ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    654
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,167

Unhappy เรื่องไดว์เวอร์การ์ดจอ (ผิดหมวดขออภัย)

คือผมโหลดไดว์เวอร์การ์จอมาจากเว็บของ ATI โดยตรงแต่พอลงแล้วก็ดีเยอะขึ้นมากเช่น มายคราฟเล่นได้ GuitarWhen ไม่กระตุกแต่ทำไมเกมส์ Call of Duty MW2 มันกระตุกโคตรๆเลยอะครับจากที่ตอนยังไม่อัพผมเล่นเกมส์ MW2 ลื่นหัวแตกเลยนะครับแต่พออัพเดตไดว์เวอร์การ์ดจอมันกลับกระตุกลงมากเลยอะครับใครมีวิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับผมรอเล่น MW3 อยู่ด้วยเด๋วมันกระตุกแล้วไม่สนุกอะครับ Help ME Please !!!!!!!!!!!!!!!!!! แล้วนี้สเปคผม
    Video Card - ATI Radeon HD 4670 1 Gb
    Processor - Pentium (R) Dual - Core CPU E6800 @ 3.33 GHz (2 CPUs) 3.3 Ghz
    Page file - 1958 Mb Used, 6230 MB available
    DirectX Versoin - DirectX 11
    Window 7 64 Bit
    แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    654
    ไม่มีใครช่วยเลย -*-

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OnisukaD อ่านกระทู้
    คือผมโหลดไดว์เวอร์การ์จอมาจากเว็บของ ATI โดยตรงแต่พอลงแล้วก็ดีเยอะขึ้นมากเช่น มายคราฟเล่นได้ GuitarWhen ไม่กระตุกแต่ทำไมเกมส์ Call of Duty MW2 มันกระตุกโคตรๆเลยอะครับจากที่ตอนยังไม่อัพผมเล่นเกมส์ MW2 ลื่นหัวแตกเลยนะครับแต่พออัพเดตไดว์เวอร์การ์ดจอมันกลับกระตุกลงมากเลยอะครับใครมีวิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับผมรอเล่น MW3 อยู่ด้วยเด๋วมันกระตุกแล้วไม่สนุกอะครับ Help ME Please !!!!!!!!!!!!!!!!!! แล้วนี้สเปคผม
    Video Card - ATI Radeon HD 4670 1 Gb
    Processor - Pentium (R) Dual - Core CPU E6800 @ 3.33 GHz (2 CPUs) 3.3 Ghz
    Page file - 1958 Mb Used, 6230 MB available
    DirectX Versoin - DirectX 11
    Window 7 64 Bit
    แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    อาจจะเป็นที่ Driver ไม่ Support กับตัวเกมครับลองดาวน์เกรดมาเป็นตัวเก่าดูครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

FBIkongza™
    กล่าวขอบคุณ
    654
    ถ้าดาวน์เกรดมาแล้วพวก GuitarWhen ก็เป็นเหมือนเดิมสิครับแล้วขอวิธีการ ดาวน์เกรดด้วยครับ (ทำไม่เป็น)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    -อาการนี้คงจะเป็นลงไดร์เวอร์ทับกันซับซ้อน
    -เข้าห้อง Hardware หากระทู้ AMD CLUB มีวิธีลบไดร์เวอร์แบบละเอียด ให้โหลดมาทำตามแล้วลองลงไดร์เวอร์ใหม่ดูครับ