ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,913
    Blog Entries
    1

[PC][PutLocker / 1 part] Midnight Club 2 - เช้าๆไม่ชอบ ชอบซิ่งตอนดึกๆ

---------------------------------------------------------------------------------

รวบรวมเกม อัพโหลดเอง อัพเดทเรื่อยๆ เมื่ออัพเกมส์มาใหม่ คลิกที่รูปด้านล่างเลย

---------------------------------------------------------------------------------

มีปัญหา หรือ อยากติดต่อ พูดคุยกับผม (ผมชื่อ เจิง นะครับ)
    ติดต่อทาง Page Facebook ได้เลยครับ ลิงค์ข้างล่าง (กด Like ด้วยนะครับ)

โค้ด:
    http://www.facebook.com/pages/KaJerngs-Games-Center/221546397871636

สบายๆ อัพโหลดไฟล์ แล้วให้คนโหลด ก็ได้เงินง่ายๆ คลิกที่รูปด้านล่างเลยครับ

แจกลิงค์ของเรา ให้คนอื่นเข้ามาดู ก็ได้เงินง่ายๆ คลิกที่รูปด้านล่างเลยครับ

Upload เร็วมาก ด้วยการใช้บริการจาก vStarvps

>>> วิธีได้ Premium Putlocker ฟรีๆ 1 เดือน ++++คลิก++++
    >>> วิธีการโหลด Putlocker ++++คลิก++++
    >>> แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit ++++คลิก++++
    >>> วิธีการ resume ดาว์นโหลด putlocker ++++คลิก++++
    >>> แก้ปัญหาการติดตั้งเกม หลังการติดตั้งตั้งเกม เข้าเล่นเกมส์ไม่ได้ ขั้นต้น ++++คลิก++++
    >>> วิธีการตรวจสอบว่าคอมของเราเล่นเกมนี้ได้หรือไม่ พิมพ์ชื่อเกมส์ลงไป ++++คลิก++++

SYSTEM REQUIREMENTS
    MINIMUM PC REQUIREMENTS
    Windows 98/ME/2000/XP
    MINIMUM
    Intel Pentium III or AMD Athlon 800MHz Processor or Intel Celeron or AMD Duron 1.2GHz Processor
    128MB RAM
    4X CD-ROM Drive
    1.6GB Hard Disk Space
    32MB DirectX compatible 3D Accelerated Video Card
    DirectX 9
    Sound Card
    Keyboard
    Mouse
    RECOMMENDED
    Intel Pentium 4 or AMD Athlon XP 1.8GHz Processor
    256MB RAM
    16X CD-ROM Drive
    1.6GB Hard Disk Space
    64MB DirectX compatible 3D Accelerated Video Card
    DirectX compatible Sound Card with Surround Sound
    DirectX compatible Joypad, Joystick or Wheel
    DirectX 9
    Keyboard
    Mouse

ก็อบไปใส่addressได้เลยครับ

โค้ด:
    http://www.putlocker.com/file/DC5E66D08EA64F12
    ป.ล.1 ไม่มีพาส แตกไฟล์แล้ว ติดตั้ง อาจะมีตัวบอกวิธีเข้าเล่นข้างใน อ่านดูด้วยนะครับ
    ป.ล.2 แค่รอ ไม่กี่วินาที ช่วยๆกันหน่อยนะครับ เพื่อไฟล์ดีๆ ที่ผมจะมาแบ่งปันให้อีก
    ป.ล.3 ขอคำขอบคุณด้วยเพื่อเป็นกำลังใจครับ

ถ้าถามในกระทู้แล้วผมไม่ตอบสักที ให้เข้าไปใน Facebook ของผม
    และถามที่นั่นได้เลยครับ เพราะผมเช็คบ่อยกว่า

3 ชั่วโมง ที่ใช้ไปในการอัพโหลดเกม
    30 นาที่ เพื่อที่จะเขียนกระทู้ ตกแต่ง และนำมาแบ่งปัน
    3 วินาที แค่โพสคำขอบใจ ให้ผมด้วย ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคับผม

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    โว๊ว บร๊ะเจ้าเจิงกลับมาแว้ววววววว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สู้ครับพี่เจิง ผมมั่นใจในตัวพี่ว่าพี่ต้องทำได้แน่นอน