ใครๆมันก็โดนหมดอ่ะ ถ้าตอมหน้า ก็ไปล้างหน้าซะ อาจจะไม่ตอม
    แต่เมื่อก่อนมันไม่เป็นอะ ถ้าไม่ไปทำไรมันก่อน แต่นีี่แค่อยู่เฉยๆก็มาละ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ดันๆใครที่เคยเ็ป็นแล้วรู้สาเหตุ วิธีแก้ ช่วยหน่อย เคลียดมากจนไม่อยากไปโรงเรียนเลย

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ผมเป็นน่ะ อยู่ดีๆมันก็บินมา ตอมหน้า ตอมตา ผมไล่ปัดมันไป มันก็ยังมาตอมผมอีก รำคาญ จริงๆ ผมเลยเอาหนังสือไล่ตบ ไม่งั้นถ้าแบบเล่นกีฬาแล้วยังมาตอมผมก็วิ่งหนี

L o V e You

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อาจจะมีวิญญาณอยู่ก็เป็นได้...

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    งี้คงต้องเชิญ คุณ ริวจิตสัมผัส ละแหละ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ลองสังเกตุดีๆครับ ว่ามันบินมาตอมหรือ ออกมาจากหู แหม่ตามไปตอมได้ทุกที่จริงๆ
    '' CY@ ''

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    ลอเล่นสนุกๆดู (สำหรับคนที่ชอบเตะบอลหลังเลิกเรียนตั้งแต่เย็นยันมืด)

ถ้าแถวนั้นมียุงนิดหน่อย
    ตอนเย็นๆเวลา 6 โมง 6 โมงครึ่ง ตอนท้องฟ้าเริ่มมืดอ่ะ นายลองเตะบอลให้เหงื่อซ่กๆดิ
    แล้วนั่งพักแถวๆนั้น
    รอสัก 5 นาที นายค่อยแหงนหน้าช้า ๆ มองข้างบนอ่ะ กลั้นหายใจด้วยนะ
    สักพักนายจะยุง ขนาดรังต่อ บินวนรอบหัวนาย นายจะวิ่งไปไหน หนีหายจากมันสัก 10 วิ มันก็ตามมาเจอ
    เชื่อเด้ ลองมาแล้ว

วิธีแก้คือ ไม่มี นอกจากวิ่งขึ้นรถ หรือออกจากบริเวณนั้น ขนาดอยู่ป้ายรถเมล์มันยังตามมาได้
    Hard Core Sex

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    แม่ผมบอกว่า ยุงมันจะชอบตอมควาย(อาจเพราะควายมันเหม็น) ถ้ามันอาจจะคิดว่าคุณคือควายมั้งคับ 555+
    CPU FX-8350 4.5 M/B GIGABYTE 990FXA-UD3 RAM DDR3 bus1866 16G VGA R9 270x HD 2T PSU 520W Seasonic S12II สเปคนี้ก็เทพพอแล้ว 55+

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    จขกท. เนื้อหอมมมมมมมมมม
    ใจผมหล่อมาก

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: