ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358

Server Minez เป็นเจ้าแรกแห่ง ประเทศไทย

Minez คืออะไร?
    Minez คือ mod เกม Minecraft ที่ลอกมาจาก Dayz แหงล่ะ มีที่ต่างประเทศเป็นครั้งแรก ประเทศไทยตอนนี้มีเซิฟ Minez
    แล้วนะครับผม

นี่คือตัวอย่างเซิฟต่างประเทศ (แต่จุด spawn ของไทยเราไม่ได้เป็นแบบนี้ ^^)

ไปเล่นได้เลย ไอดีปลอมก็เล่นได้ ฟรี ไม่มีโดเนท เวอร์ชั่น 1.3.2 นะครับ รองรับผู้เล่นแค่
    100 คน

เซิร์ฟ
    minezth.servegame.com

ดูสถานะได้ที่

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไอดีปลอมก็เล่นได้
    ชอบตรงนี้ล่ะ

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    มอดนี้ผมบอกตรงๆว่า ถ้าเพื่อนเล่นน้อย ไม่สนุกแน่นอน

เล่นกับเพื่อนแค่2คน เบื่อภายในเวลาสั้นๆ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    เปิดตอนไหนครับ แล้วก็ขอตัวม็อดหน่อย
    Do it now.Sometimes later become never.