ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668

C9 - JOKERGAMETH [พูดคุยเกี่ยวกับ c9 ]

คือผมไม่ได้เล่นเกมส์ออนไลน์มานานมาก เกือบ2ปีตั้งแต่เลิคเล่น Seal + ไป(ปล.ตอนนั้นผมโหดมากฮ่าๆ เวลตันคนที่ 10กว่าของเซิฟ) เพราะไม่มีเกมส์ไรน่าสนใจและทางผู้บริการเองก็เหมือนเปิดๆมาไม่ดูแล เกมเมอร์ไทยก็เบื่อง่ายด้วยสิ -..- เจ๊ง กันเป็นแถบ
    เอาล้ะเข้าเรื่อง ไม่นานมานี้ผมได้ไปลอง CBT เกมส์ c9 เกมส์แนว pvp ซึ่งถือว่ากระแสการตอบรับดีมาก (ก็งี้เกือบทุกเกมส์ฮ๋าๆ ผมซึ่งชอบฆ่ากันด้วยดิเนี่ย แล้วอีกอย่างทักษะล้วนๆในการ pvp มันเจ๋็งตรงนี้ )
    เลยจะบอกเพื่้อนๆมา ใครจะมาเล่นก็มา ลงชื่อไว้นะ จะได้พากันไปโหด ส่วนกิลผมไม่ตั้งนะเพราะผม Solo player -..- ล้อเล่นอินกับ SAO มากไป 55+
    เอาล้ะผมตกลงจะเล่นเซิฟแรก(ถ้ามีมากกว่า1อะนะ) เพราะผมชอบการแข่งขันกับคนอื่นที่โหดๆส่วนมากพวกเทพๆมันจะชุมกันอยุ่เซิฟแรก เพื่อแย่งความเป็นเจ้าแห่ง ยุทธจักร
    ใครสนใจร่วมอุดมการณ์กับผมก็ ลงชื่อไว้นะครับ

ผม. Guardian.แม่ช่อมาลี

นี่ข้อมูลอาชีัพเบื้องต้นนะ Cr.ตามนั้น

http://board.mygame.in.th/viewthread.php?tid=234460
    COLD PLAY

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    อืม น่าสนแหะ ขอลองดูข้อมูลแปปน่ะครับ

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

Jessica Jung IcePrincess
    SM Entertainment
    กล่าวขอบคุณ
    1,761
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,196
    บ๊ะ OBT 9 ตุลา แต่เกมส์น่ะโหลดลงเมื่อบ่ายนี้เองอัพเดท Patch เรียบร้อย 55

กะจะเล่น Shaman ป่าวหรอกชอบเล่นตัวผู้หญิง >3< อยากเล่นเคียวด้วยเท่และสวยดี

ลงชื่อด้วยล่ะกัน ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย G..M..INW : 4th October 2012 เมื่อ 21:38
    Facebook

กล่าวขอบคุณ
    120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G..M..INW อ่านกระทู้
    บ๊ะ OBT 9 ตุลา แต่เกมส์น่ะโหลดลงเมื่อบ่ายนี้เองอัพเดท Patch เรียบร้อย 55

กะจะเล่น Shaman ป่าวหรอกชอลเล่นตัวผู้หญิง >3< อยากเล่นเคียวด้วยเท่และสวยดี
    เคียวเห็นว่า OBT ไม่น่าจะยังไม่เปิดไห้เล่นมั้งนะ -..- รึปล่าวเห็นเพื่อนๆ บอกมางี้
    COLD PLAY

๐I LovE AnimE AND GamE๐
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ผม ก็ เล่น Shaman 5555+

กล่าวขอบคุณ
    1,761
    http://c9.mygame.in.th/movement/update_20121002_1.asp

น่าจะมีน่ะ -3-
    ถ้าผิดพลาดขออภัย ^^
    Facebook

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ผมรอ โอเพ้น ครับเล่นวอครับ เจอกันเซิร์ฟแรกครับ ชื่อตัวละคร oxoxoxo ถ้าไม่มีใครเอาไปใช้ซะก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ท่ามันโหดดีแท้แล้วเท่าที่ดูๆ สกิลอัพไม่ได้ทุกท่า แล้วแต่เราจะเลือกอัพให้คอมโบกันเอง ว้าวววววว

กล่าวขอบคุณ
    120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G..M..INW อ่านกระทู้
    http://c9.mygame.in.th/movement/update_20121002_1.asp

น่าจะมีน่ะ -3-
    ถ้าผิดพลาดขออภัย ^^

โอ้จริงๆด้วย งั้นอภัยสายรายงานผิด -..- มาๆเล่นกับผมนิเดี๋ยวพาเกิดในยุทธภพ 55+
    COLD PLAY

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,761
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    โอ้จริงๆด้วย งั้นอภัยสายรายงานผิด -..- มาๆเล่นกับผมนิเดี๋ยวพาเกิดในยุทธภพ 55+
    OK ครับเดี๋ยวว่างๆเข้าไปเล่นด้วย >3< 555
    Facebook

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    มันเป็นเกมยังไงครับลงดันเหมือนDragonnestหรอครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    มาเจิมไว้ก่อนครับ เดี๋ยวตั้งชื่อได้จะมาลงชื่อ จะเล่นเวทครับ ตัวหญิงสวยดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    120
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YcF อ่านกระทู้
    มันเป็นเกมยังไงครับลงดันเหมือนDragonnestหรอครับ
    ใช่ครับ แต่จะออกแนว ดิบ เถื่อน กว่า DGN
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    120
    ปั๊มกระทู้ หาพรรคพวก
    COLD PLAY