ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

JKG '2008' Generation..
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,125
    Blog Entries
    2

Wink [PC] NEED FOR SPEED HOT PURSUIT [ENGLISH][REPACK][MEDIAFIRE][4.1GB][RACING]

Release Date: November 16, 2010
    Genre: Racing
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: Criterion Games
    ผู้เล่น Need for Speed Hot Pursuit จะได้สัมผัสประสบการณ์ความมันส์ของการไล่ล่าและความตื่นเต้นของการหลบหนีในระหว่างการเล่นโหมดอาชีพทั้งตำรวจและนักแข่งเมื่อเล่นคนเดียวหรือเชื่อมต่อกับคนอื่น สถิติความเร็วที่ทำการถูกจับกุมที่เกิดขึ้น และการหลบหนีอันน่าตื่นเต้นจะเชื่อมต่อถึงกันหมดผ่านทาง Need for Speed Autolog เครือข่ายนี้ไม่เพียงแต่จะเชื่อมต่อเพื่อนเพื่อสู้แบบตัวต่อต่อในการไล่ล่า และการแข่งเท่านั้นแต่ยังทำให้ผู้เล่นสามารถเปรียบเทียบสถิติและผลงานที่ผ่านมาเพื่อท้าทายหาผู้ชนะระหว่างกันเองได้อีกด้วย

คุณสมบัติ
    โหมดอาชีพ – เป็นครั้งแรกในประวัติศาสตร์ของ Need for Speed ที่ผู้เล่นจะได้สัมผัสประสบการณ์หลังพวงมาลัยในการขับรถแอ็คชั่นสุดมันส์ ทั้งในฐานะตำรวจและขาซิ่ง Hot Pursuit จะทำการเชื่อมโลกของการเล่นที่มีความลึกและได้รับการปรับแต่งมาอย่างดีของ โหมดอาชีพแบบเล่นคนเดียวเข้ากับประสบการณ์การเล่นหลายคนอย่างไร้รอยต่อในทุก โหมดการแข่ง ไม่ว่าคุณจะเล่นออนไลน์กับเพื่อน รับคำท้าแข่ง หรือเล่นโหมดอาชีพคนเดียว ผู้เล่นก็จะได้รับเงินค่าหัวเพื่อใช้เลื่อนขั้นและปลดล็อครถ อาวุธ และอุปกรณ์ใหม่ๆ
    Need For Speed Autolog – ใน Need for Speed Hot Pursuit เพื่อนของคุณจะเป็นส่วนหนึ่งที่สร้างประสบการณ์ในการเล่นของคุณ Need for Speed Autolog คือระบบที่จะมาปฏิวัติโดยการเชื่อมต่อเพื่อนเข้าสู่เกมโดยตรง เปิดโอกาสให้พวกเขาแบ่งปันประสบการณ์ รูปถ่าย และท้าทายกันได้ Need for Speed Autolog จะนำเสนอการท้าท้ายโดยดูจากสิ่งที่เพื่อนของคุณกำลังทำอยู่ซึ่งจะสร้าง ประสบการณ์การแข่งขันที่ไม่หยุดนิ่งและท้าทายระหว่างกัน
    อาวุธและเครื่องมือ– เพิ่มความเร้าใจในการไล่ล่าด้วยอาวุธหลากหลายชนิดเมื่อระดับความร้อนแรง เพิ่มมากยิ่งขึ้นระหว่างการไล่ล่า จะจัดการกับผู้ต้องสงสัยด้วยหลากหลายอาวุธตำรวจหรือใช้เครื่องมือช่วยหลบหนี ในฐานะนักซิ่งเพื่อชิ่งหลบจากตำรวจ ผู้เล่นจะมีทางที่ช่วยสร้างความได้เปรียบฝ่ายตรงข้ามเสมอ
    รถ – สัมผัสความเร้าใจในการขับขี่บรรดารถสมรรถนะสูงซึ่งเป็นที่ต้องการมากที่สุด ของโลกที่ความเร็วอันน่าเหลือเชื่อ รู้สึกถึงพลังมหาศาลในการจับกุมเหล่าผู้ต้องสงสัยด้วยสุดยอดรถตำรวจอย่าง Lamborghini Reventon หรือหลบหนีเงื้อมมือของกฏหมายด้วยซูเปอร์คาร์สมรรถนะสูงอย่าง Pagani Zonda Cinque
    Minimum Requirements
    CPU: Intel Core 2 Duo 1.8 GHZ / AMD Athlon X2 64 2.4GHZ
    RAM: 1.5 GB Windows XP / 2 GB Windows Vista and Windows 7
    HDD: 8.0 GB of free space
    Video: 256 MB DirectX 9.0 compliant card with Shader Model 3.0 or higher
    Sound: DirectX 9.0 compliant sound card
    Online: Internet connection required for activation and multiplayer
    Recommended Requirements
    CPU: Intel Core 2 Duo E6700 2.6 GHZ / AMD Athlon X2 64 6000+ or better
    Video: GeForce 8800 GT or ATI Radeon HD 4700 or better
    Sound: 5.1 sound card
    ขั้นตอนการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบทั้ง 23 พาท แล้วแตกไฟล์สองครั้ง ครั้งที่สองใส่พาสเข้าไป
    2. จะได้โฟลเดอร์ แล้วรันไฟล์ setup.exe ทำตามขั้นตอน

