ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC/SPORTS] FIFA MANAGER 12 [2011|ENG|FULL][ONE2UP/PUTLOCKER][5.43GB]

กม FIFA Manager 12 เป็นเกมจำลองการเป็นผู้จัดการทีมฟุตบอล ผู้เล่นจะมีอำนาจในการบริหารจัดการสโมสรฟุตบอลอันทันสมัย ภายในเกมผู้เล่นมีหน้าที่รับผิดชอบทั้งการจัดทีม วางแผนการเล่น และฝึกซ้อมทีมของผู้เล่น เซ็นสัญญากับนักเตะที่มีฝีมือและขยับขยายสโมสรให้เป็นระดับยักษ์ใหญ่

เกม FIFA Manager 12 มีจุดเด่นพิเศษคือการได้รับสิทธิ์จาก FIFA, เอนจิน FIFA 3D, ข้อมูลนักเตะอย่างเป็นทางการมากกว่า 41,000 คน, รูปนักเตะกว่า 13,000 รูป, โหมดผู้จัดการนักเตะและผู้จัดการทีมชาติ, โหมดสร้างสโมสรและเครื่องมือทำนายการแข่งรวมถึงตัวปรับแต่งที่ครอบคลุมและมีเอกลักษณ์

เกมนี้มีโหมด 3 มิติทำให้การนำเสนอแข่งขันดูง่ายขึ้นและตื่นเต้นขึ้นเมื่อทีมเตะทำคะแนน นอกจากนั้นความฉลาดของนักเตะแบบใหม่และการปรับปรุงส่วนต่างๆ ทั้ง การเปลี่ยนตัวผู้เล่น การกำหนดแผน และปฏิกิริยาของผู้เล่นฝ่ายตรงข้าม เช่น กรณีหลังจากผู้เล่นต้องออกจากสนาม เป็นต้น ด้วยการออกแบบเมนูที่ตอบสนองการใช้อย่างเป็นธรรมชาติทำให้คุณสามารถเข้าถึงข้อมูลที่เกี่ยวของทั้งหมดในเกมภายในไม่กี่วินาทีและออกคำสั่งต่างๆ ได้อย่างแม่นยำ

ส่วนการเงินใหม่ใน FIFA Manager 12 สโมสรและนักเตะได้รับความเชื่อมั่นจากตลาดการเงินเป็นครั้งแรกเนื่องมากจากความสำเร็จของวงการกีฬา เงินรายได้จากสปอนเซอร์หลักที่สมจริงจะแสดงถึงความแตกต่างทางการเงินของสโมสรชั้นนำและสโมสรเล็กๆ ในเกม แน่นอนว่าตลาดหุ้นที่มีหุ้นของสโมสรอยู่ด้วยย่อมขาดไปไม่ได้ ในส่วนของสปอนเซอร์ก็มีการปรับปรุงหลายอย่าง เช่น ลำดับชั้นของสปอนเซอร์หรือแคมเปญของสปอนเซอร์เพื่อหาคู่ค้าใหม่ๆ ยิ่งไปกว่านั้นยังมีตัวเลือกใน FIFA Manager 12 ที่เกี่ยวข้องอย่างมากกับสปอนเซอร์หลักซึ่งต้องการความพอใจอยู่เสมอๆ

ในส่วนการซื้อขาย ผู้เล่นสามารถจัดให้นักเตะลงสนามเพื่อแข่งทดสอบหรือสั่งให้มีการวิเคราะห์ทีมอย่างละเอียดเพื่อกำจัดจุดอ่อนในทีมได้ เนื่องจากผู้จัดการที่เป็นคอมพ์ทั้งหมดจะใช้ตัวเลือกวิเคราะห์ทีมนี้ทำให้การซื้อขายเป็นไปอย่างสมจริงมากยิ่งขึ้น ด้วยวิธีนี้สโมสรที่คอมพ์บังคับก็สามารถขายนักเตะที่มีชื่อเสียงซึ่งไม่ต้องการต่อสัญญาก่อนที่สัญญาจะหมดอายุได้

ใน FIFA Manager 12 การซ้อมจะสามารถวางแผนและฝึกรายวันแบ่งเป็นกลุ่มได้อีกครั้ง การพัฒนาผู้เล่นถูกทำให้มีความสมจริงมากยิ่งขึ้นซึ่งจะทำให้เกมมีความท้าทายโดยเฉพาะในระดับควมยากที่สูงกว่าเดิม โค้ชฝึกพิเศษจะสามารถใช้บริการได้ตั้งแต่ต้นฤดูกาล สำหรับ”งานผู้จัดการ” ก็น่าตื่นเต้นมากขึ้นด้วย ผู้เล่นในฐานะผู้จัดการจะมีงานใหม่ๆ มาให้เสมอนอกจากงานประจำทุกๆวันของผู้เล่นซึ่งคุณจะสามารถได้แต้มเพิ่มเติมและเลื่อนระดับผู้จัดการ สามารถใช้เพื่อทำให้การพูดคุยในทีมประสบผลสำเร็จมากขึ้นได้

Minimum:

• OC: Microsoft XP SP3/Vista/7 Processor: Intel Pentium 4 (~ 2.4 GHz) and above
    • Memory: 1 GB
    • Hard drive: 10GB free space
    • Video: 128 MB, nVidia GeForce 6600 GT or higher, ATI Radeon 9600 Pro and above, support for Pixel Shader 2.0 and higher, support
    • DirectX 9.0c

Recommended:

• OC: Microsoft Vista SP2 / 7 Processor: Intel Pentium 4 (~ 2.8 GHz) and above
    • Memory: 1.5 GB
    • Hard drive: 10GB free space
    • Video: 128 MB, nVidia GeForce 6600 GT or higher, ATI Radeon 9600 Pro and above, support for Pixel Shader 2.0 and higher, support
    • DirectX 9.0c

One2Up/Putlocker Part/999 MB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

ผมใส่ Recovery Record 10 % สำหรับการกู้ข้อมูลนะครับ

One2Up
    Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6

Putlocker
    Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4 | Part 5 | Part 6

-----

Pass : FIFAManager12-UploadBychen

1. Extract
    2. Mount image
    3. Install Game
    4. Install Crack
    5. Enjoy

-----------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 20th September 2012 เมื่อ 18:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ขอบคุณครับแต่ผมมีFM 2012อยู่ละ
    แต่ก็แปลกอย่างนึงว่าFifa managerที่มีลิขสิทธิ์มากกว่าFM
    แต่ทำไมความนิยมถึงได้น้อยกว่าFMมากเลย
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เจิมให้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    โหลดสลับกันได้ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้แล๊ค๊าบบ อัพแพทเป้น 1.0.0.3 มีแคล็กด้วยนะครับ

http://www.mediafire.com/?qdchvvsviuu6otj[/URL] แคล็ก ถ้าอัพแพทเป็น 1.0.0.3 ต่อเน็ตตอนเข้าเกม มันจะถามว่าอัพมั้ย

^^ แล้วถ้าแคล็กแล้วเล่น ไม่ได้ ให้กด คลิกขวาที่ icon fifa m 12 แล้วเลือก Compatibility ตรงแถบบน แล้วติ๊กถูกตรง

ช่อง disable destop composition เท่านี้ ก็ โอ ละ ค๊าบบ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boborealza : 7th October 2012 เมื่อ 02:24

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เกมส์เล่นได้ 100% นะครับผม ขอบคุณมานะครับ ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากๆเลยครับบบบ ^___^