ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834

[MF]สุดยอดโปรแกรมปรับแต่งเสียงลำโพงขั้นเทพ Hear v1.0.1738 ให้พลังเสียง กระหึ่ม ดีกว่าครับ

สุดยอดโปรแกรมปรับแต่งเสียงลำโพงขั้นเทพ Hear v1.0.1738 ให้พลังเสียง กระหึ่ม

รายละเอียด:
    Hear v1.0.1738: สามารถควบคุมปริมาณและคุณภาพของแต่ละฟังชั่นได้อย่างอิสระ คุณสามารถควบคุมการเปิดใช้งานและปิดใช้งานเอฟเฟคแต่ละอย่างอิสระ คุณสามารถใช้ผลในลำดับใด ๆ เพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่น่าทึ่ง คุณสามารถกำหนดและเรียกคืนการตั้งค่าล่วงหน้าได้ตลอดเวลา คุณสามารถเพลิดเพลินกับผลกระทบของเสียง ที่ฟังผ่านลำโพงของคอมพิวเตอร์ของคุณ, หูฟังและลำโพงต่อพ่วงภายนอก และคุณสามารถทำทุกอย่างไว้ในที่ง่ายต่อการเข้าใจของผู้ใช้อินเตอร์เฟซ3D Soundชอบภาพยนตร์? Like'em มากขึ้นด้วยประสบการณ์ในโรงภาพยนตร์เสมือนเสียงที่มีคุณภาพ เสียงจะเข้าใกล้คุณจากทุกมุม แนะนำนะตัวนี้อ่ะเหมือนมีเครื่องเสียงราคา20,000อยู่ที่บ้านเลย

ส่วนนี้แปลจากพี่Googleครับ
    ฟังชั่นการตั้งค่าที่รวดเร็วและง่ายต่อการค้นหาและจะช่วยปรับปรุงคุณภาพเสียงของเพลงของคุณ, ภาพยนตร์และเกมส์

มิกเซอร์ - ช่วยให้คุณสามารถปรับระดับเสียงสำหรับการใช้งานที่หลากหลายเพื่อให้คุณไม่ต้องเสียงดังอีเมลขณะที่คุณกำลังฟังเพลง
    EQUALIZER - มีควอไลเซอร์ N-band ที่ทันสมัย​​ที่สุดที่มีผู้ จำกัด สูงสุดในตัว คุณสามารถเลือกระหว่างตัวเลื่อนหรือโหมดโค้งสำหรับ

การปรับทั่วไป-ปรับการตั้งค่าทั่วไป (เบส dewoofer, ความจงรักภักดี) และเปิดใช้งานลักษณะต่างๆ

3D - ขยายสภาพแวดล้อมเสียงที่ออกจากตำแหน่งลำโพงที่เกิดขึ้นจริง
    FX - เป็นประเภทของการก้าวร้าวของมิกซ์เสียงเซอร์ราวด์
    BW - นั่งสมาธิเพื่อให้เพลงของคุณ ... มันมีคุณสมบัติพิเศษที่สามารถช่วยให้คุณผ่อนคลายหลังจากการทำงานมันไม่ได้โดยการสร้างคลื่นสมองการกำหนดเป้​​าหมายที่ผ่อนคลาย
    Maximizer - นำบ้​​านของคุณ ... คอนเสิร์ตผลิตเพิ่มเติมคุณสมบัติ "สด" เพลง (เบสเป็น boomier และเสียงสูงเป็น crisper)
    Ambience - ช่วยให้คุณสามารถเพิ่มเอฟเฟ reverb เพื่อส่งออก
    SPEAKER - ขยายช่วงความถี่ของระบบลำโพงของคุณ (หรือหูฟัง) และแก้ไขขั้นตอนการส่งออก
    SUB - ขยายความถี่เสียงเบสเหมือนจริงซับวูฟเฟอร์ไม่
    LIMITER - เพดานและเกณฑ์ด้านการควบคุมระดับของการบีบอัด
    SPACE - สร้างกรอบใหม่ทำให้เกิดเสียงเสมือนอยู่เบื้องหลังตำแหน่งของผู้ฟังและตีกลับเสียงรอบ
    FIDELITY - คืนความแตกต่างลึกลับที่เสียหายมักจะอยู่ในขั้นตอนการบันทึก

Hear v1.0.1738 ต้องการของระบบ:
    Windows: 7 , XP, Vista หรือ
    หน่วยความจำ 256MB ขั้นต่ำที่ต้องการ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เจ๋งดีคัฟ ขอบคุณน่ะคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    มี Crack มั้ยครับ
    PROCESSOR : Intel Haswell i5-4460 3.6GHz VGA : ZOTAC GTX 970 RAM : Hyper X SAVAGE 8GB OS : 7

กล่าวขอบคุณ
    150
    มี Crack มั้ยครับ
    ใช้ Key คับ ถาวร

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ทำไม รายละเอียด +ไฟล์ โหลดต่างๆ เหมือนกันกับตัวนี้ละครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...highlight=Hear ?
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    150
    ทำไม รายละเอียด +ไฟล์ โหลดต่างๆ เหมือนกันกับตัวนี้ละครับ

ไฟล์ผมโหลดมาจากเว็บบิท TM ผมก็ดองไว้นานแล้วและผมก็ไม่รุ้ด้วยคับว่ามีคนเคยลงแล้ว ผมเปิดเซ็คทุกหน้าไม่ได้ ว่าใครเคยลงแล้วคับ
    ลิ้งที่ส่งมาผมพึ่งเห็นครั้งแรก (เหมือนกันจริงๆ) ส่วนรายละเอียดผมก็ทำตาม TM เลยคับ ปกติผมจะจัดหน้าเว็บแบบนี้ทุกตัวคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iherepea : 22nd September 2012 เมื่อ 12:48

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    Thx you man!

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    มันดีใช้ได้เลยนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุนคับ
    ไม่มีอะไร มีแต่ใจ จะไปสู้อะไรเขา

ชอบตลกเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    window 8 ใช้ได้มั๊ยครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,689
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,198
    ไฟล์โดนลบเเล้วอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 443
    แปลโดยgoogleใช่ไหมครับ จขกท(ช่างเหอะแต่ขอสูบโปรแกรมแทนละกัน ขอบคุณสำหรับโปรแกรมครับ ฟิ้วๆๆๆ)

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    ลบแล้วจ้า sad
    THIS IS SEMPITERNAL!

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ลองแล้วแจ่มดีครับ