3. เข้าเล่นได้เลย

Mediafire 200 Mb
    กด Skip AD ข้างบนมุมขวานะครับ เพื่อสนันสนุน Uploader ขอบพระคุณครับ

Part1 | Part2 | Part3 | Part4 | Part5 | Part6 | Part7 | Part8

Part9 | Part10 | Part11 | Part12 | Part13 | Part14 | Part15 | Part16

Part17 | Part18 | Part19 | Part20 | Part21 | Part22 | Part23

ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ

Pass : NFS-hot-pursuit-By-Enzo

เล่นได้ไม่ได้ยังไง กลับมาโพสบอกด้วยนะครับ เพื่อจะได้แก้ไขต่อไป
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karakasang อ่านกระทู้
    โหลดแล้ว ...เล่นได้ปกติดี...มาคอนเฟิร์มครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moddangfire อ่านกระทู้
    ลองโหลดมาแล้ว เล่นได้ 100% คับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ guzawaha2 อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้ชัวรคับ มาคอนเฟริ์ม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ willbasic อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ได้ ลงได้ เล่น ได้ 100เปอเซนต์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beawz1 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากคับ ภาพสวยมากเลย มายืนยันไห้นะคับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Enzo : 25th September 2011 เมื่อ 00:23

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    แตกไฟล์ได้ ลงได้ เล่น ได้ 100เปอเซนต์

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    THank you .

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    น่าเล่นมั๊กๆๆ คร๊าบบ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณมากครับเคยโหลดแบบ full แต่มีคนมาขอไปแล้วเลยมาเอาแบบ repack

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคูณคับ น่าเล่นมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ช่วยดูไฟล์ที่1ให้หน่อยครับผมโหลดไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ karashnikov อ่านกระทู้
    ช่วยดูไฟล์ที่1ให้หน่อยครับผมโหลดไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ
    ลองลบคุ๊กกี้ของ Browser ดูครับ ของผมโหลดได้ปกติ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ !^^!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    0vothankyou

Be A Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ได้รับคำขอบคุณ: 669
    part 15 กับ 17 มีซ่อมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kalokipee อ่านกระทู้
    part 15 กับ 17 มีซ่อมไม่ได้
    ทำไมมันซ่อมไม่ได้ครับ มันขึ้นว่าอะไร

กล่าวขอบคุณ
    1,571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    ทำไมมันซ่อมไม่ได้ครับ มันขึ้นว่าอะไร
    มันขึ้นว่า the volume is corrupt กับ the file is corrupt

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kalokipee อ่านกระทู้
    มันขึ้นว่า the volume is corrupt กับ the file is corrupt
    กดซ่อมยังครับ เปิดไฟล์ขึ้นมา Alt+R แล้วมันจะมีไฟล์ใหม่ขึ้นมา มีคำว่า Fix นำหน้า แล้วเราก็ลบตัวเดิมออก เปลี่ยนชื่อไฟล์ที่ซ่อมมาใหม่

กล่าวขอบคุณ
    1,571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Enzo อ่านกระทู้
    กดซ่อมยังครับ เปิดไฟล์ขึ้นมา Alt+R แล้วมันจะมีไฟล์ใหม่ขึ้นมา มีคำว่า Fix นำหน้า แล้วเราก็ลบตัวเดิมออก เปลี่ยนชื่อไฟล์ที่ซ่อมมาใหม่
    ซ่อมแล้ว พอแตกไฟล์มันก็บอกว่า the volume is corrupt กับ the file is corrupt อีก

กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ไม่ต้องละ ผมโหลดใหม่ แตกไฟล์ได้ เล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    1
    จะลองโหลดดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ลงแล้วเล่นได้ชัวรคับ มาคอนเฟริ์ม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาร์ท 11 โหลดไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasemsak อ่านกระทู้
    พาร์ท 11 โหลดไม่ได้ครับ
    ลบคุ๊กกี้ ของ Browser ลองดูครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณ หลายยยยยยยยยยย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    update โหลดได้ เล่นได้ 1000000% ครับ
    TT.... แต่สเปกผมเล่นไม่ได้ รถเกาะกลุ่มกันกระตุกมาก เสียดาย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    เล่นได้ครับ คอนเฟิร์ม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สอนผมลงหน่อยคับ คือเพิ่งลงเกมแบบหลายพาทเป็นครั้งแรกอ่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ entry312 อ่านกระทู้
    สอนผมลงหน่อยคับ คือเพิ่งลงเกมแบบหลายพาทเป็นครั้งแรกอ่าคับ
    โหลดให้ครบทุกพาท แล้วแตกไฟล์ แล้วก็ลงปกติครับ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread