ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

talesrunner

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

วิดีโอโชว์การเล่น Hard Reset ยาว 7 นาที

[:วิดีโอโชว์การเล่น Hard Reset ยาว 7 นาที;]

วิดีโอโชว์การเล่นของเกม Hard Reset เกม FPS ซุ่มเงียบที่หลายคนจับตามอง โดยทางผู้บริหารของสตูดิโอเคยประกาศก่อนหน้านี้ว่าจะออกมาให้เล่นกันในช่วงเดือนกันยายน เป็นเกม PC เท่านั้น

Credit : vr-pcgames

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5
    น่าเล่นดีอะ อยากเล่นครับ ภาพเหมือน BioShock 2 ด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เป็นเกมสัญชาติญี่ปุ่นเหรอครับเห็นมีเสียงพากย์ภาษาญี่ปุ่นด้วย ถ้าใช่จริงคราวๆนี้ญี่ปุนพัฒนาการทำเกมแนว FPS ได้เยี่ยมมากเลยครับ โดยส่วนตัวชอบการตอบสนองของวัตถุที่ถูกกระทำมาก การปลิวกระจายของวัตถุ การกระเด็นต่างๆ แรกๆดูเรียบร้อยแต่พอยิงเสร็จ เละตุ้มเป๊ะเลยสิ่งของต่างๆอะ คงจะใช้การประมวลผลทางด้านฟิสิกส์อยู่พอสมควรแน่เลย เพิ่มภาระให้ GPU อีก อิอิ

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    147
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    กราฟฟิกน่าเล่นเนื้อเรื่องคงจะน่าเล่นด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    น่าเล่นมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ทำออกมาได้ดีทีเดียวนะ กราฟฟิกอยู่ในระดับน่าพอใจ ระบบกับลูกเล่นของปืนใช้ได้เลย
    แต่สิ่่งที่ต้องปรับคงเป็นเรื่องรายละเอียดในบางจุด อย่างไฟเนี่ย ทำออกมาได้ไม่ดีนัก และยังมีจุดอื่นๆที่ต้องปรับอีก
    อีกอย่างคือ ออกแบบปืนสายฟ้าได้เห่ยมาก
    ปล.วิจารณ์ไปเรื่อย สุดท้ายผมคงไม่ได้เล่น เพราะมันไม่ลงคอนโซล นานๆจะมี ex pc ออกมาซักที ช่วยอุดหนุนกันหน่อยล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    กราฟฟิค ก็ Unreal engine 3 ชัวร์ โทนสี นี่ใช่เลย
    แต่น่าจะเอา ฟิสิกมาจาก Source ลองไปเล่น CSS ใน steam แล้วเล่นด่าน ออฟฟิค แล้วบอกให้เพื่อนเราดัน ท่อไปในห้อง จุดเกิดฝ่าย TS แล้วลองปาระเบิดพร้อมกัน 4 คน
    จะเห็นเหมือนใน คลิปอะ แตกกระจาย สมจริงสุดๆ แล้ว source เนี่ย