ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1

Red face ช่วยแนะนำเกมส์แนว Survival หน่อยครับ

ผมอยากได้เกมส์ Survival สมจริงใกล้ชิดธรรมชาติอย่างช่น Stranded 1-2 อะไรงี้อะครับ เอาแบบที่เบาๆหน่อยคือไม่ต้องมีผี ไม่ต้องมียิงนะครับ

ไม่งั้นก็ขอเกมส์ที่มันใกล้ชิดธรรมชาติหน่อยก็ได้ครับ ภาพสวยๆก็ดีครับ (ช่วงนี้เล่นแต่เกมส์กดดัน วางแผน เครียด -*-)

เกมส์ที่ไม่เอานะครับ
    Stranded 1-2
    I Am Alive
    Just Cause 2

ปล.บอกแค่ชื่อเฉยๆก็ได้ครับ ขอ PC นะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    DayZ เข้าป่าสิ ท่านจะได้พบกับธรรมชาติ

ปล.ไม่อยากยิง ลองใช้ขวานดู

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yin29576 อ่านกระทู้
    DayZ เข้าป่าสิ ท่านจะได้พบกับธรรมชาติ

ปล.ไม่อยากยิง ลองใช้ขวานดู
    DayZ ครับ สุด ยอด มาก

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    minecraft เซอร์เวย์แบบเด็กๆ แต่ก็มีแบบhardcoreให้คอยลุ้น
    the sims แนวจำลองชีวิต เซอร์เวย์แบบยาก หากเริ่มต้นโดยไม่ใช่สูตร (มันไม่ง่ายเลยที่จะไม่ใช้สูตรเกมนี้)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oolldjlloo : 27th September 2012 เมื่อ 08:50

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    DayZ มันต้องฆ่าซอบบี้ไม่ใช่รึ ไปแกล้งเค้าอีก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,624
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ไม่มีเลยเหรอครับ

ขอเป็นแนว Open World ในเมืองก็ได้ครับ ที่มันทำอะไรชิลด์ๆได้อะ(เช่น GTA Driver)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛KID1412๛^__^ : 27th September 2012 เมื่อ 11:48

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    DayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZDayZ
    ผมอยากเล่นมากกกกกเเต่ลงไม่เป็น T_T

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    spore ช่วงต้นๆ

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    งั้นผมแนะนำเกมนี้ละกัน Saint Row The Third ถอดแบบจาก gta มาเกือบหมด แต่รั่วเกิน เนื้อเรื่องมันไม่น่าเบื่อเหมือนgta
    ส่วนอีกเกมก็ Sleeping Dog ถอดแบบจาก gta ไม่มาก เพราะเน้นการต่อสู้แบบกังนัมสไตล์ เอ้ยกังฟูสไตล์

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suppermama อ่านกระทู้
    DayZ มันต้องฆ่าซอบบี้ไม่ใช่รึ ไปแกล้งเค้าอีก
    ไม่ต้องก็ได้ครับ เล่นแบบlow profile ก็ได้ครับ คลานๆ หมอบๆ หลบซอมบี้ได้ครับ ถ้าวิ่งตามวิ่งหนีครับ ผมไม่สู้กับมันเพราะยิงยังไง มันก็ไม่หมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    แนะนำ sleeping dogs เหมือนกัน