ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,200

Counter Strike : Global Offensive จะมีอัปเดตวันจันทร์นี้

Counter Strike : Global Offensive จะมีอัปเดตวันจันทร์นี้

ถือเป็นการอัปเดตหลักนะครับในวันจันทร์ที่ 1 ตุลาคม 2555 สำหรับเกม
    Counter Strike : Global Offensive จะมีการเปลี่ยนแปลงเพิ่มเติมดังนี้

ปรับปรุงระบบจับคู่สำหรับ Classic Competitive Mode
    เพิ่มแผนที่ใหม่ 2 แผนที่คือ Vertigo (de_vertigo) ซึ่งเป็นแผนที่ใน Counter Strike มาตั้งแต่ภาคแรกแล้ว และน่าจะ
    เป็นแผนที่ในโหมด Classic Competitiev และอีกแผนที่คือ Monastery (ar_monastery) ซึ่งน่าจะเป็นแผนที่ในโหมด Arsenal
    แก้ไขบัคจากที่ได้รับแจ้งมา

แผนที่ Monastery

=====================================

ขอขอบคุณข้อมูลข่าวจาก : http://chitchat.in.th/794-1-1.html
    - Manchester United Alex Ferguson 2012-2013 -

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เยี่ยม เกมส์ของกระผม จะได้อัพเดทเเล้วซิ 555+

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ทำไม ภาคนี้ปืนมันน้อยจัง ซื้อมารู้สึกไม่คุ้มยังไงไม่รู้ คนก็เล่นน้อย --*

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    824
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    ที่เเรงก็คือเซิร์ฟไทยไม่มีคนเล่นเเล้วT-T

เข้ามาเล่นกันบ้างนะครับไม่มีคนเล่นเป็นเพื่อน
    /\AMD FX 8350 oc 5.00ghz /\corsair h100i\ /GIGABYTE990FXA-UD7/\ GTX 780 SLI/\SILVERSTONE Gold1200w /\ vengeance 16 gb ssd corsair gt 120 gb

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เล่นกับฝรั่งตลอดอ่ะ TT
    " I play it because I love it. "

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You know nothing
    กล่าวขอบคุณ
    603
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,715
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rockinw อ่านกระทู้
    ทำไม ภาคนี้ปืนมันน้อยจัง ซื้อมารู้สึกไม่คุ้มยังไงไม่รู้ คนก็เล่นน้อย --*

ตามนี้เลยครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า เสียดาย ผม ซื้อ Killing Floor มาได้เล่น คุ้มกว่าอีก !!!

Emirates Stadium
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,266
    Counter Strike : Source คนไทยเล่นเยอะครับ คอนเฟิม

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมผมยังเล่น Xtreme อยู่เลยละ //หลบดีกว่า แว๊บๆ

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    CS:S คนเยอะครับ แต่ CS:GO ยังไม่ได้ลองเบย

Kill Myself.
    กล่าวขอบคุณ
    1,726
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ezbird อ่านกระทู้
    ที่เเรงก็คือเซิร์ฟไทยไม่มีคนเล่นเเล้วT-T

เข้ามาเล่นกันบ้างนะครับไม่มีคนเล่นเป็นเพื่อน
    คนไทยก็มีครับ ในเซิฟ สิงค์โปรแต่ไม่ค่อยพูด
    ปล.เวียดนาม กับ ฟิลิปินเยอะมากๆ