ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC/ACTION] SPEC OPS : THE LINE [PREMIUM EDITION][2012|ENG|FULL][O2U/UMF/BU/ULC][6.69GB]

Spec Ops: The Line เป็นเกมแนว Squad-based Third Person Shooter ที่มีพื้นการดำเนินเรื่องอยู่ในยุคปัจจุบัน-อนาคตอันใกล้ ว่าด้วยเรื่องหายนะที่เกิดจากพายุทะเลทรายที่เมืองดูไบ ประเทศสหรัฐอาหรับเอมิเรดส์ จนทำให้ทั้งเมืองกลายเป็นเมืองร้างไร้คน และเป็นที่ซ่องสุมของเหล่าผู้ก่อการร้าย แต่ไม่นานมานี้กองทัพสหรัฐได้พบสัญญาณขอความช่วยเหลือจากหน่วยทหารที่เคยส่งไปช่วยประชาชนที่อพยพออกมาไม่ทัน เลยส่งให้เรา – Capt. Walker และลูกทีมไปตรวจแหล่งที่มาของสัญญา่ณนั้น แต่ระหว่างทางมันก็ไม่ได้ง่ายนะ ไหนจะพายุทะเลทรายที่จะพัดเข้ามาแบบคาดเดาไม่ได้ เพราะตัวเกมจะทำการสุ่มการเกิดพายุเอง ส่งผลให้สภาพแวดล้อมไม่มั่นคงเอาเสียเลย พื้นที่ยืนอยู่มีสิทธิ์ถล่มลงไปกลายเป็นหลุมยักษ์ ตึกที่อยู่เบื้องหน้าจะพังลงมาเมื่อไรก็ไม่รู้ ไหนจะเหล่าผู้ก่อการร้ายที่ออกมายิงกราดเราท่ามกลางซากเมืองปรักหักพัง หรือแม้กระัทั่งกลา่งพายุทะเลทราย! ท่ามกลางสภาวะอันกดดันนี้ ยังดีที่เรามีลูกทีมคอยช่วยฝ่าดงทะเลทรายนี้ไปได้ และเราสามารถสั่งการลูกทีมเราได้ตลอดเวลา เช่น เข้าที่กำบัง, โจมตีศัตรู, ยิงคุ้มกัน คล้ายๆ กับ Brothers In Arms ทำให้เกมนี้มีความเป็น Squad-based ผสมอยู่ในฉากแอคชั่นอันระทึกใจ

Minimum:

Processor: Intel Core 2 Duo @ 2Ghz / AMD Athlon 64 X2 equivalent
    Memory: 2 GB RAM
    Hard Disk Space: 6 GB free
    Video Card: NVIDIA GeForce 8600 / ATI Radeon HD 2600XT (256 MB memory)
    DirectX®: 9.0
    Sound: DirectX Compatible
    Additional: Initial installation requires one-time internet connection for Steam authentication; software installations required
    (included with the game) include: STEAM Client, Microsoft Direct X, Visual C++ 2008 Redistributable, Visual C++ 2005 SP1

Recommended:

Processor: 2.4 GHz Quad Core processor
    Memory: 3 GB RAM
    Hard Disk Space: 10 GB free
    Video Card: NVIDIA GeForce 9800 GTX/ATI Radeon HD 4850 (512+ MB memory)
    DirectX®: 9.0
    Sound: DirectX Compatible
    Additional: Initial installation requires one-time internet connection for Steam authentication; software installations required
    (included with the game) include: STEAM Client, Microsoft Direct X, Visual C++ 2008 Redistributable, Visual C++ 2005 SP1

One2Up/Upmorefiles/BillionUpload/Uploadcore Part/999 MB
    ถ้าชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

Recovery Record 10 %

โหลดแทนกันได้ครับ

One2Up
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7 + Part 8

Upmorefiles
    Part 1 + Part 2 + Part 3 + Part 4 + Part 5 + Part 6 + Part 7 + Part 8

BillionUploads

Uploadcore

-----

Pass : SpecOpsTheLine-UploadBychen

1. Extract
    2. Mount image
    3. Install Game
    4. Install Crack
    5. Enjoy

-----------------------------------------------------------------------------

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    ไฟล์ทั้งหมดผมอัพเองนะครับมีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ
    เพื่อผมจะได้มีกำลังใจในการอัพโหลดครั้งต่อไป*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 3rd October 2012 เมื่อ 02:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    เจิมๆๆ
    กำลังโหลดอยู่ถ้าได้แล้วจะมมายืนยัน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เข้าเกมแล้วจอดำ มันขึ้นว่า Input No Support ไรประมาณนี้อ่ะครับ เป็นช่องสี่เหลี่ยม เลื่อนไปเลื่อนมาบนหน้าจอครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atakaiba000 อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วจอดำ มันขึ้นว่า Input No Support ไรประมาณนี้อ่ะครับ เป็นช่องสี่เหลี่ยม เลื่อนไปเลื่อนมาบนหน้าจอครับ
    ลองปรับขนาดของหน้าจอดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ไม่ได้เลยครับ ปรับกี่ขนาดก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ พอมีวิธีไหมครับ

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เจิมครับท่าน

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    เจิมมมมให้ครับผม